อยากได้สติ๊กเกอร์คลับ คับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย CHAWARAZA, 22 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. CHAWARAZA

CHAWARAZA New Member Member

3
    0
    0
    ผมขับR11อะคับ อยู่ที่ กทม ถ.เสรีไทย อย่ากได้สติ๊กเกอร์ต้องทำไงอะคับ:confused:

2. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    กลั้นใจมามิตติ้งสิ..เดี๋ยวมีหลงๆในรถจะหยิบให้:D:D:D

3. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    มามีตติ้งเลยครับมาทำความรู้จักกัน

เเต่ไม่รู้ว่ามีสติ๊กเกอร์เหลืออยู่หรือเปล่านะครับ

ต้องถามน้องปอดูครับ

ยินดีต้อนรับครับผม

4. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    มิตติ้งเลยค้าบบบ ถ้าหมด เด๋วผมจัดให้ได้ครับ ไม่ต้องห่วงเรื่องจำนวน :D:D:D

5. Bignui

Bignui New Member Member

135
    0
    0
    เย้....ได้มาแล้วครับติ๊กเกอร์ ขอขอบคุณในความอนุเคราะห์จากพี่หม่อมสุดหล่อมากๆครับกระผม...เจ้านาย ติดแล้วแหล่มมากครับเพ่....

6. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0

คือว่า...ถ้าไปมีตติ้งอีก...จาได้อีกอันรึป่าว...แบบว่า...

ถ้าติดรอบคันจะน่าเกลียดมะ...

:D :D :D

7. pOR...

836
    2
    0
    เอาจิงป่าวพี่ เด๋วผมจัดให้ :D:D:D

8. CHAWARAZA

CHAWARAZA New Member Member

3
    0
    0
    มิตติ้ง วันไหนอะคับ ที่ไหน

9. pOR...

836
    2
    0
    รอติดตามหน้าบอร์ดได้เลยครับ วันเสาร์ที่ 2 ของเดือน นัดเจอกันทุกเดือนครับ มากันเยอะๆนะครับ :D:D:D

10. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    เสาร์ที่สองของทุกเดือนครับ..รอบไหนว่างก็เชิญเลยครับ..ข่าวสารก็ติดตามอ่านได้ในหน้าบอร์ดครับ..เดือนหน้า..มีนอกรอบกันวันอาทิตย์ที่ 2 สิงหาคมด้วย..เป็นงานแต่งงานของสมาชิกP&P นี่ล่ะ..ส่วนกำหนดการของมิตติ้งเดือนหน้ายังไม่มีใครโพสเลย..รอใกล้ๆก่อน..

11. NOOM_P11

NOOM_P11 New Member Member

173
    0
    0
    ผมว่าที่สมาชิกใหม่ขอติดไปด้วยนะครับ

12. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    สติกเกอร์คลับนี้เป็นวัตถุมงคลของหายากครับ ต้องเซ่นน้องปอด้วยเบอร์เด็กๆ เอาไว้เล่น BB เค้าถึงจะทำให้ครับ :D:D:D

13. NOOM_P11

173
    0
    0
    มีแบบสติกเกอร์ติดขอบกระจกหน้าด้านบนเลยมีมั้ยครับ อิอิ ชอบเป็นการส่วนตัว

14. BecoN

BecoN New Member Member

71
    0
    0
    อยากได้นะแต่ไม่ได้ไปมิทติ้งซะที

15. NOOM_P11

173
    0
    0
    ไปรอบเดือนตุลาครับท่านหม่อมเตรียมการแล้ว บางกะปิ-ศรีนครินทร์ ร้านไหนดังแนะนำเลยครับ ใครใกล้ย่านนี้ รึ สนใจ เชิญล่วงหน้าเลยครับ

16. NOOM_P11

173
    0
    0
    ไปรอบเดือนตุลาครับท่านหม่อมเตรียมการแล้ว บางกะปิ-ศรีนครินทร์ ร้านไหนดังแนะนำเลยครับ ใครใกล้ย่านนี้ รึ สนใจ ขอเชิญล่วงหน้าเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้