บรรยากาศ "แข่งกระป๋อง2009" .....

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย PONG DMAX, 23 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. พี่หมูกโต..

พี่หมูกโต.. New Member Member

1,252
    8
    0
    โอยย...ไม่ต้องขอโทษหรอกคร๊าบบบ :D ผมผิดเองไปหมุนกลางหมู่55 :p รอดมาได้2ครั้งต้องขอบคุณที่หลบผมพ้น รอบที่3ไม่รอด55 ไม่ว่าไม่โกรธคร๊าบบ :) คราวหน้าเอาใหม่จะหมุนมันหน้ากลุ่มเลยไม่เอาตรงกลางละ ดูดิจะหลบพ้นหมดป่าว 555

ปล..ว่าแต่รู้ได้ไงว่าผมต้องทายา 5555

2. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    บอกแล้ว พี่หมูกโตอะไม่ได้โตแค่ จมูก แต่อย่างอื่น โต ด้วย......

ใจโต คับ.....อิอิ..:cool:

3. Bobby P

Bobby P New Member Member

73
    0
    0
    เรียนชาวกาป๋องใหม่คราวหน้ารวมตัววางแผนจัดการให้พวกนักล่าเป็นผู้ถูกล่าดีไหม???? เออแล้วทำไงอะ

4. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0

แหะๆ หนุกหนานครับ หนุกหนาน

ใจโต ต้องยกนิ้วให้จากใจจริง

แต่ถ้า.............อย่างอื่นโตต้องระวังมันไปค้ำคันเร่งนะพี่ เดี๋ยวมันเข้าป่าเข้าดงเอานะ :D

5. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    :eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

6. พี่หมูกโต..

1,252
    8
    0
    อย่างอื่นก็โตนะครับ 555 (อะไรไปคิดกันเอาเอง)

ปล...อีกอย่างเลิกเรียกพี่เถอะคร้าบบ เรื่องอายุไม่สำคัญหรอกครับ ชอบในสิ่งเดียวกัน หนุกหนานๆดีกว่า :D
    แต่ผมก็ต้องขอเรียกพี่ไก่กับพี่โป้งว่าพี่ต่อไปนะครับ เรียกอย่างอื่นไม่ได้จริง 555

7. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    BOBBY สุดยอดนักสู้จริงๆ....แบบนี่สิชาวกระป๋องตัวจริง...เกมส์เปลี่ยนเมื่อผู้ถูกล่ากลายเป็นผู้ล่า.....!!!
    ผู้ล่าเตรียมตัวเจอซ้อนแผน....ที่มิได้คาดคิด!!!!

8. aoi dracula

aoi dracula New Member Member

63
    2
    0
    :confused::confused::confused::confused:

สงสัยคราวหน้าไม่มีใครยอมนำ เดี๋ยวโดนล่า (ไม่อยากโดนแทงข้างหลัง)
    ต้องใช้วิธีหลบให้แซงแล้วดันถี่ๆ แบบเล่น "รถไฟ"น่าจะมันดีนะ อิ...อิ...

9. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ถ้าไม่กล้าขับนำกัน เดี๋ยวผมขับนำเอง...อิอิ

10. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    พี่คับ ผมไม่สามารถร่วมวางแผนๆนี้ได้คับ เพราะผมเป็นลูกศิษย์ ของ นักล่า
    "ลูกศิษย์ ย่อมไม่คิด ล้างครู"ใช่มะคับ แต่ "ลูกศิษย์ ย่อมพา ครู ไปล้างตัวในน้ำอุ่นโดยน้องๆ" ได้คับ...
    อิอิ......อิอิ......อิอิ.....:D

11. aoi dracula

63
    2
    0
    :eek::eek::eek:
    พี่น้องโปรดทราบ...ลุงโป้งมีรสนิยม "ชอบให้เข้าข้างหลัง"
    555
    แล้วคิดเรอะว่าจะหนีพ้น อย่างนี้ต้องโดนเสียบนะจ๊ะ !!
    :D:D:D

12. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    กลัวที่ไหน....อิอิ.... :D:D:D:D

13. ^NUT_FIT_KK^

^NUT_FIT_KK^ New Member Member

2,369
    4
    0
    น่าจะมัน

14. onG

onG New Member Member

188
    0
    0
    :eek::eek:เฮียโป้งก้อ มัวแต่ อิอิ อยู่หน้าขบวนสุด ถึงตาย ได้เรยนะพี่ ถึงรถไม่เกิดเอ็กซิเดน แต่อาจมีหัวจัยวายตาย555

แต่ตัวกระผมคงซีไม่ถึง รอนักล่ารุ่นใหญ่มาจัดให้เฮียโป้งเค้าหน่อย หุหุ

15. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ฝีมือผมยังด้อย ... เลยต้องขนขวายเสาะหาวิชาความรู้ ก็ต้องมีวัดใจกันบ้างนะ อิอิอิ....:D

16. Bobby P

73
    0
    0
    ว่าไงกันพุธนี้ชาวกาป๋อง ยังคึกอยู่ไม๋

17. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    รายงานตัวมาเลยคับสำหรับพุธนี้......อิอิ

18. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    พร้อมครับพี่น้อง

19. พี่หมูกโต..

1,252
    8
    0
    ไม่พร้อมแล้ว ตังค์หมด 5555

20. durex.001

durex.001 New Member Member

230
    1
    0
    แล้วเมื่อไหร่พี่โป้งจาพาผมไปล้างตัวซะทีอะคับ อยากล้วง อิอิ ล้างตัว+ล้วงตัว

21. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    มีทวง มีทวง.................;);););)

22. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ;);););););););)

23. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ผมรู้ว่าพี่ ล้อเล่น....อิอิ;)

24. durex.001

durex.001 New Member Member

230
    1
    0
  25. aoi dracula

63
    2
    0
    พุธนี้มีเสียว...เดี๋ยวเจอกัน

26. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    อาจารย์เจ๋ง เด๋วผมมีของที่สำคัญกว่า ล้างตัวในน้ำอุ่น ไปแลกกะ เรซซิ่งไลน์ เทพๆของอาจารย์ รับรอง อึ้งๆๆๆ...อิอิ

27. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    เตรียมตัวให้ดีนะคับ พรุ่งนี้เริ่มร่อน 18.30 น. เป็นต้นไป...อิอิ

28. Bobby P

73
    0
    0
    เริ่มเร็วจัง จะทันไม๋เนี่ย ขอลง final เลยน่ะ 5555

29. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    สายกว่านั้นได้คับแต่อย่ามืดมากเลย เพราะเราใช้เวลาพอสมควรในการเล่น
    เด๋วจะไปกินเวลาที่สนามปิด เเล้วจะอดร่อน.....:D:D:D:D:D

30. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    วันนี้ขอต้อนรับ คุณ บอย ขจรศักดิ์ และ เฮีย REXX เข้าสู่ งานกระป๋องแห่งชาติคับ
    ได้เห็น ไลน์เทพๆแล้ว นอนหลับฝันดีเล้ยยยย.....อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้