ถามเซียน 4M40

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย หมูติดมัน, 21 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    ไม่ได้นิ่งไม่ได้ขรึมหรอกใช่ป่ะแชมป์

แต่กำลังลังเลและชั่งใจ(หลอนนิดๆว่าจะพังเมือไร)จะทำดีหรือเปล่าใช่ป่ะแชมป์.....อิอิ.....

2. เอ้า!!! เอาไปประกอบการพิจารณา อิอิ

3. bp4m40

bp4m40 New Member Member

8
    0
    0
    แรงจริงๆ4m40:cool::cool:

4. pandabank

2,427
    4
    0
    ตี๋แม่งพังโหดหว่ะ

5. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    ตีนหนัก จริงๆ................................!!

โหดซะ..........................+

6. ไม่โหสหรอกครับ

ที่โพสต์กันเนี่ย!!! ผ่านกันมาทุกท่านแหล่ะ ฮ่าร์ๆๆๆๆ

7. pandabank

2,427
    4
    0
    ถูกๆๆๆๆ

โดนมาเยอะ.....เจ็บมาเยอะ555++

8. 4d56

4d56 New Member Member

521
    14
    0
    โดนมาเยอะ เจ็บมาเยอะ ฟังแล้วมันเศร้าจังคับคุณแบ๊งค์

9. pandabank

2,427
    4
    0

ไม่หรอกพี่

เป็นธรรมดาครับ.....ต่อให้ล้มสักกี่ครั้งก็จะยังคงยืนหยัดเล่นรถต่อไป.....อิอิ.....

10. CHAMINO

CHAMINO New Member VIP

773
    6
    0
    อิอิ

วาวขาด ฝาสูบเป็นรอย ใบหลังเละ
    สูบละลาย

แค่นี้ หลอนพอละ ครับ 5555

ขอขับธรรมดา ดีก่ากลัวเหตุการณ์ไม่คาดคิด

11. 4d56

4d56 New Member Member

521
    14
    0
    แจ๋วคับ ผมก้เป็นคับ ครั้งหน้าว่าจะไม่ทำไรแระ แต่มันก้อต้องเอาก้อใจมันรักอ่ะห้ามใจไม่ค่อยได้อย่างคุณตี๋ว่าคับอิอิ"พอ"ไม่ค่อยรู้จักคำนี้อิอิ

12. pandabank

2,427
    4
    0
    คำว่าพอสำหรับพวกเรามันมีครับ

แต่เรายังไม่เจอแค่นั้นเอง.....555++.....เพราะฉะนั้นสู้ต่อไป

ทำมารอบนี้ไม่วิ่งก็ไม่เปงไรขอแค่มีเสียงโบตามตูดก็พอ.....อิอิ.....

ปลอบใจตัวเองซะงั้น

13. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    คำว่าพอสำหรับพวกเรามันมีครับ

แต่เรายังไม่เจอแค่นั้นเอง.

++++++++++++++++++++++++

สงสัยจะจริงคร้าบ....................................ผมก็ยังหาคำนี้ กับรถคันนี้ไม่เจอเหมือนกันครับ

อิ..............อิ

14. pandabank

2,427
    4
    0
    พอยากครับสำหรับการทำรถ

ก็เพราะคนมันรักหง่ะ.....มิมิ.....

15. นั่นดิ พอ สะกดอย่างไร

16. CHAMINO

CHAMINO New Member VIP

773
    6
    0
    การตั้งมาร์หลังเฟือง t. กับ n. ปั้มเชื้อเพลิง 4m40. ยังไงคับ

การตั่งมาร์คเฟือง t. กับN. หลังเฟืองปั้มน้ำมันเชื้อเพลิง. 4m40

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้