บรรยากาศ "แข่งกระป๋อง2009" .....

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย PONG DMAX, 23 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. durex.001

durex.001 New Member Member

230
    1
    0
    มันสสสดีวันนี้ พี่บ๊อบกันน้าอ๋อยขี่กันไม่ธรรมดา
    โดนกันไป หนุกดีคับ ตอนแข่งกันจิงๆ
    เลือกใช้บางดอกตามที่พี่ไก่แนะนำนะครับ:cool:

2. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ความมันส์ที่มาด้วยใจของชาวกระป๋องทุกคน..............อิอิ

3. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    :D:D:D:D:D:D:D

4. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    จาร์ยเจ๋งมาพร้อมทรงผมใหม่ Alway Fast เร็วตลอดเวลาผมลู่ไปด้านหลัง

ส่วนกรูทำไมอ้วนจังวะ (- -")

ส่วนกรูทำไมอ้วนจังวะ (- -")

5. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    นี่คือ ผู้ถูกล่าที่อาจหาร ออกล่านักล่า....:D

6. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    เพิ่งรู้รึวะ....อิอิ:p:p:p

7. veeravich

veeravich New Member Member

300
    5
    0
    โอ่ยยยย...ปวดคอจัง ฮือออออ

8. Bobby P

Bobby P New Member Member

73
    0
    0
    ใด้วิชาพริ้วววลู่ลมแต่ทรงผมทำไม่ใด้อย่างจานเจ๋ง

ปล. ร้านตัดผมจาน น้าโป้งเผาแล้ว

9. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    คอ....อ่อน...

10. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    พุธหน้าสงสัยพี่ไม่รอดแน่ท่าทาง....:D

11. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    สนุกสนานกันไป...สำหรับ ความมันส์...
    พุธหน้า..เล่นแบบ...ผีลาย,,,จับเบอร์...ใครจับเบอร์ไหนก็ต้องล่าเบอร์นั้นๆ
    เมื่อถูกล่าก็ต้องหนี....และต้องไล่ล่าตามเบอร์ที่ได้มา....สนุกแน่ๆ..เอาไหม

ปล..กำลังคิดรูปแบบอยู่นะ.....ยังขาดนักล่าอีกคน....ICEMAN....ถ้ามา..ทีมนักล่าจะสุดๆกว่านี้
    ตอนนี้เริ่มเห็นแววหลายคน....โดยเฉพาะ บ็อบบี้เล่นนักล่าไปหลายดอก....ต้องแบบนี้สิถึงจะสุดๆ
    ส่วน น้องPipe ใส่ชุดแข่งมาจากบ้าน....โดนนักล่าเก็บ 40 แต้มหลังต้นหูกวาง....กองทรายนุ่มไหมน้อง!!!
    ฝึกการเอาตัวรอดไว้.....เล่นได้แค่กระป๋องนะ..แข่งจริงๆ...บางดอกทำไม่ได้นะ.....

12. PONG DMAX

17,115
    14
    38

อยากเล่น ผะผะผีลาย จะเล่นให้ตาลายเล้ย...อิอิ

13. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    สนามหน้านี้ จะต้องกราบรบกวนให้ พี่ไก่ ช่วยควบคุมการแข่งให้ นิดนึงนะคับ
    เพราะผมต้องผันตัวจากผู้จัดไปตั้งใจ "จับผี" อะคับ อิอิ....

14. veeravich

300
    5
    0
    เล่นฮีทเดียว....ใจแทบขาด

15. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

16. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0

หนีกลับก่อนนี่นา

17. aoi dracula

aoi dracula New Member Member

63
    2
    0
    :p:p:p
    ลุงโป้ง...เล่นผีลายน่ะ...ได้อารมณ์
    แต่เจอหน้าท้องลาย...เหี่ยว...หมดอารมณ์
    :D:D:D

ปล. วันไหนเล่นเสร็จต้องหาโอกาสตามพี่ไก่ไป "กินข้าวเฉยๆ ...บ้างแล้วอ่ะ."

:eek::eek:

18. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    พี่ไก่แกบอกจะเลี้ยงข้าวผัดผมด้วยอะน้า.....ไปๆๆๆ...:D

19. Bobby P

Bobby P New Member Member

73
    0
    0

ต้องวางแผนก่อน อยากไปกินด้วย มีป้อนด้วยป่าว

20. Lancer_VRX

Lancer_VRX New Member Member

11
    0
    0
    กลิ่นหญ้า และ กองทราย นุ่มละมุนจริงๆ ครับ สำหรับทุกๆท่านที่ดันผม 55555555555

วันนี้เอารูปที่พี่ชายถ่ายมาฝากกันครับ

21. veeravich

300
    5
    0
    พอดีมีเหตุว่ะจารย์นัท อิอิอิอิอิ

ถ้าขืนรอฮีทสองไม่มีแรงเหยียบคันเร่งกลับบ้านแน่ ๕๕๕๕๕

พุธหน้าเจอกันครับพี่น้อง อิอิอิอิ

22. Lancer_VRX

11
    0
    0
    ผิดพลาดประการใด ขออภัยมณี มา ณที่นี้ด้วย... นะครับ

23. Lancer_VRX

11
    0
    0
    มีอีกเยอะ

24. Lancer_VRX

11
    0
    0
    resize ไฟล์เล็กไปหน่อยนะครับ ครั้งหน้า จะเอา ช้าๆ ชัดๆ ครับ

25. Lancer_VRX

11
    0
    0
    หมดล่ะครับ

26. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ขอบคุณมากสำหรับรูปคับ ผมว่าSizeนี้ก็โอเคนะได้บรรยากาศอีกแบบ
    ยังไงฝากพี่ชายไป๊ มาถ่ายงานแข่งวันอาทิตย์นี้ด้วยนะคับ รบกวนๆ...อิอิ

27. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    พรุ่งนี้เรียนเชิญนะคับทุกท่าน รายงานตัวเข้ามาได้เล้ย.........อิอิ

28. paboo2006

paboo2006 New Member Member

4
    0
    0
    อุฮิ อุฮิ ... พรุ่งนี้แล้วล่ะ

29. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ;););););););)

30. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    แล้วพบกันคับ....เย็นๆ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้