ของกล่าวคำขอโทษกับทาง Mo-Emag และทุกๆทีมในงาน บอลที่สาย 1

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ข้อKing, 21 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ^BANK^

^BANK^ Well-Known Member VIP

4,902
    124
    63
    จบด้วยดีครับ ดีใจๆ

2. เซียวกอ ครับ

เซียวกอ ครับ New Member Member

7
    0
    0
    อบอุ่นดีคับ

3. blueblood46

blueblood46 New Member Member

8
    1
    0
    จบแบบนี้สุภาพบุรุษมากๆ ปรบมือให้ครับ

4. J.SPEED

J.SPEED New Member Member

21
    0
    0
    ที่สุดของแจ้.. นี่ซิลูกผู้ชายตัวจริง

เห็นด้วยอีกเสียง

ม.สยาม (โรงร้อน) คณะ สับขาหลอก

เล่นซะเหว๋อเลย สับแต่ละที

5. KENTENS@I

KENTENS@I New Member Member

535
    26
    0
    ดีดี กันไว้ อิอิ.... เพื่อนรัก บางทีก็เริ่มจากการผิดใจกันมาก่อน อิอิ...

6. hanoom

hanoom New Member Member

2
    0
    0
    ทาง civic fd ก็ต้องขอโทษทาง Mo-Emag อย่างสูงด้วยครับที่ทำให้เกิดเรื่องรุนแรงขึ้น
    ขอโทษ เพื่อนๆ car club อื่นๆที่พลอยเดือดร้อนไปด้วย
    ขอโทษ ทาง club forplay ด้วยนะคับ ที่มีเรื่องขัดแย้งกัน
    และขอขอบคุณทุกๆท่านที่ทำให้เรื่องทุกเรื่องจบลงด้วยดี

และหวังว่าจะได้มีโอกาสเตะฟุตบอลกระชับมิตร กับ club forplay และเพื่อนทุกๆทีมอีกนะคับ
    อย่างไรเดี๋ยวจะให้คุณ ที ติดต่อไปทางคุณเอ๋ เพื่อนัดกันอีกทีนะคับ

คนไทยด้วยกันไม่รักกันจะไปรักใคร มีเรื่องไม่ข้าใจกันแต่หันหน้ามาคุยกันมาไกล่เกลี่ยกันก็จบกันด้วยดี

ขอบขอคุณอีกทีคับ

7. NON Sr B12

NON Sr B12 New Member Member

866
    28
    0
    จบลงด้วยดี มิตรภาพยังเหมือนเดิม

ดีๆไม่ดีอาจจะสนิทกันมากกว่าเดิมก็ได้นะ

ปรบมือให้ สุภาพบุรุษทุกท่านคับ

8. :KenGZaa_mr:

:KenGZaa_mr: New Member VIP

196
    5
    0
    ต้องขอโทษพี่โอ๋และทีมงานMo-Emag ทุกท่านนะคับ

9. mo-emag.com

mo-emag.com New Member Media

34
    3
    0
    กราบขอโทษ พี่กวาง รักชรินทร์ บุญฉลวย ทีมสื่อมวลชน แทนพี่ๆน้องๆ ทุกท่านด้วยนะครับที่ทำให้พี่ต้อง ได้รับบาดเจ็บทั้งร่างกายและจิตใจ ทีมงาน MO-EMAG กราบขออภัยอย่างสุดใจครับ ขอพระคุณครับ

10. konglim38

konglim38 New Member Member

1,993
    13
    0
    จบอย่างแฮปปี้ ดีใจจ้า 5 5 5 5
    แล้ว3-3 อย่างนี้ต้องเตะกานต่อออออออออ

11. ต้องให้ เซฟิโร่ เป็นสักขีพยาน ด้วยไหมคับ อิอิ 555+

12. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    :D:D:D:D:D:D

13. suede

suede Member Member

565
    17
    18

ดีใจด้วยครับ จบอย่าง Happy !!!

:D:D:D

14. ข้อKing

ข้อKing New Member VIP

287
    35
    0

เหลือ เวลา 5.31นาที ครึ่งหลัง 3 - 3 เอาไงดีเอ่ย 555555 มันต้องมีเจ้าของถ้วยรางวัลนะครับ:D

15. YuS_Za

YuS_Za Member VIP

924
    17
    18
    ยินดีด้วยนะครับ ที่จบลงได้ด้วยดี

16. ในฐานะ ผจก.ทีม CFDT-FC ต้องขอโทษเพื่อนๆทุกทีมที่เข้าร่วมการแข่งขัน ที่เกิดเหตุการณ์ที่ไม่คาดคิดขึ้น
    จนทำให้มีผู้ได้รับบาดเจ็บทั้ง 2 ทีม รวมถึงต้องขอโทษพี่กวาง ผู้สื่อข่าวที่ให้บาดเจ็บ
    ขอโทษทางทีม CLUB FOR PLAY ที่เกิดเหตุรุนแรงต่างๆขึ้น
    ขอโทษ และขอบคุณพี่โอ๋ Mo-Emag ที่ทำให้ผมได้ปรับความเข้าใจกับคุณเอ๋ CLUB FOR PLAY
    ขอขอบคุณคุณเอ๋ CLUB FOR PLAY ที่พูดคุยและ รับฟังความคิดเห็นของกันและกัน ทำให้เรื่องทุกอย่างจบลงด้วยดี
    เหตุการณ์ครั้งนี้คงไม่มีใครอยากให้เป็นแบบนี้ ขอให้มันเป็นบทเรียนของทั้ง 2 คลับนะครับ
    เจอกันที่ไหนทักกันเป็นเพื่อนกันได้นะครับ
    สุดท้ายหวังว่าทาง CFDT-FC คงจะมีโอกาสได้เตะกับทาง CLUB FOR PLAY อีกครั้งนะครับ

ขอโทษ และขอบคุณอีกครั้งครับ
    Tee Civic FD Thailand

17. เอาไงดีครับคุณเอ๋ สำหรับ Civic FD พร้อมเสมอ
    หรือจะเตะใหม่สักนัดไปเลย ว่าแต่เอาสนามใหญ่ 11 คนไหม Civic FD ถนัดกว่า
    ไงลองปรึกษากับพี่โอ๋ก่อนก็ได้ครับ

18. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    เริ่มต้นติดขัดนิดหน่อย แต่จบลงด้วยดี และคงมีมิตรภาพต่อกันตลอดไป...

เพื่อนซี๊ผมตอนเรียนม.ปลาย ผมเข้าเรียนที่นั่นตอนม.4 เพื่อนผมเรียนที่นั่นตั้งแต่ม.ต้น เด็กเก่า - เด็กใหม่

วันแรกต่อยกันเลยคับ - หลังจากนั้นเคลียร์กัน ซี๊กันหลังจากวันนั้น เป็นเพื่อนกันจนวันนี้ ตั้งกะปี 35 จนวันนี้ 17 ปีแล้วครับ
    :):):)

19. Peachey

Peachey Active Member Member

386
    28
    28
    จบลงด้วยดีคราบ

20. DOE

DOE New Member Member

19
    0
    0
    ตอนกะลังมีเรื่อง เจ้าหน้าที่ประกาศว่าพี่น้องครับ....ทางเซฟิโร่ ไทยแลนด์ขอรับถ้วยกองเชียร์ดีเด่นและขอกลับบ้านก่อนครับ.เท่านั้นแหละฮาตรีม...555+++ ก็พี่ ๆ เล่นมานัวกันหลังรถผมอ่า.....เสียวแว๊บเลย....5555++

21. konglim38

1,993
    13
    0
    ขอโทดนะพี่ที่ทำให้วุ่ยวาย อิอิ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 01:26:06 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 01:25:39 ----------

จัดมาพี่พวกพี่เฮฮาผมชอบ พวกผมบ้าบอเหมือนกาน น น น น 5 5 5

22. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    ต้องอย่างนี้สิครับ เขาเรียกว่าน้ำใจนักกีฬาครับ

23. mo-emag.com

mo-emag.com New Member Media

34
    3
    0
    รีแมท นี่จัดแบบ กระชับมิตรนอกรอบ เหมือน แมทอุ่นเครื่องสำหรับทีมอื่นๆกันด้วยดีไหมครับ ทีม MO-EMAG ร่วมเป็นสักขีพยานและร่วมอุ่นเครื่อง ด้วยครับ หุหุหุ (ไหนๆเสื้อบอลก็ทำมาแล้ว ต้องใช้ให้คุ้มค่า) กระทู้ที่ทีแรกร้อนแรงตอนนี้ ลดอุณหภูมิลง ทำให้ความร้อนกลายเป็นความอบอุ่นครับ ขอชื่นชมทุกๆท่านครับ ขอบพระคุณครับ

24. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ดีใจด้วยครับ จบลงด้วยดีครับ :D

25. VtecturboChonburi

VtecturboChonburi New Member Member

25
    0
    0
    แมนมากๆ ค่ะ
    มาเป็นแฟนกันเหอะ
    อุอุอุ

26. mhai

mhai New Member Lady Member

784
    1
    0

อันนี้ผมคอมเฟิมคับ 5555+

ผมเหนหลายคนแระก่อนเข้ามามีภรรยากันอยู่ดีๆ พอเข้ามาปัป ภรรยาจะตายทันที 5555+:D:D:D

27. konglim38

1,993
    13
    0
    แล้วน้องโบล่ะ?
    เดียวโดนผมปั่นแน่พี่ 5 5 5+

28. suede

suede Member Member

565
    17
    18
    เตะบอลไม่เหนื่อยหรอก

เหนื่อยหัวเราะเนี่ยแหละ :D

29. Dabdy

Dabdy New Member Member

1
    0
    0
    เยี่ยมครับ
    Tiida Thailand ขอปรบมือให้ทุกๆฝ่ายเลย
    ดีใจที่ทุกอย่างคลี่คลายไปในทางที่ดีครับ

30. hanoom

hanoom New Member Member

2
    0
    0

จัดมาเลยคับผม ถ้าได้วันไหนอย่างเลย ติดต่อคุณทีได้ทันทีคับ

Civic FD พร้อมจะไปรับถ้วยเสมอ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้