***** BLUEBIRD CLUB MEETING # 100 *****

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย yy_u12, 21 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. แบบเบิ้ดๆ

แบบเบิ้ดๆ New Member Member

95
    3
    0
    ก็แอบลุ้นอยู่จะได้ไม่ต้อง โทรถามทาง....555

2. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D:cool::cool:
    อิอิ
    ปิด Vote แล้วนะครับ..........
    สรุปว่า meeting ครั้งที่ 100 เนี่ย.......
    พบกันที่
    PTT วงแหวนตลิ่งชัน-บางแค

พบกันตอนเย็นๆ วันเสาร์นี้นะครับ.........:cool:

3. lhong_bb008

lhong_bb008 New Member Member

3,009
    13
    0
    เย้ เย้ เย้ ทศครับ อย่าลืมของนะครับ พี่นิวครับ ฝากด้วยครับ พี่น้อยครับ แล้วผมจะเอาไปให้ครับ เย้ เย้ เย้

4. noy u12

noy u12 New Member Privilege

2,463
    7
    0
    แพ้เป็นพระ ชนะเป็นโอฬาร ตราลูกโลก เนื้อแน่น หนาปึ๊กกกกก :D:D

5. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    ครับผม..........จัดให้ครับ

6. jaeb

jaeb New Member Member

2,625
    5
    0
    พี่นิวอย่าลืมที่ติดกระจก I iove bluebird นะคับ

7. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    อย่ามองว่าเป็นเรื่องแพ้ หรือชนะครับ เพราะไม่ว่าผลลัพท์จะออกมายังไง ก็มีอยู่2ทางเลือกอยู่ดี คือ ไป / ไม่ไป

แต่ผมเลือกที่จะ ไป เพื่อพบเพื่อนๆพี่ๆน้องๆสมาชิกครับ :welcome:

8. taywa

taywa New Member Privilege

1,241
    1
    0
    คำคมๆ............555

9. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :rolleyes: อิอิ
    ว่าจะไม่ Post ตอบแล้ว แต่เพราะพรี่วา ชมเรื่องคำคม
    เลยอยากมีคำคมของตัวเองให้คนอื่นเค้าชมผมมั่ง...ฮา............
    (กรูโดนด่าแน่ๆ เลย................. กร๊ากกกกกกกก)

แพ้-ชนะอะไรผมไม่รู้หรอกนะ ผมไป meeting มา 98 ครั้ง
    จากทั้งหมดที่จัดมา 99 ครั้ง 98 ครั้งที่ไป Meeting เพราะอยากไป
    อยากไปเจอคนบางคน และก็ไม่อยากเจอบางคนบ้าง แต่ก็ไปเพราะอยากมากกว่าไม่อยาก
    ซึ่ง 98 ครั้งที่ผ่านมาสำหรับผม มีทั้งเรื่องดีและเรื่องไม่ดีพบประสพตอน Meeting

ถ้าจะให้ผมเลือกว่าผมอยากไป Meeting ที่ไหน ผมก็ต้องเลือกไปในที่ๆ อยากไป
    ที่ๆ มันเหมาะสม หรือคุณๆ คิดว่าไง.........
    ประสพการณ์ที่มันไม่ดี ใครๆ ก็ไม่อยาก จะเจอมันอีกหรอก จริงไหม......
    แล้วทำไงให้มันไม่เกิดอีกล่ะ ก็ป้องกันสิครับ
    หาวิธีแก้ไขกันเข้า ไม่ใช่จะเฮโลสารพาไปเรื่อย........
    คนโตขึ้นทุกวัน คุณๆ ก็โตขึ้นทุกวัน
    สังคมของคุณก็ต้องโตขึ้นตามไปด้วย ต้องดูแลสังคมด้วย
    ถ้าคุณไม่คิด ผมว่าก็ไม่มีใครมาคิดให้คุณหรอก จริงไหม.......
    ตอบให้คุณชื่นใจตัวเองแล้วกันว่า
    "คุณต้องการสังคมไหม แล้วคุณจะทำอะไรให้สังคมบ้าง".....................

- Vote Meeting ที่ไหน จะสรุปที่ไกลแสนไกลบ้านผมยังไง
    - อุปสรรคที่เจอไม่ร้ายแรงคอขาดบาดตาย
    - (ลูกเมียผมจะลำบากแค่ไหน เป็นเรื่องที่ผมต้องดูแล ต้องเตรียม ต้องจัดการ)
    เพราะถ้าผมอยากจะไปเจอสังคมอย่างพวกคุณ
    ผมก็ไป Meeting กับสมาชิก BLUEBIRD CLUB ครับ

:cool:

10. -DD-Honda

-DD-Honda New Member Member

133
    2
    0
    ป๊าบ่นไรอ่ะ:D:D

เสาร์นี้ไม่ไปน๊า จะดูAF เชียร์ซานิ อิๆ :D:D

11. yy_u12

18,827
    95
    48
    :eek: อ้าว....................... !!!!!!!!!!!

คริคริ......... :D

12. taywa

1,241
    1
    0
    โอ้ย.....ๆๆๆๆๆ....โดนใจอีกแล้ว..555...ว่าแต่ ไอ้เจท ตลิ่งเนี่ย ผมเคยไปที่เดียวเอง...ว่าแต่.....ออกบางนาหรือมอเตอร์เวย์ดีละ...แลัวไปต่อยังไงนะ.....คุ้นๆว่า....เราลง ยมราช แล้วไปขึ้นสะพานพระราม 8 แล้วไปลงตลิ่งชัน...ไอ้อันเนี่ยมันลงตรงคำว่าตลิ่งชันเลยไหม...แล้วไปอีกไกลไหม...คุณๆว่าต้องเลี้ยวว้าย.....ปวดหัว......ขอแผนที่หน่อยนะ...555

13. NAT U11

NAT U11 New Member VIP

2,028
    13
    0

:mad::mad:พี่โอ๊ดอะ.....:mad::mad:

14. yy_u12

18,827
    95
    48
    :rolleyes: เลยทางลงตลิ่งชัน ไปลงตรงบางแคเลยครับ พรี่คนต่างจังหวัด....... :D

15. marko555

marko555 New Member Privilege

3,491
    10
    0
    พี่วาจะไปกี่โมงละครับเดี๋ยวผมพาไป ออกพร้อมผมก็ด้าย

16. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D โตแล้ว ไปเองไม่เป็นเหรอ......... :D

17. taywa

1,241
    1
    0

ไปกี่โมงละ......แต่พี่ไปมอเตอร์เวย์.....ขึ้นด่วยไปเรื่อยอะ....น่าจะถึงประมาน 16.30 นะ หรือไม่ ก็ 17.00 :D:D:D:D

18. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D อิอิ
    เข้ากรุง ระวังหลงนะครับพรี่........ :D

19. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0
    เจอกันนะทุกกกกกกกกกกกกกคน

20. lhong_bb008

lhong_bb008 New Member Member

3,009
    13
    0
    ฮิฮิฮิ

21. GAZE SPEED

GAZE SPEED New Member Member

2,521
    26
    0

ดูด้วยเหรอครับ พี่เดือน น้องผม อิชย์ V12 ตกรอบไปเรียบร้อยแล้วครับ:cry:

ลูกเพื่อนพ่อ สนิทตั้งแต่เด็กๆ

ผมว่าจะไป AF 7 อิอิ :D:D

22. noy u12

noy u12 New Member Privilege

2,463
    7
    0
    พี่วาครับ มาจากมอเตอร์เวย์ก็วิ่งเข้าทางวงแหวนใหม่เลยพี่ง่ายๆๆ ซัดยาววววววววว
    ข้ามสะพานแขวนวงแหวนมาแล้วก็ตรงอย่างเดียวปั้มจะอยู่ทางขวามือครับ
    ไปไม่ถูกโทรมาเด้อครับ :D:D:D

23. taywa

1,241
    1
    0
    555...มีแผนที่บ่ครับ...พี่น้อย :cry::cry::cry:

24. yy_u12

18,827
    95
    48
    :cool: ไปไม่ถูก ก็ไม่ต้องดิ้นรนหรอกครับ
    ไปทางเก่าๆ ที่เคยไปนั่นแหละ...........
    ขี้เกียจรับโทรศัพท์ "เฮ้ย!!!!!! โต้ง พี่วาจะไปทางไหนต่อวระ"
    "แล้วตอนนี้ พี่อยู่ตรงไหนแล้วล่ะ........."
    "เออวร่ะ............... ไม่รู้สิ................"
    "ขอบคุณครับพรี่ สวัสดีครับ.......................... " :cool:

25. marko555

marko555 New Member Privilege

3,491
    10
    0
    พี่จะเจอผมเเถวบางนาก่อนม่ะครับ หรือว่ายังไง

26. j-a-c-k-e-t

j-a-c-k-e-t New Member Member

1,675
    5
    0
  27. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    เจ้าถิ่น...............งานเข้าครับ

28. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0
  29. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D:cool::cool:
    อิอิ
    ปิด Vote แล้วนะครับ..........
    สรุปว่า meeting ครั้งที่ 100 เนี่ย.......
    พบกันที่
    PTT วงแหวนตลิ่งชัน-บางแค

พบกันตอนเย็นๆ วันเสาร์นี้นะครับ.........:cool:

30. new@nymph

12,042
    38
    0
    สถานที่ทานอาหารพร้อมครับ......................ต่อจากนั้นเจอกันบ้านผมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้