บรรยากาศ "แข่งกระป๋อง2009" .....

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย PONG DMAX, 23 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    แล้วพบกัน.....อิอิ....

2. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    อยากเลี้ยงโค้กกระป๋องจัง แต่ไม่ได้เลี้ยงซ้าาาที....อิอิ...

3. aoi dracula

aoi dracula New Member Member

63
    2
    0

อย่างนี้ต้องจัดให้ตามคำเรียกร้อง
    ชาวคณะ...พร้อมแล้ว "ลุย"
    เย็นนี้เจอแน่...

:D:D:D

4. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    แจ๋วๆ

5. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    วันพุธที่ 21 นี้ ถ้าว่างกัน ผมขอเรียนเชิญ นักแข่ง รุ่น รถเช่า มือเก่า ที่แข่งขันกันใน
    วันเสาร์ที่ 17 ที่ผ่านมา แวะมาเล่นกระป๋องกันหน่อยนะคับ.....

จารย์เจ๋ง จารย์เล็ก จารย์ตู่ จารย์อ๋อง พี่นัดหล่อ เฮียบี พี่โหน่ง เฮียตูน และชาวกระป๋องทั้งหลาย
    หรือผู้ที่สนใจกระป๋อง เชิญครับ.... อิอิ สนุกนะ

6. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    อิอิ....สนใจมะคับ....

7. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    แน่นอนครับพี่โป้ง :D

8. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    จัดไป ตามมาเล่นด้วยคน

9. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    วันนี้พบกันคับ....

10. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    วันนี้ถึงแม้ฝนตกอย่างต่อเนื่อง แต่ไม่ใช่ปัญหาของชาวกระป๋องเลย จะเเข่งไม่แข่ง
    ก็ต้องมารวมตัว เพราะคือวันกระป๋อง แห่งชาติ ขอคาระวะนักแข่งกระป๋องทั้งเก่า
    และใหม่ทุกท่าน...โดยเฉพาะ ปาล์ม สนามปิดยังแวะมาทักทาย แบบนี้ต้องจัด รับน้อง ซะแว้ว...อิอิ

11. AQDONUT

677
    11
    0
    ฝูงคาร์ทผาดแผลง เลยไม่ได้สำแดกเดชเลย :D

12. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    พุธหน้าว่ากันใหม่....อิอิ...

13. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    พุธนี้ทาง เทฟคริ๊ฟ พี่มาร์ค จะขอเข้ามาร่วม การกระป๋องนี้ด้วยคับ........

14. AQDONUT

677
    11
    0
    ดีเลยครับ หนุกหนานๆ เสร็จแล้วเวลาดีตี 2 ครับ เซนต์จอนห์

15. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    โอเค ตามนั้น ฆ่ามัน เอ้ย เล่นกะเค้า อิอิอิ......(จะรอดมั้ยเนี่ยเรา):D

16. พี่หมูกโต..

พี่หมูกโต.. New Member Member

1,252
    8
    0
    ระวังมือเทพจะเบี้ยวนะครับ 555:p

17. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ผมเตรียมแผนสอง(ประจาน)ไว้รองรับแล้วขอรับกระผม.......:D:D:D

18. paboo2006

paboo2006 New Member Member

4
    0
    0
    หวัดดีครับพี่ ๆ ... ผมปาล์มเอง ..
    อิอิ เด๋วพุ่งนี้จาแอบแวะเข้าไปซะหน่อยล่ะ 555

19. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ;);););););););)

20. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    วันนี้นะคับ.......

21. AQDONUT

677
    11
    0

ไม่ต้องแอบคับน้องเข้ามาเลย

22. meeza_nr

meeza_nr New Member Privilege

156
    1
    0
    วันนี้วันพุธเหรออะ แต่ต้องไปอิอิ

ยังงัยขอชมเชยกับ สองนักแข่งกระป๋องของเรา นายนัท กับน้องปาล์ม ที่ไปแข่งรถใหญ่เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมา
    ได้ถ้วยกับมาคนละใปสองใป เยี่ยมมากคับ ไม่เสียชื่อชาวกระป๋องจิงๆๆเลย พี่โป้งว่ายังงังอะรถ จะแข่งเมื่อรัยอะ เร็วๆๆดิน้องเขารออยู่ให้ไวเลย ส่วนนายนัทกว่าได้ที่1 เล่นหอยไปหลายตัวอะ ปล.ขอบคุณอ้ายคุณแบค์ง ที่อุสาห ไปช่วยถ้าไม่มีแบค์งไม่รุจะได้แข่งมัยอะ

23. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    เก็บตังอยู่อะพี่ ทั้งโกคาร์ททั้งรถใหญ่ มึนเหมือนกันนะ....;)

ยินดีกะโดนัทและปะปะปะปาล์มด้วย แจ๋วมาก....:cool::cool::cool::cool::D

24. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    วันนี้เล่นเปล่าอ่ะ อยากขับกันเป็นกลุ่มๆน่ะ ขับคนเดียวไม่มันส์

25. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    วันนี้มากันครบ ไล่กันสนุกมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
    อิอิ...

26. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    มือเทพ....อย่าง ...Marky ก็แวะมา...โดนซะ....ในพิทหัวเราะกัน....สุดๆ....ถามจริงๆ ไปจอดทำไมเหรอ.....
    ยังไม่คุ้นนะ....เวลามากันเป็นฝูงบิน Thunder Bird เป็นงง เลยไหม.....
    NU53 มาทั้งครอบครัวเลยครับ.....สนุกใช่ไม๊ครับ....สนามหน้ามาแข่งไ ด้แล้วครับ.....
    เชิญ....นักสู้ทุกท่านมาปะลอง....เกมส์สนุกๆ....ไล่ล่าและถูกล่า......รับรองความโหดมันส์ฮา....แน่นอน
    อย่าลืม....ว่า เตรียม...เงินมาเผื่อค่าเสียหายด้วยนะ......!!!!
    เมื่อเอาตัวรอดจากเกมส์นี้แล้ว.....รับรอง...ขั้นเทพแน่นอนครับ....

27. onG

onG New Member Member

188
    0
    0
  28. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :D ... การันตี ความมันส์ ...อิอิ

29. meeza_nr

meeza_nr New Member Privilege

156
    1
    0
    มันพะยะค่ะ.............

ขอโทษทุกคนด้วยคับ ที่ลืมเอากล้องไป คราวหน้าผมจะไม่ลืมคับ
    .......พี่ไก่ ตี2แล้วยังไม่นอน......ทำรัยอยู่อะพี่ อิอิ.....

30. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    โฉมหน้า ผู้ก่อการ กระป๋อง....:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้