สรุปงานมีตติ้งRT Club ครบรอบ5ปี

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย pukpick, 20 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Eve^_^Sweet

Eve^_^Sweet New Member Member

48
    0
    0
    ดูแลคนของตัวเองดี..ดีแล้วกัน
    แล้วจะรู้ว่าเชื่อ หรือไม่เชื่อ
    หรือจะเป็นเมีย / แม่ กันแน่

:mad::mad::mad::mad:

2. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    :D:D:D กระทู้นี้แม่บ้านเข้าเยอะเป็นพิเศษแหะ สงสัยมีอะไรดี อิอิ

3. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    แว้วใครล่ะ ดูเอาดิ :D :D :D

สรุป........ใครสร้างกระแสว่ะเนี๊ย ;) ;) ;)

4. กรี๊ดกรี๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ มาไงคร่ะนู๋อี๊ฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ :D:D:D:D

5. ไอ้อ้วนมันพูดผมยังไม่ได้พูดซักคำเลยว่า ป้า ซักคำ โห่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :D:D:D แล้วอาร์ทีเรามีป้าแก่ๆแล้วหรอออออออออออออออออออ งง จังก๊ะ :D:D:D

6. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    เป็นประเด็นอีกแล้ว

สงสัยงานทำบุญครบรอบปีนี้ คงมีเรื่องต้องคุยกันเยอะเลยนะเนี่ย... :D:cool:

7. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    ใครสร้างกระแสวะเนี่ยพี่...............55555555555555555555+

8. ไอ้สาดดดดดดดดดดดดดดดด อ้วนสร้างงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง *0*

9. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ผมหยุดแล้วแต่พวกท่านยังไม่หยุดกันเลย...

10. จริงหรอออออออออออออออ มิงงงงงงงงงงงง แล้วไอ้ที่เราขับมอไซรผ่านแล้วนั่งอยู่หน้าร้านนับ 10 ชีวิต นั่นมันอะไรวะไอ้อ้วน *0*

11. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    มีประเด็นใหม่เกิดขึ้นเรื่อยๆ ..... สงสัยงานนี้มีได้ทำบุญล้างความผิดกันยกคลับ 555+

12. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek:

สาธุ.............................................

:D :D :D :D :D :D :D :D

ปล................สงสัยมันจะโดนมาหนักว่ะ :p

13. เจ็บมาเยอะ โดนมาเยอะ *0*

14. golf the zeed

3,808
    7
    38
    อัพหน่อย อีก 1 อาทิตย์เจอกันครับ พร้อมกันยังเอ่ย !!!

15. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    ไม่ถึง 1 อาทิตย์ไม่ช่ายเหรอ :confused: :confused: :confused: :D

มันเสาร์นี้แว้วคร้าบ อีก 5 วันเท่านั้น

16. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek:

โตแว้ว..........ไม่เจ็บหรอก :D

17. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    สรุปใครไปเจอที่พระราม2บ้าง.....ผมไปเพิ่มเป็น3ที่นะครับ

18. neerat

neerat New Member Member

23
    0
    0
    หือ....ใครเป็นป้ามิทราบ:mad::mad: สงสัยยังไม่เคยตายเด๋วบั๊ดเหนี่ยว :cool::cool::cool:

19. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    งานเข้า ! ! ! :D

20. golf the zeed

3,808
    7
    38
    555+ อ้ายตุ่ย มึงเสร็จแน่ ป้าเต่ามา

21. golf the zeed

3,808
    7
    38
    โอเค รับทราบครับ :D

22. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0

ฮา ทีหลังดังกว่าเยอะ ....................... 55555555555555555
    โฮ่โฮ่โฮ่โฮ่โฮ่โฮ่โฮ่โฮ่โฮ่
    อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ
    :D:D:D:D:D:D:D

23. มาไงฟะแซดดดดดดดดดดดดดดดดดด - -"

24. ปิ๊ก ออกนอกหน้าไปไหม จ๊ะ :D:D เอาใหญ่เลยนะ ได้ใจเด๋วปัดชวนตาหินกินเหล้าซะเลย โห่ๆๆๆๆๆๆ :D:D:D

25. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    รายต่อไปจะเป็นใครหนออออ

26. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0

ชวนนนนนตามสบายยยยเลย.... เพราะลูกหิน งดเหล้าเข้าพรรษาย่ะ

27. nonghin_2

nonghin_2 New Member Member

526
    4
    0
    อย่าลืมของที่จำเป็นต้องเตรียม
    1. พัดหรือพัดลมมือถือ
    2. ปัจจัยและสิ่งของที่จะไปทำบุญ
    3. กระติกประจำรถหรือแก้ว
    4.แอร์ในรถ (ให้เย็นๆ)
    ปล. งานนี้ใครอย่างอแงนะ

28. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    งานนี้ผมเตรียมบริการทุกท่านเลยครับ
    ใครอยากจะดื่มน้ำไรเย็นๆสั่งมาได้เลยเดี๋ยวจะแช่น้ำแข็งเย็นๆไว้รอพวกท่านให้ได้ชื่นใจลืมอากาศไปเลย

อุดหนุนกันหน่อยพี่น้อง....ช่วยค่างวดรถผมเอง 555+
    เรื่องจิงนะเนี่ยไม่ได้โม้....ผู้ชายขายน้ำ อิอิอิ

29. ก็ออกวันนี้ไงแล้วพรุ่งนี้ค่อยเข้าเหมือนเดิม ก๊ากก๊ากกกกกกกกกกกกกก :D:D:D

30. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ไปเจอพระราม 2

พร้อมกับรถ RT และคนขับอีก 1 คน...:D:cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้