คอพวงมาลัยสั้น

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย dkdkdk, 23 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. dkdkdk

dkdkdk New Member Member

5
    0
    0
    รบกวนขอข้อมูลหน่อยครับพอดีผมเปลี่ยนพวงมาลัยโมโม มาแล้วเปลี่ยนคอตามร้านยประดับยนทั่วไปนะคับ แล้วทีนี้ปัญหาคือ เวลาจะเปิดไฟสูงเปิดไม่ได้ น้ำปัดน้ำฝนไม่ได้ คือมันติดพวงมาลัยน่ะครับ มีวิธีแก้ไขไงครับ ขอบคุนครับ

2. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    เปลี่ยนคอให้ยาวขึ้น ไม่ก็เปลี่ยนพวงมาลัย ให้ก้านยกขึ้นครับ

3. BOWYER

BOWYER New Member Member

318
    16
    0
    ไปเปลี่ยนคอครับ มันจะมีแบบสั้น กับยาว
    ต้องเอาแบบคอยาวมาใส่ครับ กลับไปร้านเดิมขอเปลี่ยนน่าจะได้นะครับ:p

4. BabaSs

BabaSs New Member Member

81
    0
    0
    หาตัวหนุนคอมาใส่ก็ได้คับ แต่กลับไปที่ร้านขอเปลี่ยนดีกว่าคับ
    จะได้ไม่ต้องเสียตังเพิ่มคับ

5. dkdkdk

dkdkdk New Member Member

5
    0
    0
    ขอบคุนครับ

6. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    เสริมเพิ่มอีกหนึ่งนิ้วครับมีขายตัวละไม่เกินสามร้อยใส่อยู่เหมือนกัน

7. Worksbell Thailand

Worksbell Thailand New Member Member

319
    0
    0
    WB มีครบเลยครับ ลองใช่กันดูเเบบมี Air Bag หรือ ไม่มี
    คอแบบสั้น 20 mm หรือ คอ STD 70 mm

ตัวอย่างรูปครับ
    แบบSTD เเต่อันนี้ไม่ใช่ ของ EVO นะครับ

แบบ สั้น 20 mm

เหมาะกับพับได้หรือถอดได้ หรือ จะใส่ก้านยก ครับ

Works Bell Rapfix II Red คอพวงมาลัยถอดได้

Works Bell Rapfix GTC Black คอพวงมาลัยพับได้

สนใจติดต่อ

Tel 089-890-50-90
    E-mail [email protected]

8. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    คอมันต่ำเกินไป เปลี่ยนให้สูงขึ้นอีกดีกว่าครับ

9. <?:=B?@T=:?>

<?:=B?@T=:?> New Member Member

642
    133
    0
    ซื้อที่ครอบคอมาใส่ด้วยนะคับแจ่มเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้