เปลี่ยนเครื่องยนต์ใหม่ ยังไม่ได้แจ้ง โดนจับมั้ย??

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ข้าวสารซิ่ง, 18 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    ถ้าเอกสารครบๆ ก็รีบทำเถอะครับ ตาเอ๋ ให้ไฟแนนท์เค้าจัดการให้ กันไว้เพื่อเกิดเหตุต่างๆ
    ช่วงที่ผมวางเสร็จใหม่ๆ โดนเกือบทุกวัน ทั้งเครื่อง ทั้งแก็ส เรียกว่าผิดทั้งคัน ถ้าโดนค่อยๆ
    พูด ค่อยๆคุย บ้างวันผมโดนถึง 3 ด่าน เซ็งมากๆ 100 บาทใบผ่านทาง อิอิ

โอโห พี่โจ้โดนขนาดนั้นเลยเหรอ ตอนนี้ผมรออินวอยอยู่ครับ คาดว่าคงช้า เพราะร้านที่ซื้อเครื่องเขาเปิดตู้มาปุ๊บ ก็ยกมาวางในรถเลย สงสัยจะรอนานหน่อย ได้มะใหร่จะไปแจ้งให้ไฟแนนท์ดำเนินการให้จบๆไป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้