เอารถไปเข้าอู่แล้วครับ (เสร็จเรียบร้อยแล้ว ดูรูปที่หน้า 6)

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 12 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ส่วนคันนี้ตามไปเข้าอู่ซะงั้นอ่ะ เนื่องจากไปวัดความแข็งกับวอลโว่มา :D :D :D

2. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    ไม่ชวนกันเลยอะอยากไปๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

3. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ไม่ค่อยเยอะนะเช็ง.........ดีใจด้วยเราคือผู้ชนะแล้ว

4. x kmit'l

x kmit'l New Member Member

265
    1
    0
    ดีแล้วคับที่ไม่เป็นอะไรเยอะแต่ทางที่ดีอย่าเป็นจะดีกว่า:)

5. แล้วบอกหยั่งก่ะเป้นเยอะ... -*-

6. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    ช่ายคร้าบ...............มันซ่อมไม่ยากหรอก แต่หาอะไหล่นี่สิ :rolleyes:

7. OSMOJEEZ

OSMOJEEZ New Member Member

123
    1
    0
    อะหลั่ยรถน่ะพอหาได้แต่ของคนมันหาไม่ได้นะคับ ระวังกันหน่อยก็ดีนะ

8. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ของเช็งรู้สึกว่าตรงคานหน้าจะเบี้ยวเลยครับต้องดัดออกมา เพราะว่าภายนอกดูไม่เยอะ แต่รถมันรับแรงกระแทกไว้จนคานบิดอ่ะ นี่แหละความแข็งแรงของ RT :D :D :D

9. rung_nu

889
    2
    0
    ข้างนอกไม่เท่าไหร่หรอกครับ.....แต่ข้างในนี่ซิไม่รู้ว่าเป็นไรมากหรือป่าว............แต่ยังไงก็ทำประกันกันไว้นะครับเวลาฉุกเฉินมันช่วยคุณได้.........................อิอิ

10. golf the zeed

3,808
    7
    38
    อันนี้น่าคิดครับ ชั้น 3 ก็ยังดี :cool: :cool:

11. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ผมว่า volvo มันแข็งด้วยแหละเล่นของสูงก็แบบนี้แหละนะ:cool: :cool: :cool:

วันนั้นรถผมก้เกือบได้วัดความแข็งกับรถตู้หัวจรวจเหมือนกันแต่มันเล่นเอาแท็คซี่บังหน้าด้วย

ถ้าเบรคไม่ทันวันนั้นคงมีถึงห้องโดยสารแน่ๆเลยผม:cry: :cry: :cry: :cry:

ปล.ช่วงนี้รู้สึกว่าพี่น้องชาว RT CLUB จะมีเรื่องร้ายเกิดกัน....ไปทำบุญกันดีไหมพวกเรา

12. x kmit'l

x kmit'l New Member Member

265
    1
    0

รอไปทำที่บ้านผมไงคับคุณแว่น:) :)

13. golf the zeed

3,808
    7
    38
    เดี๋ยวเดือนที่เราไปมิตติ้งใหญ่ (พ.ค.) ก็จะได้ทำบุญกันด้วย ช่วงนี้ก็ขับรถระวัง ๆ กันหน่อยแล้วกันนะครับ :) :)

14. ngernthong

ngernthong New Member Moderator

600
    1
    0
    แจ่ม :) :) :)

15. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    อีกตั้งหลายเดือนผมกลัวจะไม่........อ่ะดิ

นี่ก็เพิ่งสังเกตุเห็นรอยที่ประตูคนขับประมาณว่าไปเบียดแล้วเอาสีมาแต้มปิดไว้....อย่าให้รู้นะว่าศูนย์ไหน

ทำจะฆ่าแม่งทั้งศูนย์เลยคอยดู.........โมโหจิงๆๆๆๆๆๆๆ

16. rung_nu

889
    2
    0
    เมื่อวานผมทำบุญไปเเล้วอะครับ..................ให้ค่าอาหารสุนัขกำพร้าอะครับเค้ามายืนถือกล่องรับบริจาค(คนถือน่ารักดี).................อิอิ

17. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    เออ.......ที่ไปนครปฐม อ่ะ เมื่อคืนดูทีวี เห็นมีพิพิธภันฑ์รถเก่า อ่ะใครรู้บ้างอยู่ตรงไหน

เห็นเขาบอกอยู่แถวนครชัยศรี มันอยู่ตรงไหน..............หว่า

18. นี่ผมก็เพิ่งไปทำบุญมาเหมือนกัน.........:D .......ผมไปทำบุญบ้านเด็กมหาลัยกำพร้ามมาอ่ะครับ..ดูน้องๆเขาแต่ล่ะคนนี้ดิเสื้อผ้าก็ม่ายมีจาใส่ไปเอาของเด็กมาใส่รัดเปรี้ยเลย.....ดูแล้วน้องๆเขาจาเป้นโรคปอดบวมด้วยน่ะ.....เฮ่ย..ย.ย.ย.ยย.ย.....ทำไมม่ายมีใคร..ไปช้วยรักษาให้ผมเลยม่ายรู้ทำไง.....ก็เลยทำบุญไป....2800 บ ............:D :D :D :D :D ....เฮ่ยย.ย..ย....พอได้ทำบุญครั้งนี้ไปแล้วรู้สึกมีชีวิตชีวาขึ้นเยอะ....อิ่มบุญจังงงงงงงงงงงง......เลย...โห่ๆๆ.ๆๆ..ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.

ปล พี่น้องอาร์ทีคนไหนสนใจจาไปทำบุญที่นี่หรือจัดมิดติ้งไปทำบุญที่บ้านเด็กมหาลัยกำพร้าก็รีบๆจัดโปรแกมเข้าน่ะครับ......................:D :D :D :D :D

19. rung_nu

889
    2
    0
    ลงชื่อคนแรกเลยนะคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ..........อิอิ

20. WiN_WiN

WiN_WiN New Member VIP

640
    39
    0
    รถพี่นี้เก็บเนียนเลยนะพี่กอล์ฟ

21. ngernthong

ngernthong New Member Moderator

600
    1
    0
    :cool: :cool: :cool: :cool: :cool: :cool: :cool:

22. golf the zeed

3,808
    7
    38
    อิอิ .. ก็กะจะทำทีเดียวเลยอ่ะแสน เลยพยายามหาของเท่าที่หาได้ :D

23. golf the zeed

3,808
    7
    38

แหม ..... เงินมันคงเหลือมากมายนะน้องตุ่ย หึหึหึ :D

24. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ไม่รู้อ่ะพี่ รู้แต่พิพิธภัณฑ์หุ่นขี้ผึ้งไทย พอไปได้ป่ะ อิอิ :D :D :D

25. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ใจเย็นแว่น พี่ว่าศูนย์เค้าคงจะไม่ตั้งใจอ่ะ แต่เค้ายังดีนะที่เอาสีมาแต้มให้ นึกซะว่าเข้าศูนย์แล้วมีโปรโมชั่นแถมรอยมาให้แล้วกัน อิอิ :D :D

26. งีดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด......

27. ngernthong

600
    1
    0
    พิพิธภัณฑ์รถที่นครชัยศรี ได้เก็บข้อมูลไว้แล้ว ตั้งใจว่าจะพาไปแวะแน่ กะลังโทรสอบถามข้อมูลอยู่ :)

28. rung_nu

889
    2
    0
    :D รถเสร็จแล้วอะะครับ................เป็นไงบ้างดูให้หน่อยนะครับ:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 มีนาคม 2007
  29. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    วิทยุเดิมยังอยู่ด้วย แจ๋วๆๆ คันขาวนี้เครื่องไรหรอ พ่นสีมาเท่าไรอะ

30. golf the zeed

3,808
    7
    38
    อืม .... โหดเชียวนะเช็ง อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้