อยากเป็นสมาชิกคลับนี้ทำยังไงคับ

การสนทนาใน 'Supertruck-Thailand' เริ่มโดย tanusmay, 17 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tanusmay

tanusmay New Member Member

394
    1
    0
    สวัสดีคับ

ผมอยากเป็นสมาชิกคลับนี้ต้องทำยังไงคับ

แนะนะทีคับ

ผมชื่อเมย์คับผม

2. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0

อ่อ เว็บบอร์ดนี้ ไม่ได้เป็นคลับค่ะ

ทุกคนมีสิทธิเท่าเทียมกันหมด

เว็บบอร์ดนี้ เปรียบเสมือน สื่อ กลาง ค่ะ

เอาไว้ติดต่อ พูดคุย เรื่องรถกระบะ และก้อ ประชาสัมพันธ์งานแข่งเกี่ยวกับรถกระบะเท่านั้นค่ะ

สามารถ ดาว์นโหลด สติ๊กเกอร์ได้นะค่ะ

เอาไปตัดกันเองได้เลย อิอิ อยู่ด้านบนหัวข้อที่ติดหมุดอค่ะ

ยินดีต้อนรับสู่บ้างหลังใหม่ของกลุ่มคนรักรถกระบะนะค่ะ
    :D

3. hypertruck

hypertruck New Member Racer

156
    1
    0
    ยินดีต้อนรับครับ..หุหุ

4. jack up

jack up New Member Member

42
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

5. tanusmay

394
    1
    0
    คราบ

รายงานตัวคับ

6. hypertruck

hypertruck New Member Racer

156
    1
    0
    วัวนที่ 25-26 ก.ค. นี้เจอกันที่ สนามพีระ เซอกิต พัทยา น่ะครับ พวกเรา Supertruck-Thailand อยู่ที่นั่นครับ ไปแข่งรถกัน ว่างๆไปเที่ยวได้น่ะครับ นั่งได้ยัน Paddok เลยครับ

7. tanusmay

394
    1
    0

อยากไปอยู่คับ แต่ติดอยู่ที่ว่า ไม่ค่อยมีเวลาว่างอ่าคับ :cry:

งั้น ผมค่อยติดตามภาพจากพวกๆล่ะกานนะคับ

8. Opp

Opp Active Member Member

1,158
    0
    38
    งืมๆ

9. phuketracing

phuketracing New Member Member

136
    0
    0
    ขอเป็นสมาชิกด้วยคนนะคร้าบๆๆๆๆๆๆ

10. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    ยินดีต้อนรับค่ะ อิอิ

11. nan.strada

nan.strada New Member Member

79
    0
    0
    ดี ครับ ทุก คน

up......

12. a`Mad Dog & P_Ranger

a`Mad Dog & P_Ranger New Member Member

525
    0
    0
    อีกไม่นาน ก็กลับมาคุยกัน แนบแน่นขึ้นเหมือนเดิมแล้วนะครับ

WWW.SUPERTRUCK-THAILAND.COM

WWW.SUPERTRUCK-THAILAND.NET

แล้วพบกันนะครับ

13. Subaru_imperza

Subaru_imperza New Member Member

3
    0
    0
    ขอฝากเหนือฝากตัวด้วยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้