ขอบคุณ ทุกๆท่านกับงาน RunStop Gymkhana สนาม 2โดย อ๋อง

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย Aong-race-shop, 21 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    ขอขอบคุณทุกความมันส์ ในงานนี้ครับ
    ผมขอบอกอีกเสียงว่า มันโคตรรรรรร
    ทุกๆรุ่นทุกการแข่งขัน ไม่ว่าจะเป็นรุ่นเล็ก
    รุ่นใหญ่ รุ่นน้อย มันส์ทุกรุ่นก็ว่าได้ครับ
    ดีใจแทนผู้ชมคนดู และนักแข่งทุกท่าน
    ที่ได้เห็นการขับแบบGymkhana ที่ห่างหายไปเป็นเวลานาน
    และขอขอบพระคุณ ท่านผู้มีอุปการะคุณทุกท่าน ได้แก่
    RunStop เฮียไชยรัยตร์, พี่แอน ,พี่แพน และ ทีมงานทุกๆท่าน
    Jpv สารหล่อลื่นแห่งโลกอนาคต (เฮียภาดา)
    นิโตะ เฮดเดอร์เทอร์โบ โดย เฮียเก๊า
    ชูก้าบีชโกคาท
    Art Sticker พี่อาทต์ และทีมงาน สนใจสติกเกอร์แต่งรถ ที่นี้เลย สายไหม26
    Racing Garage พี่โอ๋ ของแต่งรถทุกประเภท (ขอบคุณพวงมาลัยครับพี่โอ๋)555
    Hankook บ.เคซีซี ออโต้ไทร์ จำกัด โดย คุณหนุ่ม ชาญยุท
    ขอขอบพระคุณ บ.ไทยน้ำทิพย์
    ขอขอบพระคุณตลาดประตูกรุงเทพ
    ขอขอบคุณ ส.น.สายไหม ท่านผู้กำกับ และ เจ้าหน้าที่ทุกท่าน
    ขอขอบคุณทีมงานรถพยาบาล และ ทีมงานช่วยชีวิต ชุดใหญ่
    ขอขอบพระคุณชาวบ้านพี่ๆน้องๆลุงๆป้าๆ ชาวสายไหมตลาดประตูกรุงเทพ
    ขอขอบพระคุณนักแข่งทุกๆๆๆๆท่าน ทุกๆๆๆรุ่น
    ขอขอบคุณRacing underGround (พี่มิค)และทีมงานทุกท่าน
    ขอขอบพระคุณทุกเสียง ,ทุกข้อความ,ทุกความคิดเห็น,ทุกคำชมและคำติชม อิอิ
    ขอขอบคุณ คุณแม่ ที่มาช่วยดูแล ปากท้องทีมงาน และ ทำความเข้าใจให้กับพี่ๆน้องแม่ค้าพ่อค้า ที่
    ตลาดประตูกรุงเทพ
    ขอขอบคุณทุกท่านที่ไม่ได้พูดถึงเพราะนึกไม่ออก

สุดท้าย ขอขอบพระคุณทุกๆท่านจากใจจริง ....ลืมขอบคุณตัวเอง ขอขอบคุณอ๋องคราบบบบบ

2. art_sticker thailand shop

art_sticker thailand shop New Member Member

134
    14
    0
    จัดไปน้อง มีอะไรให้ช่วยก็บอกเน้อ..ออ ยกเว้นเรื่องเงิน อิอิอิ:D:D:D:D:D

3. OOF-R110

OOF-R110 New Member Member

261
    4
    0
    ขอบคุณเช่นกันครับ แวะไปดูมาแป๊บนึงรถเยอะกว่าครั้งที่แล้ว จัดกิจกรรมดีๆอีกนะครับ

4. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    ขอขอบคุณพี่อาทต์

ขอบคุณอีกทีเป็นการส่วนตัวเลย 55

5. ae110setbo

ae110setbo New Member VIP

128
    4
    0
    ขอบคุณเต้ย ที่พาเออีมาวิ่ง

6. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    แม่ค้าฝากมาชม ว่าชอบๆ เอาอีก อิอิ

7. โอ๋ RACING GARAGE

โอ๋ RACING GARAGE Active Member VIP

1,733
    22
    38
    ผมก็ขอปคุณ art_sticker ที่แปะสติ๊กเกอร์ให้กันยันตีสอง ขอปคุณคร๊าปปป

ขอปคุณ คุณมิค ที่กรุณาให้เอาของไปขายในงานโดยไม่มีค่าใช้จ่าย

ขอปคุณ อ๋อง ที่กรุณาช่วยโปรโมทอย่างเต็มที่

ขอปคุณ toedoeและอ้วน ที่ช่วยดูแลรถคันนี้

ขอปคุณ Racingweb สปอนเซอร์ รถคันนี้

ขอปคุณ ทีมงาน และท่านผู้ชมทุกท่านที่อยู่กันเช้ายันค่ำ

ขอปคุณ ลูกค้าทุกๆท่านที่ช่วยอุดหนุน

ขอปคุณที่มีงานดีๆแปปนี้

สนามหน้าถ้าไม่ติดอะไร เจอกันใหม่ครัป

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 กรกฎาคม 2009
  8. Future EK 9

Future EK 9 New Member Member

67
    1
    0
    สนุกดีคับ

ครั้งหน้าเดือนไหนคับ

***ChaYa_Ek_9***

9. art_sticker thailand shop

art_sticker thailand shop New Member Member

134
    14
    0
    ไม่เป็นไรครับ วันนั้นไม่สบายเลยไม่ได้ออกไปทักทายเลยครับ ยินดีๆๆๆครับ แล้วเจอกันคร๊าบๆๆ:D

10. Aong-race-shop

671
    5
    18
    ขอบคุณครับ

ขอขอบคุณทุกๆท่านครับ ด้วยอีกเสียง ป.ล.พี่โอ๋มีหัวเกียร์ nismoป่าวพี่555 นอกเรื่องแว้ว อิอิ

11. MIXMAN

MIXMAN New Member Member

89
    1
    0
    ขอบคุณครับ... จาก RacingUnderGround ผู้จัดการแข่งขัน

12. โอ๋ RACING GARAGE

โอ๋ RACING GARAGE Active Member VIP

1,733
    22
    38

เด๋วมีแจกๆ:D

13. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

3,000
    12
    0
    แสดงว่าแม่ค้าขายของดี เลยชอบ อิอิ เอ้าจัดไปครับ อย่าให้เสียน้ำใจแม่ค้า 55555

14. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    มีรูปม่ะครับ......อิอิ

15. TheKhanfather

TheKhanfather New Member Member

17
    0
    0

น่าจะเป็นปลายๆเดือนหน้าครับ
    :D:D:D:D:D

16. wave

wave New Member Member

17
    0
    0
    หนับหนุน.......

17. NuKa+E_Evo

NuKa+E_Evo New Member Member

491
    1
    0
    ...ดีใจนะจ๊ะได้เจอเพื่อนอ๋อง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้