บรรยากาศ "แข่งกระป๋อง2009" .....

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย PONG DMAX, 23 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. veeravich

veeravich New Member Member

300
    5
    0
    ตัวผมเอง จารย์นัท แนะนำให้เข้าวงการครับ [​IMG][​IMG][​IMG]

อีกคนก็จารย์นนท์ คอนนี้หายสาบสูยไปแล้ว [​IMG][​IMG]

เข้ามาแล้วได้เจอมิตรภาพที่ดีน้ำใจที่ดี และ...ของจริง [​IMG][​IMG][​IMG]

แต่ไม่มีใครถือตัว ถ้าเรากล้าคุย ทุกคนก็กล้ายื่นมิตรภาพให้เรา [​IMG][​IMG][​IMG]

ขอให้ มอเตอร์สปอร์ตแลนด์ คงอยู่คู่ฟ้าไทย [​IMG][​IMG][​IMG]

ปล.อุตส่าห์โดดเรียน แต่มาไม่ครบองค์ประชุมซะง้าน [​IMG][​IMG][​IMG]

2. veeravich

veeravich New Member Member

300
    5
    0
  3. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :D...ซึ่งมากจริงๆ...อิอิ

4. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    นึกว่าเอาไป "กินใจ" ซะอีกพี่ :D

5. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    พวกนี้เค้ากินแต่ "ข้าวผัด" กะ "แตงโมปั่น" ....ชิมิ...

6. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    มะวานต้องขอขอบคุณพี่ๆน้องๆสื่อมวลชนและชาวข้าวผัดทุกท่านนะคับ....:D
    อาหารช้าไปหน่อยต้องขออภัยด้วยนะคับ...:D

ป.ล. ครั้งหน้าเอาน้าแก่มาด้วยนะคับ อย่าลืม.....:p:p:p:p:D

7. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0

ขอบคุณครับได้คุยกันแบบหนุกหนาน + เมาเท่านี้ก็มันส์แล้วครับ ส่วนไอ้น้าแก่มันว่างงานครับ ไปได้หมด อยากให้ไปไหนบอกเดี๋ยวติดต่อมาได้เลยครับพี่ :D:D:D:D:D

8. meeza_nr

meeza_nr New Member Privilege

156
    1
    0
    ้่ขอบคุณลุงโป้งผู้ใจดีมากๆๆๆนะคับ ขอให้ลุงโป้งเที่ยวให้สนุกนะคับ หลังปีใหม่เจอกัน HAPPY NEW YEAR คับผม

9. Desperate KartRacer

Desperate KartRacer New Member Member

419
    2
    0
    :) :) :) :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้