ภาพ RacingUnderground Runstop Gymkhana 09 สนามที่2

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย Aekasit2, 19 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Aekasit2

Aekasit2 New Member Member

7
    0
    0
    ภาพ RacingUnderground Runstop Gymkhana 09 สนามที่2​

งานนี้ไปตอนเจอ กระบะ พี่เจี๊ยบรึป่าว ไม่แน่ใจ โชว์ จิม ขั้นเทพ

แต่มีธุระไปทำต่อเลยไม่ได้ดู ทั้งวัน เสียดาย

ภาพ จิงๆ ชัดนะครับ แต่ว่า บีบอัด เลย ไม่ค่อยชัดเท่าไหร่:confused:

2. Thep Modify

Thep Modify New Member Member

174
    0
    0
    ม่ายมีรูปรถผมเลย ฮือๆๆๆ ^^

3. Aekasit2

Aekasit2 New Member Member

7
    0
    0
    :p เดี๋ยวก็มีมาครับ ผมเดินถ่ายแค่รอบเดียว แต่ไม่เจอ A31 ครับ มาช้า ละ สิ 55+:sad:

4. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    รูปสวยครับ

5. MIXMAN

MIXMAN New Member Member

89
    1
    0
    โพสเร็วมาก ขอบคุณครับ

6. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    อัพเดทกันเร็วมากเลยอะ

เวลาที่มาลงยังอยู่สนามอยู่เลย

งานนี้สนุกดีคับ

รอดูรูปอีกนะ

^^

7. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    โคตรมันส์... สนามหน้าเมื่อไหร่หว่า...

8. Koh nismo

Koh nismo New Member Member

371
    7
    0
    มีรูปเราด้วย 555

Up ......ได้ไวมากครับขอบคุณนะครับสำหรับรูปสวยๆ , เเละ ผู้จัดทุกท่าน & RUNSTOP ผู้ให้การสนับสนุน.........:cool:

ขอบคุณผู้สนับสนุนหลัก...........................

RUNSTOP

NITTO Racing Perfomance

PTT-THAILAND

BENDIX

อู่ช่างอ๊อด รามอินทรา40

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 กรกฎาคม 2009
  9. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

3,000
    12
    0
    Gym come back!!:D:D

OPEN มันส์มากกกกก

10. whitebear

1,191
    11
    0
    พึ่งจะสังเกตว่ามีรูปรถผมด้วย

ขอบคุณอีกครั้งนะคับ

11. whitebear

1,191
    11
    0
    เห็นด้วยเลยคับ

มันมาก ๆ ได้ลุ้นกันตลอดเลย

สุดยอดทุกคนเลย

12. TheKhanfather

TheKhanfather New Member Member

17
    0
    0
    รุ่นโอเพ่นดูเเล้วขนลุกเลยครับ

สุดจริงๆ

ไม่ได้เห็นอะไรอย่างงี้นานเเล้ว

งานหน้าTwin Track เลยดีมั๊ยครับ?

555+

13. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    ใจเย็นครับ เด๋วรอดูกล้องผม เพื่อนถ่าย หุหุ

14. NOOK_OVERSIZE

NOOK_OVERSIZE New Member Member

524
    90
    0
    open
    มันส์จริงๆคับ
    ใครไม่ได้ไปดูนี่เสียดายแทนเลย

15. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    โครตมันส์เลย Open ยังสู้พวกพี่ๆ ไม่ได้ แต่เอามันส์ไว้ก่อนครับ....

16. Thep Modify

174
    0
    0
    ร่างกายเดี้ยง อดดูโอเพ่นเลย แหะๆๆ

17. โอ๋ RACING GARAGE

โอ๋ RACING GARAGE Active Member VIP

1,733
    22
    38
    open มันส์ดีครัป ขัปกันสุดชีวิต

18. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    รุ่นopenมันมากๆคับ ผมไม่ได้สนเวลาเลยเอามันอย่างเดียว สนุกครับ(มากๆ)

19. TheKhanfather

TheKhanfather New Member Member

17
    0
    0
    รอชมภาพชุดใหญ่นะคร้าบบบบบ

20. whitebear

1,191
    11
    0
    เข้ามาดูทุกวันเลยอะ

งานนี้ซะใจจริง ๆ

เมื่อไหร่จะขับได้ครึ่งนึงของ Open นะ

21. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

510
    1
    0
    มีอีกวันไหนครับ อยากไปวิ่งด้วย

22. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    ขอขอบคุณทุกๆท่านกับงานRacing Under Ground RunStop Gymkhana 09 สนาม2โดยอ๋อง

ขอขอบคุณทุกความมันส์ ในงานนี้ครับ
    ผมขอบอกอีกเสียงว่า มันโคตรรรรรร
    ทุกๆรุ่นทุกการแข่งขัน ไม่ว่าจะเป็นรุ่นเล็ก
    รุ่นใหญ่ รุ่นน้อย มันส์ทุกรุ่นก็ว่าได้ครับ
    ดีใจแทนผู้ชมคนดู และนักแข่งทุกท่าน
    ที่ได้เห็นการขับแบบGymkhana ที่ห่างหายไปเป็นเวลานาน
    และขอขอบพระคุณ ท่านผู้มีอุปการะคุณทุกท่าน ได้แก่
    RunStop เฮียไชยรัยตร์, พี่แอน ,พี่แพน และ ทีมงานทุกๆท่าน
    Jpv สารหล่อลื่นแห่งโลกอนาคต (เฮียภาดา)
    นิโตะ เฮดเดอร์เทอร์โบ โดย เฮียเก๊า
    ชูก้าบีชโกคาท
    Art Sticker พี่อาทต์ และทีมงาน สนใจสติกเกอร์แต่งรถ ที่นี้เลย สายไหม26
    Racing Garage พี่โอ๋ ของแต่งรถทุกประเภท (ขอบคุณพวงมาลัยครับพี่โอ๋)555
    Hankook บ.เคซีซี ออโต้ไทร์ จำกัด โดย คุณหนุ่ม ชาญยุท
    ขอขอบพระคุณ บ.ไทยน้ำทิพย์
    ขอขอบพระคุณตลาดประตูกรุงเทพ
    ขอขอบคุณ ส.น.สายไหม ท่านผู้กำกับ และ เจ้าหน้าที่ทุกท่าน
    ขอขอบคุณทีมงานรถพยาบาล และ ทีมงานช่วยชีวิต ชุดใหญ่
    ขอขอบพระคุณชาวบ้านพี่ๆน้องๆลุงๆป้าๆ ชาวสายไหมตลาดประตูกรุงเทพ
    ขอขอบพระคุณนักแข่งทุกๆๆๆๆท่าน ทุกๆๆๆรุ่น
    ขอขอบคุณRacing underGround (พี่มิค)และทีมงานทุกท่าน
    ขอขอบพระคุณทุกเสียง ,ทุกข้อความ,ทุกความคิดเห็น,ทุกคำชมและคำติชม อิอิ
    ขอขอบคุณ คุณแม่ ที่มาช่วยดูแล ปากท้องทีมงาน และ ทำความเข้าใจให้กับพี่ๆน้องแม่ค้าพ่อค้า ที่
    ตลาดประตูกรุงเทพ
    ขอขอบคุณทุกท่านที่ไม่ได้พูดถึงเพราะนึกไม่ออก

สุดท้าย ขอขอบพระคุณทุกๆท่านจากใจจริง ....ลืมขอบคุณตัวเอง ขอขอบคุณอ๋องคราบบบบบ5555555

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 กรกฎาคม 2009
  23. Thep Modify

174
    0
    0
    รอชมภาพชุดใหญ่อีกนะคร๊าบ

24. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

3,000
    12
    0
    รอชมด้วยคน:D

25. AONO_KUNG

AONO_KUNG New Member Member

487
    0
    0
    มารอด้วยคนคับ งานนี้มันส์มากๆเลยคับ

26. Jingjo.Si.Dc5

Jingjo.Si.Dc5 New Member Member

298
    3
    0
    รอชมด้วยครับ:)

27. whitebear

1,191
    11
    0
    มะเห็นมีรูปเพิ่มเลยอะ

รอชมอยู่คร๊าบ

28. GT Corolla

GT Corolla New Member Member

22
    0
    1
    โอเพ่นนี่วิ่งกันสุดจริง ๆ ลุ้นตลอด

29. caldina3s_ge by lee pui

caldina3s_ge by lee pui New Member Member

79
    0
    0
    รอสนามหน้าอยู่ครับ.....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้