ลูกปืน

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย jit95, 17 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jit95

jit95 New Member Member

382
    0
    0
    ล้อหน้าขวาดังอีกแล้วครับ ครืนๆๆ เพิ่งเปลี่ยนไป 7 เดือน
    ใครพอรู้มั้ยครับใครพอมีลูกปืนอยู่บ้างครับ
    ว่าเบอร์ที่ขางลูกปืนมีตัวเลขอะไรบ้าง ช่วยดูหน่อยครับ

2. Super_gang

Super_gang New Member Member

279
    0
    0
    มันดังอย่างไรครับ เพราะปกติรถNEONตอนออกตัวขับไม่เร็วมากก็จะมีเสียงดัง แต่ถ้าขับเร็วกว่าห้าถึงหกสิบเสียงมันก็จะหายไป เสียงดังที่เป็นมันดังตลอดเลยหรือครับ อยากรู้เผื่อรถผมเป็นมั่งจะได้หาแนวมางแก้ไขได้

3. jit95

382
    0
    0
    ดังครับ ขับรถไปจั้มเนินลูกระนาดเคยไปเปลี่ยนลูกปืนแล้วหาย มันอตกอีกรอบแล้วครับ

4. jit95

382
    0
    0
  5. artonair

artonair New Member Member

51
    0
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้