Shock Ohlins

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย zev, 18 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. zev

zev New Member Member

208
    25
    0
    รุ่นของโช๊ค Ohlins มีรุ่นอะไรบ้าง สังเกตุยังไง ที่ผมสังเกตุมันเริ่มจาก รุ่น ปรับสูงต่ำและหนืดไม่ได้
    , เลื่อนข้อ , กระบอกโต,PCV ,DFV คือมันเยอะครับ งง ครับ ขอท่านผู้รู้ ชี้ทางสว่าง

2. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    อยากรู้เหมือนกันครับ
    ใช้อยู่เหมือนกันแต่ไม่รู้ว่ารุ่นอะไร

3. TonRacing

TonRacing New Member VIP

309
    58
    0
    ลองเข้าไปหาอ่านในบอร์ด สยามซูบารุ กับ บอร์ดมิทซูสปอร์ท ดูครับ ความรู้เพียบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้