เอารถไปเข้าอู่แล้วครับ (เสร็จเรียบร้อยแล้ว ดูรูปที่หน้า 6)

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 12 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    เครื่อง 4s-fe ครับ

2. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    จ้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อยากยกฝากระโปรงบ้างแต่กลัวน้ำเข้า

3. ngernthong

ngernthong New Member Moderator

600
    1
    0
    เมื่อไหร่กอล์ฟจะมาอัพเดตว่ารถทำถึงไหนแล้ว :) :) :) :)

4. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    โหดจังน่ะเช็ง :D

5. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    :sad: :sad: :sad: :sad: :sad:

:thumb: :thumb: :thumb: :thumb: :thumb: ​

6. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    วันนี้ไปดูมาแล้วพี่อาร์ม เค้าพ่นสีรองพื้นไว้แล้วครับ เพื่อกันสนิมขึ้น และกำลังจะเริ่มลงมือปะผุพรุ่งนี้ ไม่รู้จะทันสงกรานต์มั้ยเนี่ย เวลาอีกเดือนเดียวเอง :p :p :p

7. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    วิทยุเดิมใช้ไม่ได้หรอกครับติดไว้งั้นแหละที่ใช้อยู่คือตัวล่างอะครับ....................เป็นไงบ้างครับพี่โหดดีเนอะแต่ไฟหน้าต้องไปพ่นอีกข้างนึงหรือว่าไม่พ่นดีอะครับพี่ผมว่าไม่พ่นมันก็เท่ไปอีกแบบนึงเลยนะครับหรือใครว่าไงอะครับ

8. golf the zeed

3,808
    7
    38
    มันก็แนวดีนะ เหลืองข้างเดียว อิอิ :D

9. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ถ้าพ่นก็จะดูเรียบๆแต่ไม่พ่นก็ดูเก๋ดีแล้วแต่ชอบครับ

ปล.เป็นผมนะจะพ่นข้างนึงเหลือง2ดวงเลยอีกข้างก็ขาวเท่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเชื่อผมเช็ง

10. rung_nu

889
    2
    0
    คือว่าคุณตำรวจเค้าจะจับเอาอะดิครับคุณแว่น.....................อิอิ

11. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    การที่เราเลือกทางที่จะแต่งรถมันก็เท่ากับว่าเราเนี่ยตั้งตัวเป็นคู่อริกับตำรวจแล้ว

แล้วการที่คุณเลือกเส้นทางนี้ควรทำใจในเรื่องการโดนจับได้แล้วนะครับ

เพราะแค่ฝากระโปรงดำก็โดนอยู่ดีไม่ต้องไฟเหลืองหรอกจะบอกให้

:cool: :cool: :cool: :cool: :cool: :cool: :cool: :cool:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 มีนาคม 2007
  12. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    ถูกต้อง เพราะสีมีการเปลี่ยนแปลง :D

13. rung_nu

889
    2
    0
    ข้อนี้ผมก็เข้าใจนะครับพี่น้องคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ...........ไม่เป็นไรเราไม่ว่ากัน..............อิอิ

14. rung_nu

889
    2
    0
    โป่งข้าง

พี่กอล์ฟทำโป่งข้างอย่างในรูปเลยครับเท่ดี........................... :D :D :D

15. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    :eek: :eek: :eek:

16. ngernthong

ngernthong New Member Moderator

600
    1
    0
    อย่าไปยุมันทำเลยเดี๋ยวจะกลายเป็นยานอวกาศ :D :D :D :D

แต่พี่ว่า เป็นยานอวกาศก็เหมาะดีนะ ทำเลย ทำเลย ทำเลย ประตูปีกนก 4 บานเลยด้วยนะ :D :D

17. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ถึงขั้นต้องเป็นอริกับตำรวจเลยเหรอแว่น ...... มันไม่ดีมั้ง อิอิ :D :D :D

18. golf the zeed

3,808
    7
    38
    พี่ก็ว่าไปนั่น .... โป่งข้างนี่ยิ่งสนใจอยู่นะ แต่รอหาล้อให้ได้ก่อน 55+ :D

19. Ea"RT"h

7,434
    191
    0
    ทำเลยสิ เป็นแนวทางให้น้องๆ

20. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ตอนนี้รถรื้อหมดแล้วครับ ประตูก็ถูกถอดออกแล้ว กระจกรื้อหมด เลยเห็นเลยครับว่ามันผุตรงขอบกระจกทั้งหน้า - หลัง เป็นรูเลย ทำให้น้ำสามารถเล็ดลอดเข้าไปในห้องโดยสารได้ เดี๋ยวจะถ่ายรูปมาให้ดูกัน :) :) :)

21. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    30000 นี่รวมหมดทุกย่างเลยป่าวครับคุณกล์อฟพวกรายการจุกจิกมีมั้ยครับพอดีอยากทำแตงบจำกัดครับ:D

22. boythezeed

boythezeed New Member Member

124
    0
    0
    เออ...กอล์ฟ สรุปอู่เค้ารับประกันกันของสัมพันธ์อ่ะเปล่า.....ที่เคยถามไว้อ่ะ
    แล้วอู่ที่กอล์ฟบอกว่าทำดีๆ...ที่อยู่ในrcwebมันอู่ไหนอ่ะ...ลืมแล้ว.....ง่ะ:confused:

23. golf the zeed

3,808
    7
    38
    อู่ที่เราทำเค้ารับทุก บ.ประกันเลยบอย แต่อู่ทำสีที่อยู่ในเวปที่บอกไปชื่อ มาสเตอร์พีช บอดี้เซอร์วิส อ่ะ ตามลิงค์นี้นะ
    http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=159026

ตอบคุณเชษฐ์ .............. 30000 - นี่ราคาประผุ ทำสีอย่างเดียวครับ พวกอะไหล่ส่วนอื่นๆ เช่น ยางขอบประตู และอื่นๆ ต้องซื้อมาเอง แต่ถ้าทำแบบถูก ๆ ก็มีนะ แบบว่าปะผุเป็นบางที่ แล้วทำสีใหม่ คงไม่ถึง 30000 ครับ :)

24. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ไม่ใช่รถผมนะ ของเมืองนอกเค้า เอามาให้ดูกันเพลิน ๆ เผื่อใครสนใจใส่กันชนหน้าแนวนี้ อิอิ :D :D

25. RT100

RT100 New Member Member

74
    0
    0
    เฟี้ยวไปเลยน้า ทำอย่างนี้บ้างดิ เด่นเลย

26. Ea"RT"h

7,434
    191
    0
    จัดไป

27. ngernthong

600
    1
    0
    เออ เข้าท่าเว้ย :D :D

28. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    สวยๆพี่กอล์ฟบอกช่างทำเลยดีกว่า

29. rung_nu

889
    2
    0
    น่าสนดีครับพี่ทำโป่งล้อด้วยเลยดุดี......เอาเลยครับหนับหนุน

30. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    กอล์ฟ ถามให้หน่อย ปะผุ แคลสซี ประมาณเท่าไร คาดว่าจาเป็นที่เดียวกับเองเลย มันเป็นรูโบ๋แล้ว ต้องไปทำแน่ๆ ถามให่หน่อยน่ะ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้