อยากรู้อัตราทดเกียร์ AT และเฟืองท้าย ของ B14 ปี 97 ที่ใช้กับเกียร์ AT อีกครั้งอ่ะครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย teegto, 23 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. teegto

teegto New Member Member

9
    0
    0
    ผมอยากรู้อัตราทดเกียร์ AT และเฟืองท้าย ของ B14 ปี 97 ที่ใช้กับเกียร์ AT อีกครั้งอ่ะครับ
    ว่ามันทดเท่าไหร่กันแน่ มันต่างที่พี่ๆให้ไว้ในบอร์ดไหม ที่ผมได้ลงไว้ก่อนหน้าอ่ะครับ

2. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
  3. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    เกียร์ AT นี่ไม่ทราบครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้