ทำไมถึงยังรักSTREAM อยู่

การสนทนาใน 'ClubStream' เริ่มโดย ปัญญวัฒน์ กฤษศิริทวีวงศ์, 20 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    สวัสดีคับ..พี่ หลังจากที่เป็นสมาชิกมาก็นาน.....
    และหลังจากพึ่งที่ได้ปรับแต่งรถของตัวเองมาไม่นาน ก็ได้ถือโอกาส แนะนำตัวใหม่เลย
    ขออภัย ที่เข้ามาดูบ่อย แต่ไม่ได้เปิดกระทู้ และไม่ได้ออกความคิดเห็นในบางเรื่อง...
    ยังไงผมก็รู้สึกดีใจและขอบคุณพี่ๆที่ให้ข้อคิด และแนะนำในสิ่งที่ดีๆในการแต่งรถ
    ปล.ขอบคุณมากคับผม

1. มีเพิ่มคับ

2. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    หล่อมากๆคับ

3. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    ยินดีครับนัท อย่าเขินครับ

ตั้งกระทู้ได้ตามสบายครับ เพื่อนๆพี่ๆ น้องๆ กันทั้งนั้น

4. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    ยินดีต้อนรับอย่างเป็นทางการครับน้องนัท

ที่นี่ตั้งกระทู้ได้เลยครับ ยกเว้น คำหยาบคาย จะโดนเตือนก่อนครับ

5. FoxStream

FoxStream New Member Member

249
    2
    0
    หล่อมากครับน้องนัท

ไปไกลขึ้นเยอะเลยนะเนี่ยกับการแต่งรถน่ะ

6. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    เพราะ Stream เป็นรถที่ครบครันกับราคาที่สมเหตุสมผล

ทะเบียนเท่ห์หรือร้าย

ยินดีที่ได้รู้จักครับ

7. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    เปนน้องที่นิสัยดีคนนึงเลยครับ มีอะไร ก็โทรมาคุยได้เสมอครับน้องนัท,,,

8. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    ยินดีเช่นกันคับ อิอิ

9. ขอขอบคุณมากคับพี่ๆทุกคน.....
    ในการแต่งรถ ถ้าไม่ได้พี่ๆทุกคนให้คำปรึกษา ให้ข้อคิดที่ดีๆ ป่านนี้รถผมคงไม่ได้ถึงขนาดนี้
    ปล.ยังไงก็จะรักStream และClub Stream ตลอดไปคับ....

10. slash123

slash123 New Member Member

107
    6
    0
    ทรงมันสวยแต่งไงก็แหร่มๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้