บรรยากาศ "แข่งกระป๋อง2009" .....

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย PONG DMAX, 23 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. meeza_nr

meeza_nr New Member Privilege

156
    1
    0
    ตาbankเมื่อวานก็ไปนะ ปล.อยากกินแตงโมปั่นอีกอะ

2. durex.001

durex.001 New Member Member

230
    1
    0
    โปรโตกโป้งจัดป่าวนี่ หรือมัวมันสกับบีเร็ว

3. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    งานเข้า งานเข้า....:D:D:D

4. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :D ... งานเข้า หรืองานร้าวครับ...อิอิ

อยากรู้เหมือนกันว่า ตานัท จากินอารัย...อิอิ

5. Bobby P

Bobby P New Member Member

73
    0
    0
    Birel เข้าน้าโป้ง CRG เข้าใคร อิอิ งุงิ

6. durex.001

durex.001 New Member Member

230
    1
    0
    แจ้งด้วยไปกินอะไรกันมา

7. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0

นั่นแน่.... ผมอยู่นิ่งๆแล้วนะพี่ :D :D :D

8. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    งานเข้าไม่มีตังไปกินแล้ว......:D:D:D:D:D

9. AQDONUT

677
    11
    0

อยากก็มาดิทิด

:D

10. meeza_nr

meeza_nr New Member Privilege

156
    1
    0
    นั่นอะดิ ตาแบงค์บ่นว่าอยากมาแล้วไม่มาอะ........ลุงโป้งสอยcrg ตัดหน้าเลย........อิอิ

11. พี่หมูกโต..

พี่หมูกโต.. New Member Member

1,252
    8
    0
    555 crg เข้าใครหว่า ได้ยินแต่แว่วๆๆว่า พี่คันนี้ผมจองก่อนนะ เอิ๊กๆๆ

ปล...อยากรู้ด้วยว่าตานัทจะกินอะไร

12. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    เกี่ยวไรกะเราวะเนี่ย....:confused::confused::confused::confused::confused:

13. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    พุธนี้ พร้อมมะคับ....รายงานตัวเลย

14. veeravich

veeravich New Member Member

300
    5
    0
    ไปด้วยครับ..โดดเรียน อิอิอิ

15. AQDONUT

677
    11
    0
    พุทธนี้ติดงานตอนเย็นนนนนนนนนน :p

16. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    มาเยอะก็เล่นกันเยอะๆมาน้อยก็เล่นกันน้อยๆ....สนุกหมด....

17. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    วันนี้ พี่เก่ง แห่งเวปนี้...แวะมาทำเวลาเทพๆด้วยคับ...และขอต้อนรับสมาชิกใหม่ ฟลุ๊ค จากบอร์ด F1 ฝีมือ
    ไม่เบาทีเดียว ที่เหลือก็ มี ตาตู่ ตามาร์ค ตาพี น้าอาร์ม ส่วน พี่บ๊อปบี้ แวะมา รับมอบ รถส่วนตัว ระดับเทพ...

ป.ล. อุ่นใจ ยังไงกระทู้นี้ คงไม่โดนลบแน่ ....อิอิ....เน๊อะๆ....

18. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :D:D:D:D:D:D:D

19. capeta

capeta New Member Member

13
    0
    0
    พี่ๆรู้จักกันหมดเลยเหรอ
    ถามจริงๆพี่รู้จักกันมาก่อนที่จะเล่นโกคาร์ทเหรอ
    ดูสนิทกันจัง อยากคุยด้วยครับ แต่ขับยังไม่เก่ง
    ไม่กล้าเล่นด้วย แต่เคยแอบไปดู ซื้อตั๋วแล้วแต่ไม่กล้าเล่นครับ
    สนุกดีเล่นเป็นกลุ่ม ที่สำคัญเก่งๆด้วยคับ

20. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    บางลีลา ของ พี่ไก่ ณ ข้าวผัดบุรี......:D:D:D:D:D

21. PONG DMAX

17,115
    14
    38

ผมขอเชิญ สมาชิก กระป๋อง มาช่วยกันตอบนะคับ....เชิญๆ....อิอิ:D

22. Bobby P

Bobby P New Member Member

73
    0
    0

คุณ Capeta คับ ส่วนมากรู้จักกันที่ MSL เนี๋ยแหละคับ มาขับ เรียนรู้ แลกเปลี่ยน และมิตรถาพ ไม่มีใครเก่งหลอกคับ ลองมาเล่นแล้วทักทายกันน่ะ พวกนี้เก่งมากเรื่อง กินข้าวผัด ใช่ไม๋ P' หมูกโต,ตา Marky, น้าโป้ง 2 อิ

23. Marky

1,819
    12
    0
    :D ... จริงแล้วรู้จักกันที่นี่เป็นส่วนใหญ่ครับ

ที่เห็นสนิทกันเพราะเรามีหัวใจที่รัก Motorsport เหมือนเลยคุยกันง่ายครับ

เรื่องขับเก่งหรือไม่เก่งนั้นไม่ช่ายปัญหาครับ ทุกคนมีมือมีเท้าเท่ากัน เริ่มจาก0เหมือนกันครับ

ต่างกันที่ใครจะมีความตั้งใจจะพัฒนาตนเองขึ้นเรื่อยๆ ที่เห็นขี่กันเก่งๆเริ่มแรกก็เหมือนเรานั้นและคับ

ของอย่างนี้อย่าไปกลัวหรือไม่กล้าครับ

บางคนอยากจะทำแต่ไม่มีโอกาส เพราะฉะนั้น เมื่อเรามีโอกาศที่จะทำ ก็จงทำให้ดีที่สุด!!!

24. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ดึกๆข้าวผัดอะหร่อย....:D:D:D

โห....ซึ๊ง....น้ำตาไหลเลย...:cry:

25. AQDONUT

677
    11
    0

สำหรับผมแล้วที่รู้จักกันมาก่อนก็มีบ้างแต่ส่วนใหญ่รู้จักกันที่สนามครับ

เรื่องกลัวขับไม่เร็วหรือไม่กล้าเล่นอย่าไปคิดคับ ถ้าเคยดูเรื่องคาเปตะแล้วก็เหมือนการ์ตูนครับ อย่าไปคิดมาก กีฬาแข่งรถมันต้องมีแพ้มีชนะเป็นเรื่องธรรมดา แต่ถ้าไม่เริ่มไม่พยายามมันก็ไม่เก่งซะที

ถ้าอยากคุยด้วยมาคุยได้เลยครับที่สนาม คุยเล่นกันได้ทุกคน มีไรไม่เข้าใจถามกันแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันได้ หรืออยากเร็วก็เรียนไปเลยง่ายดี :D:D:D

26. พี่หมูกโต..

พี่หมูกโต.. New Member Member

1,252
    8
    0
    พี่บ๊อบบี้ผมกินแต่ข้าวผัดนะครับ อย่างอื่นไม่ได้กิน อิอิ

ส่วนตัวผมยังขับไม่เร็วครับ ยังเตาะแตะไปเรื่อยๆ อาศัยครูพักลักจำ ขับตามๆไลน์เค้าไป ดูว่าเค้าเลี้ยวยังไงแบบไหน เบรคยังไง สรุปได้แต่ตามดูครับ แซงไม่ได้ซักที

อยากเร็วเรียนกับจาร์ยเจ๋งครับ

---------- Post added at 14:21:53 ---------- Previous post was at 14:20:59 ----------

พี่บ๊อบบี้ผมกินแต่ข้าวผัดนะครับ อย่างอื่นไม่ได้กิน อิอิ

ส่วนตัวผมยังขับไม่เร็วครับ ยังเตาะแตะไปเรื่อยๆ อาศัยครูพักลักจำ ขับตามๆไลน์เค้าไป ดูว่าเค้าเลี้ยวยังไงแบบไหน เบรคยังไง สรุปได้แต่ตามดูครับ แซงไม่ได้ซักที

อยากเร็วเรียนกับจาร์ยเจ๋งครับ

27. Desperate KartRacer

Desperate KartRacer New Member Member

419
    2
    0
    ผมรู้จักทุกคนที่นี่เเลยครับ ชอบเรื่องเดียวกัน คุยกันได้ทุกคน
    เรื่องเร็วไม่เร็ว อย่าไปกังวลเลยครับ โกคาร์ทสนุกที่มีเพื่อนขับด้วยครับ
    เร็วมากก็ขับนำหน้าอยู่คนเดียว มันเหงานะครับ :)
    ดังนั้น ที่คุยๆๆกันในสนามเลยไม่สนใจเรื่องเร็วไม่เร็วครับ สนใจว่ารอดไม่รอดมากกว่าครับ

28. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ตอบได้ซึ้งกินใจทุกท่านเลยคับ.....แจ่มๆ...

29. Marky

1,819
    12
    0
    :D ... ได้ซึ่งแล้วจาเอาไปนึ่งอะไรเหรอตาโป้ง...อิอิ

แซวเล่นน่ะครับ

30. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    เอาไปนึ่งที่ร้านข้าวผัดอะคับ....:D:D:rolleyes:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้