ขอทราบราคาทำสีใหม่ครับ..

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย Bignui, 22 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bignui

Bignui New Member Member

135
    0
    0
    เจ้าของรถสวยๆคันนี้ เป็นใคร่เอ่ย อยากทราบว่าพี่ไปทำสีมาใหม่ใช้งบประมาณเท่าไรครับ...

2. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    เจ้าของชื่อน้องนัทอ่ะ...เค้าจะบีบสิวเวลาเข้าบอร์ดอ่ะนะ...อิอิอิ...

คันนี้สวย...ว่าจะก็อปปี้อยู่เหมือนกัน...แต่บังเอิญว่าของเราใส่ข้างคามิโน่ไปแล้ว...

สงสัยต้องหารอบคันอัลเทียมาเปลี่ยนรึปล่าวไม่รุ...หุหุหุ

แม่บ้านเราเห็นคันนี้ยังชอบเลย...ตอนไปเจอกันที่ตะวันนาอ่ะ...

ว่าแต่รูปติดสติ๊กเกอร์ข้างกะไม่ติด..อันไหนมาก่อนกันอ่ะ...

3. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    เดี๋ยวนี้ทำทั้งคันน่าจะประมาณ2หมื่น+-แล้วแต่อู่.......มีประกันอยู่มั้ยล่ะครับ?...และก้อสี...เอาสีลูไซท์เดิมหรือเอาสีมุกราคาก้อต่างกันอีกนะครับ........ถ้ารถเราไม่มีประกันเอารถคนอื่นที่มีมาช่วยก้อได้นะครับ...พอมีทาง......

4. obeya

obeya New Member Member

314
    1
    0

อันแน่:Dพี่อุ้ยไปแอบใส่มาตอนไหนเนี่ยด้านข้างอะ

5. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    2-3-4 หมื่นครับ

6. panunta

panunta New Member Member

26
    0
    0
    ไปทำสีมาใหม่ครับ ที่ Color Perfect มา 25,000 บาท แต่ผมมีประกันชั้น 1 ประกันออกให้ 14,000 รวมหักค่าเคลมรถทั้งคัน(เคลมแห้ง ไม่มีคู่กรณี) 6,000 บาท โทรมาสอบถามได้ครับ 087-8228928 นัทครับ

ตอบพี่อุ้ย ตอนที่เจอกันที่ตะวันนา ยังไม่ได้ทำสีครับ มีสติ๊กเกอร์อยู่

7. Bignui

Bignui New Member Member

135
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ....

8. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0

หุหุหุ..นานแระ...ค่อย ๆ ไปทีละอย่าง...หุหุ

:D :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้