ขออนุญาติประกาศตามหาพี่โจ้นนท์คับ........

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย กระบะตูดดำ, 22 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    ที่เล่นแพ้เค้า แล้วไปทำร้ายเค้าถึงร้านน่ะเหรอ

2. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    แจ้งความเลย หายตัวไปเกิน 24 ชม. และ

3. Bigtiger

Bigtiger New Member Member

344
    8
    0
    พักมั่งก็ได้คับพี่ เอ...... เดี๋ยวปอดติดเชื้อ.......อิอิ :D:D:D:D[/QUOTE]

ที่ชายต้นเป็นใช่ป่าวอาร์ต แต่เค้าหายแล้วหนิ ใช่มั้ยครับชายต้น:D

4. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    ที่ชายต้นเป็นใช่ป่าวอาร์ต แต่เค้าหายแล้วหนิ ใช่มั้ยครับชายต้น:D[/quote]

คับพี่เอ..... ตอนนี้แกก็ดีขึ้นเรื่อย ๆ แต่ ยังไม่ขาดคับ.........

พี่ไม่ได้หายไปไหนหร๊อก.........พี่ก็อยู่บ้านนี่แหละ....... ( คำสัมภาษณ์ล่าสุดคับ )

5. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    อืม ....
    ยังไร้ร่องรอย

6. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    อัพเดต ล่าสุด

เจอกันเมอื่คืน กินดีอยู่ดี แข็งแรงไม่มีโรคมีภัยคัฟ

7. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    นึกว่าเป็นเสือซุ่ม ซะแล้ว555

8. อานะ..ไปไหนนะ.....พี่..ไม่ชวนไปทานเลยนะ

9. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    ติดเกมส์ น่ะครับ ติดเหล้าด้วย ติดหญิงด้วย โอ้ยยยยยย เยอะแยะไปหมด

10. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    เขาหรือว่าเรา อะครับ ที่พูดมาอะ 5555555555

11. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    มายังอ่ะ..??????

12. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    5555 เป็นอารายกันครับ ขอบคุณนะครับทุกคนที่ห่วงใยและค่อยซ้ำเติม เอ้ยมะใช่
    ผมไม่ได้ไปไหนหรอกครับ อยู่ในใจเสมอกับเพื่อนๆพี่ๆทุกคน แค่ช่วงนี้ งานเยอะ
    ขาดสภาพคล่องทางการเงิน เลยหารายได้กับเด็ก ปั่นเงินในธุรกิจเกมออนไลน์นิดหน่อย
    แล้วก็เรื่องปัญหาการเงินทางครอบครัว นิดหน่อยครับ เช่น หาอินเตอร์อีโวสวยๆยังไม่ได้
    หาที่เดินท่ออินเตอร์แจ่มๆราคาถูกยังไม่มี หาล้ออะไหล่ที่เป็นล้อ GTC ยังไม่ได้

ขอบคุณอีกครั้งกับทุกๆคนที่ให้ความสำคัญนะครับ ว่าแต่ จะมีมิตติ้งกันอีกเมื่อไหร่ครับ
    วันนี้บางกะปิ ไปไม่ได้นะครับติดงานกินเหล้าฟรีบ้านพี่ชายผม ขอโทดด้วยครับพี่น้อง

13. เขามาแว้วคับพี่น้อง แต่เมาเหมียนเดิม ฮ้าาาาาาาาาาาาาาาาา

14. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    555+ น้าโจ้ มาแว้วววววววววววววววววววววววววววว

15. Dae Postcard

Dae Postcard New Member VIP

3,222
    14
    0
    เจอแล้วว

16. PUVIGO@HLC

PUVIGO@HLC New Member Member

640
    10
    0
    พี่โจ้ติดเกมหลอกเด็กด้วยปะคับ555

17. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0

ขอบคุณครับที่รายงานตัว นึกว่า...............................

18. นึกว่าไร คับ อิอิอิอิอิ.......................................

19. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    ว้าว! ยังอยู่ดี

20. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    อ้าว มาล่ะ..ไปล่ะ...!!

21. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    แกยังมีชีวิตอยู่......เดี๋ยวยังไงจะไปถอดแจ้งความนะคับ.......พี่โจ้ :D:D:D:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้