รวมมุกเสี่ยวแต่ได้ผลชะงัด ( แต่ต้องตบด้วยมุกส่วนตัวบ้างนา )ใช้ได้ผลจริงๆ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย <<< JobsilrA >>>, 18 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    รวมมุกเสี่ยวๆไว้จีบสาว

> คุณๆขเยิบซ้ายหน่อยสิ
    ญ> ทำไมอ่ะค่ะ
    ช> หัวใจเราจะได้ตรงกันไง

ช>กลัวโทรศัพท์ระเบิดจัง !!!
    ญ>ทำไมอ่ะค่ะ
    ช> ก้อมันอัดเเน่นไปด้วยความรักไง

คุยโทรศัพท์อยู่ อืม เธอใช้มือข้างไหนคุยโทรศัพท์อยู่อ่ะ (ข้างขวา/ซ้าย) เรารักเธอนะ อืมลองเปลี่ยนข้างดิ (อืมเปลี่ยนแล้ว) เราเกลียดเธอแล้ว (ทำไม) ก็เรารักเธอข้างเดียวอ่ะ

ชาย: เฮ้ย ผึ้ง
    หญิง: อะไรผึ้งเผิ้งอะไร ฉั้นไม่กลัวหลอก
    ชาย: ผึ้งจริงๆ
    หญิง: พอเหอะก็บอกแล้วไงว่าไม่กลัว
    ชาย: ผึ้ง...ผึ้งรู้ว่ารักเธอ

ช) หันอีกข้างมาไม่ได้หรอ
    (ญ) ทำไมอ่ะ
    (ช) ก็เราไม่อยากรักเธอข้างเดียวไง

ชาย: เธอเห็นอะไรบางๆรึเปล่า
    หญิง: อะไรเหรอ
    ชาย: สายใยที่เชื่อมระหว่างเราสองคนเอาไว้ด้วยกันไง
    (อ่า นะ)

++ : ทำไงดีอ่า..เราตาบอดสีอ่ะ
    ++ : โห..จิงอ่ะ แน่ใจเหรอ?
    ++ : อืมม..แน่ใจดิ.. ก็เราเห็นโลกเป็นสีชมพูอ่ะ

ชาย: รักของเธออยู่ที่ไหน
    หญิง: แล้วทำไมหละ
    ชาย: จงออกมามอบตัวกับเราเสียโดยดี....ตอนนี้"ความคิดถึง"ล้อมไว้หมดแล้ว
    หญิง: เล่นซ้ะ

ชาย: ได้ยินเสียงอะไรป่าว
    หญิง: เสียงอะไรไม่เห็นได้ยินเลย
    ชาย: ก็เสียงของเราที่ก้องร้องอยู่ในหัวใจเธอทุกนาทีไง
    (เอื้อ!)

ชาย: ผมยาวจัง
    หญิง: แล้วจะทำไมเหรอ
    ชาย:เปล่าหลอก ว่าจะยืมมามัดใจหน่อย

ชาย: รู้มั้ยว่าวันทุกๆวันผมจะคิดถึงคุณแค่ 2 ครั้ง
    หญิง: ตอนกินข้าว กับอยู่กับแม่เหรอจ๊ะ(เคยโดนแบบนี้หละ)
    ชาย: เปล่าก็แค่ตอนที่หลับกับตอนที่ตื่นอยู่เอง
    (Work นะจะบอกให้)

เพือน2 กำลังง่วนกับการหาอะไรบางอย่างอยู่
    ทำหน้าตาเครียดซะด้วย
    เพื่อนหนึ่งเลยถามไปว่า
    เพื่อน1: หาอะไรอยู่วะ
    เพื่อน2: หารักแท้
    เพื่อน1:

อยากเป็นเบอร์ดี้จัง(ทำไมอะ)ก็จะได้เป็นหนึ่งในใจคุณไง
    ถ้าชอบไงก้อบอกนะ

ช) บ้านคุณไฟดับรึป่าว
    ญ)ไม่ดับ ทำไมเหรอ
    ช) บ้านผมไฟดับ
    ช)ผมเพิ่งรู้ว่าถ้าไฟดับผมอยู่ได้ แต่ถ้าผมขาดคุณผมคงอยู่ไม่ได้

1.สะกดคำว่า"เลิฟ" ซิ = ขอบคุนน่ะที่ทำไห้รุ้จักคำว่ารัก
    2.พุ่งนี้ว่างมั้ยจะชวนมานั่งไนไจด้วยกัน
    3.ระวังลื่นน่ะ = ไจละลาย
    4.อยากเป็นกาแฟ= ที่หนึ่งไนไจคุน
    5. 1+1 เป็นเท่าไร = เท่าไรก้อไม่สำคันเท่ากับไจที่ฉันมีไห้เทอ
    6.ชอบเล่นบาสมั้ย = เดี๋ยวจะเป็นห่วงไห้
    7.หน้าคมจัง = บาดไจ
    8.คิดไนไจบ่อยมั้ย เราอ่ะโคตรบ่อยเลย เพราะเราคินอกไจไม่เป็น
    9. ทามมัยมองอะไรไม่ค่อยเห็นเลย = ความรักบังตา

2. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    สมัยนี้ยังใช้ได้อีกหรอจ๊อบ
    ได้โดนผู้หญิงด่ากระเจิง 555+

เรื่องนี้ ต้องเรียก จารย์จ๊อบ แล้วม้างงงงง

3. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ใช้ได้ซี่ แหมดาราตลกอย่างเรามันต้องใช้คารมย์ส่วนตัว + มุกไหนเพื่อตบให้ตัวเองดูดีได้ซักมุกล่ะน่า เชื่อเถอะ เหอๆๆ

4. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ใช้ยาเลยดีฟ่าว่ะ.....แน่นอน....5555+

5. maxmeto01

maxmeto01 New Member Member

70
    0
    0
    ผมว่าอย่างนั้นคับ ใช้ยาเลยดีกว่า และตามด้วยยาทนคับ (รับรองสุดยอดคับ)

6. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    โห พี่ท่าน น่ากลัวเกิ้นนนนน เหอๆๆ

7. นาย...อั๊ยซ์...

นาย...อั๊ยซ์... New Member Moderator

178
    6
    0
    ดิ้นต่อยท้อง ร้องต่อยปาก ลากเข้ามุม รุมให้โทรม โหมทั้งตัว รัวไม่ยั้ง ยังไม่หยุด !!

โหดไปมั๊ยครับเนี่ย .. เอิ้กส์ๆ

8. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    มีของดีอยู่กับตัว ไม่จำเป้นต้องใช้ อะไรครับ อิอิ

9. <<Golf Devil>>

<<Golf Devil>> New Member VIP

504
    5
    0
    ใช่แล้วโอม เรามันพวกปากกัด ตีนทีบ ขาหนีบ เอวซอย

10. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    ชอบงะเป็นการส่วนตัว555:D

11. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    5555 กลายเป็นกระทู๊เพื่อคนซาดิสซ์ไปซะแล่ววว เหอๆ

12. นาย...อั๊ยซ์...

นาย...อั๊ยซ์... New Member Moderator

178
    6
    0
    เย้ยยยย ..

จิงๆแล้ว ป๋มเป็นคนอ่อนหวาน นุ่มนวล น่ะกั๊บ !!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้