จอดอยู่หน้าบ้านเฉยๆ คนเมาดันขับชนอีก วานผู้รู้ช่วยที

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย m_pooly, 18 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. m_pooly

m_pooly New Member Member

15
    0
    0
    จอดอยู่หน้าบ้านเฉยๆ คนเมาดันขับชน กำจิงๆ วานผู้รู้ช่วยที

ใครพอมีของเหล่านี้ รบกวนช่วยทีครับ
    1.กระจกมองข้างไฟฟ้าEK Levข้างขวา
    2.กันชนหลังEK Lev
    3.ลิ้นหลังEK Lev
    ติดต่อเอ็มคับ084-009533324ชม.
    ขอบคุณมากครับ

2. m_pooly

15
    0
    0
  3. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    ขอให้หายเร็วๆครับ

4. oak_99

oak_99 New Member Member

49
    5
    0
    กันชนและลิ้นหลัง ให้ร้่านทีสีซ่อมได้นะครับ ราคาซ่อมและทำสีน่าจะถูกกว่าซื้อใหม่แถมยังต้องเสียค่าทำสีอีก ส่วนกระจกมองข้าง ลองดูหน้าซื้อขายนะครับ ขอให้กลับมาหล่อเร็วๆ

5. hanaga

hanaga New Member Member

203
    14
    0
    น่าสงสารจัง
    ขอให้หายไวๆครับ

6. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    น่าเห็นใจคับ ลองโพสที่กระทู้ซื้อขายดูนะคับ ขอให้ซ่อมเสร็จไว้ๆนะคับ

7. pop96

pop96 New Member Member

825
    68
    0
    กลับมาสวยไวไวนะครับ

8. ballasung

ballasung New Member Member

283
    1
    0
    ผมมีกระจกข้างคับสนใจโทร 082-209-9059 บอลครับ อ้อลืมบอกไปให้ฟรีครับแต่ช่วยเอาข้างซ้ายไปด้วยนะครับไม่อยากเก็บไว้และก็เรื่องทำสีผมพอหาช่างราคาไม่แรงให้ได้ครับสนใจก็ติดต่อมาล่ะกันนะครับ ช่วยๆกานไป

9. ectc

ectc New Member Member

3
    0
    0
    คนไทย น้ำใจแสนประเสริฐ :thumbs_up:

10. GOLD GEAR 66

GOLD GEAR 66 New Member Member

449
    8
    0
    รีบกลับมาหล่อใว้ๆนะ ครับ

11. oak_99

oak_99 New Member Member

49
    5
    0
    มิตรภาพ ek group

12. ลำบากใจจิงๆๆ เวลาจอดแล้วโดนชน เคยเหมือนกัน

13. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    เห็นใจครับ หายเร็วๆนะครับ

14. m_pooly

15
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ :)
    ขอบคุณน้ำใจของ EK Group ทุกท่านจริงที่เป็นห่วง
    ส่วนกระจกของคุณ Ball ที่จะให้ผมฟรี ๆ ผมรู้สึกเกรงใจจริง ๆ ครับ เพราะแต่ผมอยู่ที่อุบลครับ การขนส่งทาง EMS ซึ่งต้องมีค่าใช้จ่าย เอาเป็นว่าผมจะโทรหาคุณ Ball นะครับ
    ขอบคุณครับ
    ขอบคุณทุกคนครับ :)

15. ballasung

283
    1
    0
    ไม่เป็นไรครับไม่ต้องเกรงใจหรอกผมมีเหลือไม่ได้ใช้เก็บไว้ก้รอวันพังเปล่าแบ่งปันเพื่อนๆดีกว่า แต่สภาพของกระจกต้องทำสีนะครับข้างขวา(ที่คุณโดนชนสภาพดี)ข้างซ้ายเลนปรับได้แต่บานพับไม่พับอะครับ ถ้าไงก็ติดต่อมาละกันนะครับจะได้หล่อไวๆ

16. ballasung

283
    1
    0
    คุณm_poolyตอนนี้ผมกะลังงานเข้าอาจจะส่งล่าช้าหน่อยเพราะเลิกงานไปรษณีย์มานปิดแล้วอะครับ พอดีช่วงนี้สิ้นเดือนปิดจ๊อบงานงานเยอะมากอะครับ ต้องขออภัยไว้ด้วยนะครับแล้วจะรีบส่งไปให้ครับ

17. telexchange

telexchange New Member Member

142
    9
    0
    น้องบอล น้ำใจ หลายๆเด้อ

18. ballasung

283
    1
    0
    แหมพี่ ผมยังได้โลโก้ H แดงฟรีๆจากพี่เลย ek มีแต่คนเหลือๆครับ.......หมายถึงน้ำใจนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้