โบพังคับ-ช่วยด้วยคับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย นายภคพัส น้อยไขขำ, 20 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0

งานเข้าเลยพี่ป๊อบ ผมว่าแล้ว...............แต่ผมว่าใช้ ihi ของ subaru ก็ได้แต่ผมไม่ชัวร์เรื่องรหัส แต่ที่เคยใช้ก็ดีนะ หรือว่าตัดใจ Holset ไปเลย บีให้ทดลองใช้ 2 ปีจ่ายตัง ผมว่าน่าสนนะ............กรั๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

2. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    สงสัยZหมกเม็ด

3. งานเข้า

:teeth:
    หวัดดีคับพี่น้อง-งานเข้าเลยคับ-ตอนนี้ใส่ฮิตาชิ-ไม่รู้ทนได้นานหรือเป่า :cry:

4. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0

ทั้งยัด ทั้งเยียด ให้ลองใส่ดูก่อนแต่แกไม่เอาอะพี่ (กลัวเครื่องพัง) +++55555+++ :D

5. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    งั้นผมของลองแทนนะพี่.....อิอิ

อยากโดนHOLSET

6. game_racing

game_racing New Member Member

629
    0
    0
    จัดไปครับพี่แบงค์หนักดีครับ

7. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    Holset+เกียร์ใหม่=ชัวร์

8. NONG_SCG

2,132
    3
    0
    ลืมหรือป่าว น้ำดัน+คลัชลื่นด้วย....กรั๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

9. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up...

น้ำอะไรดันครับพี่น้อง :D

10. game_racing

game_racing New Member Member

629
    0
    0
    นั่นดิครับ

11. NONG_SCG

2,132
    3
    0

น้ำในหม้อน้ำอะ.....แหมเบี่ยงเบนกระทู้ตลอด........5555555

12. pandabank

2,427
    4
    0
    พี่น้องครับ รถพี่นี่HOLSETรหัสอะไรหรอพี่เหงที่สนามแล้วสวยดีหง่ะ

อยากโดนบ้างหง่ะ ขอความรู้หน่อยครับว่าจะใช้รหัสอะไรดี(ในตระกูลHOLSETนะครับ)เอาแบบว่าไม่ต้องใหญ่เวอร์เหมาะกับรถส่งของอย่างผมหง่ะพี่ แล้วต้องไล่ตูดเบอร์อะไรยังไง เป็นไปได้แจงสเป็คให้ด้วยก็ดีครับ.....อิอิ.....

ขอบคุณครับ

13. NONG_SCG

2,132
    3
    0

ของพี่ใช้ Holset HX40W ครับ

แต่ถ้าจะให้จี๊ดจ๊าด น่าจา HX35W โข่ง .48 2 portครับ

14. pandabank

2,427
    4
    0
    มันจะไหวไหมพี่

รถวิ่งงานหง่ะ

15. ก็บอกแล้วไงพี่แบ้งค์ว่า "ด่วนเครื่องครัว"

16. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ทั้งใหญ่ ทั้งเนียนครับ หอยเมืองกาญ

17. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Up...

แฟนพันธ์แท้ Holset ตัวจริงเลยนะเนี่ย....+++55555+++

18. NONG_SCG

2,132
    3
    0
    ต้องถามก่อนว่าใส่เฟืองท้ายเบอร์ไรครับ ถ้ากลัวไม่ไหวใส่โข่งตามืด เบอร์40 เหลือๆเลย รอบไม่ถึง 2000 ติด Boost แล้ว

19. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Up....

ตามที่พี่น้องบอกเลยครับ ตอนผมใส่ holset ก็เบอร์ 40 ครับ 2500 di รอนิด ๆ แต่ถ้าเป็นตระกูล misubishi น่าจะมาเร็ว นะครับ :D

20. คุณนู๋มด

คุณนู๋มด New Member Privilege

170
    3
    0
    พี่แบ้งค์ก็เห็นอยู่ของผม 1950 ก็ติดและ อิอิ

โข่งหลัง 50 น้ามืด

ปล.ผมตี๋ครับใช้ Log in เพื่อน

21. pandabank

2,427
    4
    0
    ของผมเฟือง3.9หง่ะพี่+เกียร์เรียง

ต้องเอาโข่งเบอร์อะไรดีพี่

ปั๊มผมยังไม่เต็มนะพี่ หัวฉีดเดิม

ขอคำชี้แนะด้วยครับ.....จะได้เอาไว้เป็นแนวทางการวางโปรเจ็คในอนาคต

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้