จอดอยู่ที่ทำงานดี ดี ลงมาเจอพูดไม่ออกเลย

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย GAUSS, 17 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    กำแท้ๆ ตอนนี้กำลังให้เขาตรวจสอบกล้องวงจร ปิด อยู่
    เซ็ง เลย

:cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry:

2. HS7QBT

HS7QBT New Member Member

297
    3
    0
    ใครทำ เลวมาก ขอให้ตามเจอไวไวครับ

หรือถ้าเจอตัวแล้วส่งข่าวบ้างนะพี่

3. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    ผลักล้มหรือว่าตั้งใจทำครับ

4. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    หมายถึงคนที่ทำนะครับไม่นึกถึงเลยว่าเป็นรถที่ตัวเองรักจะรู้สึกอย่างไร

5. jz_gte_3

jz_gte_3 New Member Member

83
    0
    0
    เซ็งเลยครับ เจอแบบนี้

6. nocalorie

nocalorie New Member Member

29
    0
    0
    คนทำไม่น่าเกิด เจอตัวแล้วยิงทิ้งเลย

7. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    ยังดีที่เป็นรอย ถ้าหายล่ะแย่เลย

ว่าแต่ทำไมต้องทำรถพี่เก๊าด้วยอ่ะ

พี่เก๊าไปจอดล๊อคคอขวางทางป่าว

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 22:01:31 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 22:00:35 ----------

ไฟหน้าซ้านขวา ชุดละ120คับ 2ข้าง240 ใหม่ๆจาก0 คับ

8. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ใครโดนแบบนี้ก็ต้อง เซ็ง

เป็นผมโดนจะด่า แช่งคนทำเลย

9. baitong-click

baitong-click Member Moderator VIP

378
    7
    18
    เซ็งครับ เจอแบบนี้ เรารักษาดีๆของเรา มาทำกันได้ ขอให้เจอตัวไว้ๆนะครับ เห็นแล้วมันแค้นแทน

10. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    รอตรวจสอบกล้อง อยู่ครับ ขอบคุณทุกท่านที่เป็นห่วงครับ

จอดในช่องครับเก่ง เข้าจอดตรงล็อค ไม่ออกจากเส้นเลย ขาตั้งคู่อย่างดี
    เพราะผมเองไปทำงานตอนเช้าทุกวัน เลยมีที่จอดเยอะ และจอดตรงที่ประจำ

รอเรื่องอยู่ไม่รูจะได้ตัวหรือเปล่าว

11. pep

916
    1
    0
    อยากเห็นข่าวช่างกลกระทืบพนักงานทรูไหมคับ 555+

12. pep

916
    1
    0
    อ่อไฟเลี้ยวข้างซื้แต่กรอบใสๆได้คับ แยกขายอยุ่

บังโคลนหน้าเป็นเคฟล่ามีจอน 1200

13. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    ใครทำลูกพี่ผม

14. baitong-click

baitong-click Member Moderator VIP

378
    7
    18
    จัดไป

15. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    ซ่อมยังครับพี่

16. Project_L

Project_L New Member Member

873
    8
    0
    แบบนี้ ต้อง ยิง ทิ้ง!!!!!

ชิ้ก!! ชิ้ก!!! ปัง!!!!!!!!!!~~~~

17. GAUSS

4,354
    50
    48
    ซ่อมแล้วครับ ขอบคุณทุกคนเลย แต่ลายสติ๊กเกอร์ คงปล่อยไว้ก่อน ที่เหลือยาขัดสีเอา

ส่วนเรื่องตอนนี้สงสัยเงียบไปแล้ว +++
    ยังไม่ได้รับคำตอบเลยครับ

18. pep

916
    1
    0
    เอาสติกเกอร์ของเทียมป่าวอ่า วันหลังไปคลองถมเด๋วผมซื้อมาให้

ของแท้ชุดละ600

อย่าปล่อยนิ่งเฉย ต้องตาม

ไม่งั้นคนชั่วมันลอยนวล

เผื่อมันได้ใจ ไปทำร้ายของ ของคนอื่นอีก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้