+ปรากอบ อองเท็ม เอ็มทอง+

การสนทนาใน 'ClubStream' เริ่มโดย obb_stream M7, 19 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    แปลงร่างงามแบบสมใจนึก

ยินดีด้วยนะครับ พี่เป็นต่อ หล่อสมใจเลยครับ

2. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    หาง แวลู กับน้องมู เข้ากันมั้ย

หรือ ไม่ใส่หางดี

3. obb_stream M7

1,047
    6
    0
    หล่อ แบบเป็นต่อเลยครับ

ปล. ขอบคุณนะครับ พี่เป็นต่อ ที่ขากลับแวะให้ผมซื้อ เนย

ในร้านสะดวกซื้ออะครับ อิอิ

4. Chalala

Chalala New Member Member

245
    1
    0
    ยินดีด้วยกับพี่เป็นต่อ M7Sport หล่อแบบมากมาย

5. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    ว่าแต่ LED อ่ะ จะปล่อยไหม๊ จองมาหลายเดือนแล้วน่ะ ถ555

6. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    ดีใจด้วยครับ คุ้มค่ากับการรอคอยครับ,,,,

7. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    ยินดีต้อนรับอองเท็ม เอ็มทอง อิอิ

8. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    ยินดีด้วยจ้าพี่ชาย

พี่มอส

LEDอะติดเเล้วเห็นน้า อิอิ

9. FoxStream

FoxStream New Member Member

249
    2
    0
    กว่าจะได้ชุดนี้มา เล่นเอาแทบท้อเลยครับ

แต่ในที่สุดใจมันก็รักน้องเอ็มเข้าเต็ม ๆ

ว่าแต่เพื่อน ๆ ว่า

1) ใส่หางแวลูดำดี หรือไม่ใส่ดี

2) ล้อ LS กับ NR อันไหนน่าลงกว่า

กำลังตัดสินใจอยู่ครับ

และท้ายสุดขอบคุณกบมาก ๆ ครับ กับปรากอบเต็ม ๆ และลายแทงขุมทรัพย์ เงินไม่หล่นเลยอ่ะ

:)

10. obb_stream M7

1,047
    6
    0
    ไอเดียกบนะ

ถ้าใส่ล้อ LS ก้อใส่หาง แวลู ได้ครับ เข้ากัน เหตุผล

เพราะมีกลิ่นอาย ของ วีไอพี เข้ามามีเอี่ยว

ถ้าใส่ล้อ NR ก้อตามแคตตาล๊อค ครับ ไม่มีหาง เนียนๆเรียบๆ

นี่ความคิดเห็นของ กบ ครับ

11. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    ใจเย็นเย็น
    รอเนื้อคู่ครับ

แต่ถ้าเป็นมอสน่ะคงต้องเสียเงินอีกหา Mu ครับ

12. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    ถ้าเป็นแท่ง แท่งเลือกตามแคทตาล็อคครับ

จัด NR ปล่อย LS ครับ เพราะ M7 ต้องล้อ NR ยุยุ

13. AM@CITYMANIA

AM@CITYMANIA New Member Member

116
    2
    0
    สวยคร้าบบบบบบบ

14. Streamhd

Streamhd New Member Member

28
    0
    0
    งามแต้ งามว่า

ไม่ใส่หางดูดีกว่านะ (ถ้าจะปล่อยหางก็ส่งซิกหน่อยนะ)

15. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    หางอันนี้อาจไปไกลนะพี่ม่อน

เพราะมาเลมันอยากได้555

16. สวยมากคับพี่ Fox
    ปลใอยากเห็นตังเป็นๆแล้วซิ..อิอิอิ

17. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    สวยมากคับ

18. Project Mu

Project Mu New Member Member

94
    1
    0
    เทพ มาก คับ ต้องตามมาชมถึง RCW มาทางMuge ก้อต้อง NR เลี่ยงไม่ได้ แล้ว

19. obb_stream M7

1,047
    6
    0

วันนี้ได้มีโอกาส ลองขับน้องขาวFD ติดจายเลย

ภายในก้อสวย ภายนอกก้อสวย ยุ ผบ ให้ขับรุ่นนี้ดีกว่า

ปล. ขอบคุณสำหรับอุปกรณ์ด้วยนะครับ ใช้แล้วแจ่มจริงๆครับโน๊ต

20. FoxStream

249
    2
    0
    ต้องขอบคุณเป็นอย่างยิ่งสำหรับ พี่บอย ของเรานะครับ

ถ้าไม่ได้พี่บอยนั่งจ้องหน้าจอให้ สงสัยฝันไม่เป็นจริงแน่ ๆ ครับพี่น้อง

อย่างนี้ ขึ้นมาเมื่อไหร่ ต้องตบรางวัลครับ

เอาเป็นอะไรที่มันวน ๆ ดีไหมอ่ะ

:)

ปล. พี่มอส เป็นต่อ เอา Daylight ติดอยู่นา ยังชอบอยู่ง่ะ

21. FoxStream

249
    2
    0

ขับเอง ชอบเองมะได้หรอก

ต้องพาแฟนไปนั่งด้วย

จะลองไปนั่งคันสีขาวที่ลงประกาศขายอยู่ไหมอ่ะ 36,000 km เองนะกบ

เดี๋ยวช่วยคุยให้ได้

22. obb_stream M7

1,047
    6
    0

พี่เป็นต่อ ถ้าคันนั้น เจ็ดต้นๆ ก้อน่าฉนนะครับ

อยากเห็นรูปถ่ายจัง เค้ามีรูปมั้ย ส่งมาดูกัน

อาจจะดันให้เป็น 2.0 ไปเลย ไหนไหน แล้ว

นถ้ามีรูปภายในก้อยิ่งดีนะพี่ รบกวนด้วย

23. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    NR เท่านั้นครับ,,,, :D

24. am.jp-mobile

am.jp-mobile New Member Member

14
    0
    0
    สวยครับพี่ฟอก

ตาร้อน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้