สรุปงานมีตติ้งRT Club ครบรอบ5ปี

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย pukpick, 20 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    เหมือนกรูเลยแสดดดดดดดดดดดดดด..............มาได้ไงฟะ555555555555555555555555+

2. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    ระวัง ! มีคนจับตาดูเราอยู่ :D :D :D

3. นั่นดิ มาไงวะ มาเป็นพวกหอยหลอดโดนปูนขาวอะ ใครเอาปูนขาวมาโรยวะ แมร่งอยู่ๆก็โผ่ว - -*

4. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ไม่เป็นไรครับน้าออด .. ไว้โอกาสหน้ายังมีครับ :D:D:D

5. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ผมเจอที่ปั๊มปิโตรนัส ถนนวิภาวดีรังสิตนะครับ ใครไปเจอจุดนั้นบ้าง .... ขอทราบหน่อย

สรุปว่า เจอที่พระราม 2 ดังนี้ (ลงตามที่ยืนยัน)
    1. บอย
    2. แว่น
    3.เอ๋

เจอที่ปั๊มปิโตรนัส วิภาวดี ดังนี้
    1. กอล์ฟ

ปล. ที่เหลือ (พี่เต้ย พี่กวง หิน ตุ่ย เช็ง โอ๋ และคนอื่นๆ ) ยังไม่ทราบครับว่าไปเจอกันที่ไหนบ้าง ขอข้อมูลหน่อย

6. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    น้ำครับน้ำผมขายน้ำ

7. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    ปิ๊กไปเจอที่วิภาจร้า

8. -*- ไปเจอตรงไหนดีวะ เครียดดดดดดดดดดดดดดดดด

9. rung_nu

889
    2
    0
    พี่เต้ยไปเจอที่ไหนผมก็ไปเจอที่นั่นแหละครับ..................อิอิ(งานนี้อาศัยรถเค้าไปอะคร้าบ)555555555555555555555+

10. rung_nu

889
    2
    0
    :D:D:Dมันช่างเปรียบเทียบเนอะ............เหอะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:D:D:D

11. จะได้มองเห็นภาพไงมิง *0*

12. golf the zeed

3,808
    7
    38
    แล้วผมจะรู้กับท่านมั้ยเนี่ยว่าจะไปเจอตรงไหน ตัดสินใจมาเลย จะได้รู้จำนวนว่าใครอยู่จุดไหนบ้างเพื่อจะได้ไม่คลาดกันไง :):):)

13. golf the zeed

3,808
    7
    38
    อัพเดทวันที่ 28 / 8 /52

สรุปว่า เจอที่พระราม 2 ดังนี้ (ลงตามที่ยืนยัน)
    1. บอย (RT)
    2. แว่น (วีโก้)
    3.เอ๋ (RT)
    4. โอ๋ (คราวส์)
    5. ตุ่ย (อีคาร์)

เจอที่ปั๊มปิโตรนัส วิภาวดี ดังนี้
    1. กอล์ฟ (RT)
    2. หิน ปิ๊ก (เซฟิโร รึป่าว)
    3. ตาเต้ย (ไทเกอร์) เดาเอาว่าต้องมาเจอที่นี่แน่ๆ อิอิ
    4. เช็ง (มากับตาเต้ย)

ปล. ที่เหลือ (พี่เต้ย พี่กวง หิน ตุ่ย เช็ง โอ๋ และคนอื่นๆ ) ยังไม่ทราบครับว่าไปเจอกันที่ไหนบ้าง ขอข้อมูลหน่อย ส่วนนายเอ๊กซ์จะตามไปทีหลังประมาณ 10.00 น

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 สิงหาคม 2009
  14. ngernthong

ngernthong New Member Moderator

600
    1
    0
    สนุกจัง :):):):):):)

15. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    พุ่งนี้แว้ววววววววววววววว

16. golf the zeed

3,808
    7
    38
    อัพแผนที่ปั๊มพระราม 2 อีกที เผื่อหาไม่เจอกันครับ เวลานัดหมาย 08.00 น. นะครับ :D:D

1. สำหรับคนที่วิ่งมาจาก กาญจนาภิเษก ให้มุ่งหน้าสมุทรสาคร พอเข้าเส้นพระราม 2 แล้วให้วิ่งคู่ขนานเลย วิ่งไปเรื่อยๆจะเจอปั้มครับ

2. สำหรับคนที่วิ่งมาจาก ทางด่วนวงแหวน ให้เลี้ยวเข้าพระราม 2 แล้ววิ่งคู่ขนานไปเรื่อยๆ จะเจอปั้มครับ

3. สำหรับคนที่วิ่งมาจาก ทางด่วน สะพานพระราม 9 ให้วิ่งลงพระราม 2 แล้ววิ่งไปเรื่อยๆจนข้ามสะพาน ข้ามถนนกาญจนาภิเษก แล้วให้วิ่งเข้าทางคู่ขนาน วิ่งไปเรื่อยๆจะเจอปั้มครับ

เจอกันครับ :D:D:D

17. - -" เครียดดดดดดดดดดดดดดดดดดด เกาะตรูดใครไปดีวะเนียะ

18. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ตกลงผมอาจจะค้างนะครับ.....มีใครสนใจจะค้างไหม

19. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    เกาะตรูดกรุไง.....พอเบรคก็มุดเลย

20. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    ตาเต้ยฝากมาบอกว่า เจอที่ไหนเดี๋ยวก็เห็นเองแหละ....รับรองไม่สายเหมือนไอ้ตุ่ย

21. กรูไปหาเหล้าแดกยันเช้ากูก็ไม่สายแล้วแค่นี้เอง สาดดด ทำว่ากรูจะสาย ไอ้อ้วน โห่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ *0*

22. golf the zeed

3,808
    7
    38
    555+ สงสัยงานนี้ใครสายมีหวังโดนเละ อิอิ :D:D:D

ปล. ติดต่อพี่กวงไม่ได้เลยครับ ไม่รู้ว่าจะตามไปหรือไปพร้อมกัน ถ้าเข้ามาอ่านรบกวรโทรหาผมด้วยนะครับพี่กวง

23. golf the zeed

3,808
    7
    38
    เสียดายที่ไม่ได้ไปด้วยกัน ไว้โอกาสหน้านะครับพี่อาร์ม :):):)

24. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    และแล้วก็ผ่านไปได้ด้วยดี ขอบคุณ ทุกท่านที่มาร่วมงาน

และก็ได้รับของขวัญกันกลับไป สำหรับงานครบรอบ 5 ปี :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้