NV Club ร่วมแสดงความเสียใจกับคุณพ่อพี่นก (NV FULL)

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Van X, 17 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nv_lampang

nv_lampang New Member Member

115
    8
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ

อยู่ลำปางคับฝากพี่ๆๆร่วมไว้อาลัยด้วยจากใจจริง

2. rookies69

rookies69 New Member Member

25
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ พี่นก

3. ต่อ

ต่อ New Member Member

81
    0
    0
    เมื่อคืนไปมาเเล้วถึงตอนสี่ทุ่ม ไม่เจอใครเลยอ่ะ
    ใครรู้เบอร์บ้างไม่ได้เอาโทรสัพที่มีเบอร์พี่นกมาอ่ะ
    หรือใครอ่านกะทู้พอดีแล้วมีเบอร์พี่นกบ้างช่วยโทรมาบอกที่เบอร์ 0827948832 ด้วยคับขอบคุงคคับ

4. อั้มลูกตานันต์

อั้มลูกตานันต์ Active Member Lady Member

716
    31
    28
    ขอแสดงความเสียใจด้วยคับพี่นก

5. chang nv

chang nv New Member Member

269
    10
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ.....

6. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    เสียใจอย่างสุดซึ้งนะคับป๋านก ขอให้คุณพ่อไปสู่สุคติด้วยครับ และแล้วพี่นกก็หัวอกเดียวกับผมแล้วนะครับ คงเหลือแต่แม่นะครับที่ต้องถนอมเค้าใว้ให้นานที่สุดนะครับพี่ วันอาทิตย์เจอกันครับ

7. vinit...

vinit... New Member Member

459
    27
    0
    เสียใจด้วยครับ

8. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

9. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    ...ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับพี่นก...​

10. [-หนุ่ม-]

[-หนุ่ม-] Member Member

388
    2
    18
    ...ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ...

11. nv สีฟ้า

nv สีฟ้า New Member VIP

509
    41
    0
    ...................ขอแสดงความเสียใจด้วยครับพี่.

12. sk_nv 2000

sk_nv 2000 New Member Member

191
    3
    0
    และขอให้บุญกุศลของคุณพ่อพี่นกที่ทำ
    ในชาตินี้และชาติผ่านๆมาส่งผลให้ไปสู่สุขคติด้วยครับ

13. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    กำหนด ฌาปนกิจ 17.00 น ครับ
    ขอเชิญ สมาชิกทุกท่านครับ :D ประมาณ 15.30
    พร้อมเพียงกัน ณ วัดมะกอก ข้าง รพ. พระมงกุฏ ครับ

14. ไม่สามารถไปร่วมงานได้ครับ

ส่งแรงใจไปเป็นกำลังใจให้พี่นกครับ

15. BEEKITTY

BEEKITTY New Member Member

216
    6
    0
    ขอบพระคุณทุกท่านที่สละเวลาอันมีค่า มาร่วมงานศพคุณพ่อข้าพเจ้า คือ พี่เป้, คุณแวนเอ็กซ์, น้องแจ็ค, น้องทิด, น้องกุ๊ก+เอ๋, น้องปิ่น, น้องเปิ้ล, น้องช้าง, พี่แบด, พี่ตั้ม, ฟิชโช่+นุช,พี่หนุ่มและครอบครัว และผู้ที่ไม่ได้เอ่ยนาม และขอบคุณทุกท่านในคลับ ที่ร่วมแสดงความเสียใจ มา ณ โอกาสนี้ ขออนุโมทนาที่ร่วมทำบุญ ขอให้บุญกุศลส่งกลับไปยังทุก ๆ ท่าน มากมายร้อยเท่าพันทวี ขอให้เจริญ ร่ำรวย เงินทอง ยิ่ง ๆ ขึ้นไปครับผม ... มานพ (NV FULL)

16. payayam

payayam New Member Member

702
    13
    0

17. ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับพี่นก

18. pinnup

pinnup New Member Lady Member

73
    11
    0
    เสียใจย้อนหลงด้วยนะค่ะพี่นก ว่างๆเจอกันค่ะ

19. tae_nissannv

tae_nissannv New Member Member

677
    37
    0
    ............ชอแสดงความเสียใจด้วยครับ...........

20. sorawas

sorawas New Member Member

692
    17
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ

21. Takumi9

Takumi9 New Member Member

97
    2
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้