สรุปงานมีตติ้งRT Club ครบรอบ5ปี

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย pukpick, 20 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >

ปายๆ เพ่ ระวังตัวไว้เหอะ 55555 :D:D

ปล แล้วพระราม 2 มันอยู่ตรงไหน งง เห่อๆ :D:D:D

1. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0

ถูกใจผมอย่างแรงเลยนะเนี่ยพี่ได้อันดับที่7 ด้วยชอบๆๆๆๆๆเลข7......อิอิ.....ส่วนเรื่องจะเอารถไรไปนั้นต้องรอดูวันมิตติ้งเลยอะครับเพราะว่าไม่รู้ว่าจะซ่อมทันไหม........อิอิแต่ถ้าซ่อมไม่ทันผมก็ต้องหาทางไปจนได้แหละครับงานนี้พลาดไม่ได้อย่างแรง!!!!!!!!

2. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    อัพๆๆๆ แล้วเราจะไปแวะซื้อชุดสังฆทานกันที่ใดกันลือ อิอิ ข้าน้อยขอฝากถามท่านหินและท่านเต้ย หรือจะหาซื้อไปก่อนเลยคร้าบ ...

3. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ผมว่าหาซื้อกันก่อนวันมิตติ้งดีกว่าครับเพื่อจะได้ไม่เสียเวลาการเดินทาง

4. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    รับทราบครับผม

ป๊ม JET ที่เลยวงแวนกาญจนาภิเษกไปแล้ว และตอนนี้เปลี่ยนเป็น ปตท. แทน... แล้วเจอกันนะครับเพื่อน RT CLUB.... :D:cool:

5. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    งั้นเดี๋ยวผมซื้อชุดสังฆทานไปก่อนสักชุดนึงล่ะกันนะครับ ... ทำร่วมกันเอา อิอิ :D:D:D

6. rung_nu

889
    2
    0
    ตามนั้นครับ

7. golf the zeed

3,808
    7
    38
    มาแจ้งรายชื่อเพิ่มพี่กวงอีกคนครับ โทรไปถามแล้ว แกไปด้วย อิอิ จัด ๆๆๆๆ

8. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ตาเต้ยไปไหนเนี่ย......ไม่ได้เรื่องเลย ปาย

มาเพิ่มชื่อเร็วเข้า....อ้างงานตลอดเลย

9. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek:

อาราย น้องแว่น เอ็งอ่ะไปชี้แจงใน ถ้ำมองกรุ๊ป ก่อนไป๊ :p

10. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
  11. - -* .................. กลับมาจากใต้คอมแอร์พังซะแล้ว ร้อนแน่งานนี้กรู เครียดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

12. nonghin_2

nonghin_2 New Member Member

526
    4
    0
    พังก็เปลี่ยน ทีกินเหล้ากินได้

13. ก็ก่อนที่จะพังอะพี่หิน เบรกแตกผ้าเบรกกินจาน เปลี่ยนแม่ 2 ข้างเลยกำเจียรไม่ได้บางอีก ที่ ชุมพรไปรอบนึงค้างอยู่ที่นั้นอีกพอกลับมาแถวๆบางแคร์แอนร์ น็อก - -* เวนกำ ที่ค่าซ่อมเบรก ที่ชุมพรผมโดนไป 4500 เครียดไหมละพี่ แอร์คงต้องเอาไว้ก่อนอีก นาแสนนาน อะพี่หิน กำแท้ๆผม - -*

14. golf the zeed

3,808
    7
    38
    นั่นไง .... อะไรที่มันเริ่มเสียก็ไม่รีบซ่อม รอให้ไปพังกลางทางได้ไง เสียชื่อหมด อิอิ :D:D:D

15. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    ไม่ยอมซ่อม ไม่เช็ครถก่อนเดินทางไง เบรคเอ็งมันดังตั้งแต่ ไปถ้ำมอง แว้วไม่ช่ายไง :D :D :D

16. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    มีแต่คนว้ำเติมเว้ย....น่าสงารเพื่อนกรูจิงๆ

แต่ก็จิงอย่างที่ทุกคนพูดเพราะมิงอ้างแต่ไม่มีมีเงินไม่มีเวลาไม่มีงาน

แทนที่จะเสียน้อยก็เสียมาก...รถอ่ะถ้าไม่พร้อมนั่นก็หมายถึงชีวิตมิงด้วยและชีวิตคนอื่นด้วย

17. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ช่วยแนะนำนะน้องตุ่ย

พอดีพี่ผ่านเชียงกงแถวรามอินทรา มันมีหน้ารรุ่น Eคลาน ที่น้องใช้อยู่เนี่ยตัดมาครึ่งหน้าเลยพร้อมช่วงล่างและเครื่อง 4G63 เทอร์โบซะด้วยนะเนี่ย สีขาวสวยมากเลยแหล่ะ... :D:cool:

18. - -* เข้ามาเครียดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด โดนด่าอีกแวนกำ

19. golf the zeed

3,808
    7
    38
    :D:D:D เอาน่าตุ่ย ทุกคนเค้าเป็นห่วงเอ็งกันทั้งนั้น ...... หรือเค้าแค้นเอ็งที่ไปถ้ำมองไว้เยอะว่ะ อิอิ อย่าคิดมาก ค่อยๆ ทำไปทีละอย่าง ปัญหามีทางแก้ แต่ต้องแก้ให้ถูกจุดแค่นั้นเอง ไม่ใช่คอมพังแต่ว่าไปกินเหล้าย้อมใจ มันไม่ถูก 5555+

20. golf the zeed

3,808
    7
    38
    อีกไม่นานก็ได้ไปมิตติ้งกันแล้ว เลยเอารูปมาให้ดูกันก่อน เรียกน้ำย่อย และความฮึกเหิม :D:D:D

21. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ต่อกันเลยดีกว่า อาหารก็น่ากิน :D:D

ปล.เวลาไปถึงตลาดอย่าลืมไปอุดหนุนร้านนี้นะ (รูปสุดท้าย) :D:D:D

22. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ปิดท้ายกับสาวสวยริมตลาดน้ำอัมพวา :D:D

23. rung_nu

889
    2
    0
    โหยพี่........ทริปนี้มีสาวๆๆแบบในรูปบ้างอะป่าวอะคร้าบบบบบ...............555555555555555+

24. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    มีแต่ป้าแก่ๆว่ะ....5555+

อยากได้แบบนี้ต้องเก็บป้าไว้บ้านแล้วหนีกันปายยย :cool::cool::cool:

25. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    อ้าว.....แว้วเอ็งไม่ได้พาสาวไปด้วยไง ทริปนี้อ่ะ รึว่าเอ็งพาคุณยายไปด้วย :D :D :D :D :D

26. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    ฝากไว้อีกสักภาพ สองภาพครับ

"ชุมชนอัมพวา" ได้รับการประกาศเป็น "มรดกแห่งเอเชีย" จากองค์การยูเนสโก และจะก้าวสู่การเป็นมรดกโลกต่อไป :)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 สิงหาคม 2009
  27. โห่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เพิ่งรู้ว่า อาร์ทีเราอนุรักษ์ วัตถุโบราณ ก๊ากก๊ากกกกกกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ *0*

28. กอหญ้า

กอหญ้า New Member Member

119
    1
    0

เหอๆ..เข้าใจพูดเน๊าะ

29. rung_nu

889
    2
    0
    :D:D:Dงานนี้ไม่เกี่ยวนะเฟ่ย....เคลียกันเอาเอง...........55555555555555555+:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้