คาลิปเปอร์

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย DEK_PR, 17 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DEK_PR

DEK_PR New Member Member

82
    0
    0
    แง้วๆ เบรคติดอ่ะ เปลี่ยนมาเบรคมา 2-3 รอบแว้ว

เดือน 2 เดือนหมดอีกแระ สงสัย คาลิปเปอร์จะติดอ่ะ

ใครพอทราบราคา ช่วยบอกหน่อย หรือใครมีของอยู่แจ้งเบอร์ติดต่อบอกหน่อยคร๊าบบบบ ขอบพระคุณ

2. Kiat nissan

Kiat nissan New Member Member

112
    0
    0
    มีของครับ ทั้งจาน,ดุ้ม,ผ้าเบรค,คาลิเปอร์ เป็นของ P11 VVL

3. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0
    เปลี่ยนผ้าเบรค/เปลี่ยนลูกสูบเบรค โอริง รึยังคับส่วยนใหญ่เบรคติดเพราะลูกสูบเบรค ถ้าซื้อมือ2หรือใช้นานควรถอดออกมาล้างแล้วซ่อมแซมครับ

4. DEK_PR

DEK_PR New Member Member

82
    0
    0
    เคยซื้อชุด คิดส์ มาซ่อม มาล้างแล้วรอบนึงก็ยังม่ายหายอ่ะ

5. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    มีของ P11 ผ้าเบรคหนา จานหนา สภาพดี สวยๆ ขายไม่แพง
    สนใจโทรมาคุยได้นะครับ

6. obeya

obeya New Member Member

314
    1
    0
    แต่ชุดซ่อมใส่กันได้หมดเลยรึป่าว
    เพราะของผมรู้สึกว่าจะเป็นvvl

7. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    รุ่นใครรุ่นมันคับพี่ แต่ถอดออกมาเทียบได้ ไม่น่ามีปัญหากับการหาของนะคับ ^^

8. obeya

obeya New Member Member

314
    1
    0
    แล้วเทียบใส่กับรุ่นไหนด้ายอะคับ

9. ตัน 1

ตัน 1 New Member Member

26
    0
    0
    จานเบรคp11

ผมมีจานเบรคและคาลิเปอร์ของp11 รุ่นติดรถบ้านเรา 1คู่ขาย 1800 บ ติดต่อต้น 086-3120084

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้