ถามผู้รู้ เกียร์ b16A tecเล็ก Auto จะ overholl อะไหร่เกียร์ซื้อของ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย Kupee, 17 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kupee

Kupee New Member Member

118
    0
    0
    ถามผู้รู้ เกียร์ b16A tecเล็ก Auto จะ overholl อะไหร่เกียร์ซื้อของ

ที่ไหนคับ
    ซีล ต่างๆ ผ้าครัช ตัวตั้งระยะ หาซื้อได้ที่ไหน ราคาประมาณเท่าไหร่

**** เอาตัวไหนรุ่นไหนใส่เทียบ แทนกันได้ อะไหร่ข้างในเกียร *******

2. Civic58

Civic58 New Member Member

9
    0
    0
    ผมมีอยู่ครับ ทั้งชุดเลย อยากได้อะไรละครับ เพื่อยังมีอยู่ ของอยู่ที่อู่ครับ

3. Kupee

Kupee New Member Member

118
    0
    0
    อยากได้ของใหม่คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้