@@@@@งานแข่ง HOTROD THAILAND ออกช่อง3 ช่วงข่าวกีฬาด้วย มีคลิป@@@@@

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย TobZwa Neko, 20 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TobZwa Neko

TobZwa Neko New Member Member

605
    7
    0
    บังเอิญตื่นเช้าอะครับ ไม่มีอะไรทำก็เลยเปิดช่อง 3 ดู ปรากฎว่าดูข่าวกีฬาอยู่ดีๆ มีรายงานข่าวของการแข่ง DRAG ซะงั้น ที่คลอง 5 นี่แหละครับ รายงานเป็นข่าวเลย เห็นว่าเจ๋งดีเลยเอา เว็บลิงค์มาให้พวกเราดูกัน แหม่...วงการ DRAG บ้านเราตอนนี้มันพัฒนาขนาดนี้เลยนะครับเนี่ย ดีใจกับรายการดีๆ แบบนี้ด้วยครับ อิอิ

http://music.ohozaa.com/my/thaiTVPlayer.jsp?channel=3&w_y=2009&w_time=T07&dateSelected=19-07-2009&MainStreamLocal=/AutoDetected?s=true:hstrm&StreamDetected=strm8&Streamlist={hidden}

ดูช่วงนาทีที่30-46นะครับ อาจจะโหลดช้าไปหน่อยนะครับ ใจเย็นๆ

zatan ถูกใจสิ่งนี้
  2. TobZwa Neko

605
    7
    0
    +++++

เข้ามาอัพให้รายการดีๆ ครับ

3. cefiro-man

cefiro-man Member Member

561
    5
    18
  4. TobZwa Neko

605
    7
    0
    +++

up:D

5. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    มันไปตามลิงคืไม่ได้อ่ะคราบ

6. zatan

zatan New Member Member

153
    21
    0
  7. แหล่มเลยดิ... บางคนนี่ยังไม่รู้ด้วยซ้ำว่ามีสนามแบบนี้อยู่ในประเทศไทยด้วย ดังแระๆ

8. CaSaNoVa

CaSaNoVa New Member VIP

334
    7
    0
    พัฒนาขึ้นเรื่อยๆ แหล่มเลยครับ เมื่อไหร่มีสปอนเซอร์ซื้อเวลาทีวีและมาถ่ายทอดสดมั่งนะ รอรอ

9. TobZwa Neko

605
    7
    0
    ++++++++

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้