.....ภาพงานแข่ง sugarbeet สนาม 3

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย mr.car, 21 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mr.car

mr.car New Member Member

116
    14
    0
    ......มาแล้วครับภาพงานแข่งขันรายการ sugarbeet สนามที่ 3 ............
    .....ก่อนอื่นต้องขออภัยไว้ก่อนนะครับที่รูปมาลงครั้งนี้มันอาจน้อยไปและไม่มีรูปนักแข่งท่านอื่นๆเนื่องมาจากการ์ดบันทึกข้อมูลนั้นมีความจุไม่เพียงพอเพราะก่อนหน้าที่จะมาที่ sugarbeet นั้นผมได้ไปถ่ายรูปงานแข่งขัน จิมคาน่า มาและใช้การ์ดไปมาก.........งานนี้เลยมีแต่รูปเพื่อนๆใน citymania ซะส่วนมาก
    ................ขออภัยจริงๆครับ....................เอาไว้สนามหน้าผมจะเตรียมตัวไปให้พร้อมมากกว่านี้ครับ.....

....มาชมรูปเลยละกัน.......
    .....เริ่มด้วยของราวัลก่อนเลยครับ

...รุ่นแรกนั้นเป็นการแข่งขันของคุณผู้หญิงครับ..........นี่คือตอนจับฉลากเบอร์รถ...

......วามมั่นใจเต็มเปี่ยมครับ......

......นี่ก็พกความมั่นใจมาเกินร้อย.......ไม่มีใครยอมใครจริงๆ....

...ผู้หญิงหน้าตาดีๆนี่ขับรถโหดน่าดู..

..ผ่านรายการของผูหญิงไปก็มาเป็นรายการ ชาย 65 กิโล......น้อง นพ city ลงด้วย

....พกกองเชียร์มาด้วย

..ลีลาการขับของน้อง นพ city โหดไม่เบา

...และรายการต่อไปคือรุ่น 85 กิโล.....รุ่นนี้ ต้น city ลงครับ.....

.....พี่ กฤษณ์........ลงด้วย

....มีการแอบนินทาคู่แข่ง...

....มีแอบจู๋จี๋กันด้วย....

....ทีนี้ตอนจบรายการมาดูกันครับว่าใครได้ถ้วยรางวัลกับไปบ้าง......ขอแสดงความยินดีด้วยครับ....

.......หมดแล้วครับ.......ต้องขออภัยอีกครั้งที่รูปน้องไป.......
    .....ขอบคุณทุกท่านที่แวะมาทักทายกันครับ.....

2. NKT_CASTROL

NKT_CASTROL New Member Member

165
    3
    0
    ขอบคุณช่างภาพครับ ขอบคุณสนาม ซูก้าบีส และทีมงานทุกท่านของ รางวัลเยอะอีกแล้วนับไม่ทันเต็มรถเลย มีทอไอเสียติดมาด้วย ฮิ ฮิ
    สนุกครับ ขอบคุณอีกครั้ง

3. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ยินดีกับนักแข่งทุกท่านเลยคับ......

4. kart_yai

kart_yai Member Member

282
    1
    18
    ยินดีด้วยกับท่านที่ได้รับรางวัลครับ
    และขอเป็นกำลังใจกับท่านที่พลาดโอกาส เอาไว้แก้ตัวคราวหน้า
    เดี๋ยวไปแข่งด้วยคราวหน้า

5. NKT_CASTROL

NKT_CASTROL New Member Member

165
    3
    0
    จะมาเอาท่อก็มานะเดียวมีคนมาตัดหน้านะใหญ่ ฮิ ฮิ

6. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    อ้าวพี่ ผมจองแล้วไม่ใช่หรอครับ ท่อกับน้ำมันเครื่องอ่า อิอิ

7. 177

177 New Member Member

382
    2
    0
    ขอบคุณนักแข่งทุกท่านที่ให้เกียรติมาแข่ง Sugar beet Go Kart
    ขอบคุณช่างภาพที่ให้ภาพสวยๆครับ
    งานครั้งนี้ผิดพลากประการใด ขออภัย ณ ที่นี่ด้วยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้