ถามเรื่องกรองเดิมครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย นายยุทธนา ประสาทสิทธิ์, 19 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากรู้ว่ากรองเดิมของผม(ตรงสีจางๆ บริเวณปากกลมๆนั่นแหละครับ)มันเสียหรือเปล่าครับ เพราะถอดออกมามันมีรอยเหมือนแตกหรือหักด้วยครับ เวลาใส่มันจะหลวมๆ ครับ ถ้ามันเสียไม่ทราบว่าจะเอาไปซ่อมได้หรือเปล่าครับ:):)

1. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    มัน ขาด ครับ .. ถ้า ต้องเปลี่ยน ต้อง เปลี่ยน .. ยก ลูกครับ
    แต่ แนะนำให้ หา ยาง มา รัด เอา ครับ ..

2. :D:Dขอบคุณมากครับครับพี่แจ๊ค แสดงว่ายังมีทางแก้ไขอยู่ นึกว่าใช้ไม่ได้ซะแล้ว รอดตัวไปครับ:D:D

3. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    :)

ใส่ กรองเปลือย โลดดด

:)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้