รบกวนหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย constandtin_peet, 23 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. constandtin_peet

constandtin_peet New Member Member

8
    0
    0
    พอดีตอนนี้ผมกำลังตัดสินใจจะซื้อไฟ projector neon ท่านสมาชิกท่านใดที่ได้สั่งจากพี่แป้ง หรือซื้อมาจากที่ไหนก็ตาม รบกวนโพสรูปรถของท่านสมาชิกที่ติดไฟ ให้ผมดูหน่อยครับ จะดูว่าสวยแค่ไหน อิอิ รบกวนหน่อยครับท่านสมาชิก ขอบคุณมากครับ

2. JCNeon

JCNeon New Member Member

9
    0
    0
    ผมเพิ่งเปลี่ยนมาครับ แต่คนละแบบกับของคุณแป้ง ไว้จะถ่ายรูปมาให้ดูครับ

3. constandtin_peet

constandtin_peet New Member Member

8
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้