บรรยากาศ "แข่งกระป๋อง2009" .....

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย PONG DMAX, 23 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bobby P

Bobby P New Member Member

73
    0
    0
    โปโมเตอร์จาจัดป่าววันพุธเนี้ย ว่าไง?????

2. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    เชิญเลยคับ....:D

ต้องจัดแน่นอนอยู่แล้วพี่....:D

3. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    ผีลายป่าวพี่

4. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ต้องขอดูจำนวนรถเเข่งก่อนคับ.....:D

แต่มะน่ามีปัญหา สมาชิกเรียกร้อง.....:D

5. onG

onG New Member Member

188
    0
    0
    ผมได้ไปเปิดจุด running of area ไว้เรียบร้อยคับ ถึงโค้งที่โดนเข็น จะยังมีทางให้ทุกท่านวิ่งไปยาวๆ ก่อนถึงกำแพง

6. durex.001

durex.001 New Member Member

230
    1
    0
    สุดยอดเปิดยางนำทางสู่จุดหมาย กำแพงมีไว้พุ่งชน

7. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ยอมรับเลยว่า ข้าวผัดนี่ อร่อย จิงๆ......:D:D:D:D

8. Bobby P

Bobby P New Member Member

73
    0
    0
    กินข้าวผัดกันด้วย!!!!!!!!! อาหร่อยจริงเหรอ

9. พี่หมูกโต..

พี่หมูกโต.. New Member Member

1,252
    8
    0
    confirm ครับพี่ :)

10. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    อ่าว ทำไมมะวานพี่มะมาหละ....โอกาสหน้าเจอกันคับ....:D

ชิมิ....:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

11. พี่หมูกโต..

1,252
    8
    0
    อร่อยจนแทบอดใจ(จะกินอีก) ไม่ไหว :cry:

12. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    ข้าวผัดกระต่าย...สุดยอด เคยกินกันไหมครับ

13. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :D ... กินข้าวผัดกระต่ายไม่เคยกินคับ

แต่ก็แพรวพราวเหมือนกัน ถึงไม่ได้กินก็ตาม...อิอิ

14. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ก็เล่นกินอยู่คนเดียวอะ....:D

อร่อยมั้ย....:D

15. พี่หมูกโต..

1,252
    8
    0
    ระวังทางการเค้าตัดถนนใหม่ เพื่อนจะหาทางกลับสวนทุเรียนไม่เจอเอาซะก่อน เล่นชงเองตบเองแบบนี้ :)

16. veeravich

veeravich New Member Member

300
    5
    0
    รูปอ่ะครับรูปท่านพี่

รบกวนท่านพี่โป้งจัดรูปให้ชมหน่อยครับผม

ไม่ได้ไปแต่แค่เห็นก็ชื่นใจครับพี่ รบกวนด้วยครับ อิอิอิ

17. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    วันนี้แข่งแล้ว.....อิอิ

18. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    พุธนี้พบกันเช่นเคยนะคับ......

19. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ขอบคุณชาวกระป๋องทุกท่านคับ.....มากันคับคั่งเช่นเคย....อากาศ อบอ้าวขึ้นเลย อิอิ....

20. san diego

san diego New Member Member

21
    0
    0
    ได้ข่าวว่าน้าโป้งฉลองเเช็มป์ด้วยการสั่งเบรค dixel ทั้งชุดใส่ subaru อีกเเย้วววว 555 ข่าววงในเป็นงัยใช้ได้มั๊ยพ่อเสือซุ่ม เดือนเเล้ว Ohlins เดือนนี้เล่น เบรค dixel อีกเเล้วนะ เเต่งไปตั้งเยอะ เอามาวิ่งบ่อยๆสิ เเหม วิ่งเดือนละครั้ง เเบ็ทจะเจ๊งเร็วนะคร๊าบบ

21. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    อยากรู้จิงๆว่า ถ้าลุงหมีชอบกินแตงโมปั่น และ ตานัทนี่ จะชอบกินอะรายยย....อิอิ

22. AQDONUT

677
    11
    0
    สงสัยต้องลองอะพี่ อิ อิ :D

23. พี่หมูกโต..

1,252
    8
    0
    เอ๊ะยังไงกันเอ่ย มีแตงโมปั่นมาอีกแล้วววว ขายกันที่ไหนเหรอ อยากกินมั่งงง

24. aoi dracula

aoi dracula New Member Member

63
    2
    0
    ตกลงว่าต่อไปนี้หลังกะป๋องแล้วจะมี การไปกินข้าว...
    ใช่อ๊ะป่าวครับ
    อยากไปจัง...แต่วัตถุโบราณที่บ้าน "ของแรง"
    เดี๋ยวหัวแตกแล้วจะอดมาเล่นอ่ะ
    ยังไงก็...ใครที่ไปกินข้าวก็เอาลายเซ็นผมฝากไปประทับตราด้วยก็ได้นะ
    แต่ไม่จ่ายตังค์ นั่งดูเฉยๆ ก็ได้...สนุกจัง ตังค์อย่ครบ

25. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    อันนี้แล้วแต่ความสมัครใจ.....อิอิ

26. meeza_nr

meeza_nr New Member Privilege

156
    1
    0
    ผมแค่ไปดูดน้ำแตงโมปั่นอะ........งุงิงุงิ........แต่มันลูกใหญ่ไปหน่อย เห็นว่าคราวหน้านักdift จะสั่งเหมือนผม อิอิ....จบข่าว

27. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ตั้งแต่นักดริฟชื่อดังก้องโลกมาเล่นโกคาร์ท เสียผู้เสียคนไปเเยะเล้ย....อิอิอิอิอิ...:rolleyes::rolleyes::D

28. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    พรุ่งนี้ วันกระป๋องนะคับ.....ขอเสียงชาวกระป่องหน่อย.....อิอิ

29. AQDONUT

677
    11
    0
    วิ้ววววว

30. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    วันนี้ใครเข้าบ้าง อยากไปๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้