ขอความเห็นเรื่องโป่ง

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย boy e-san, 17 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. boy e-san

boy e-san New Member Member

87
    1
    0
    ขอความเห็นเรื่องโป่ง ได้มาหนึ่งข้างแระ เป็นงัยพอได้ไหมครับ ช่วยวิจารณ์หน่อย เอาแบบเต็มที่เลยนะ จะได้ให้ช่างแก้ได้ทัน

2. DON_SF

DON_SF New Member Member

636
    0
    0
    โป่งแบบนี้ก็ดีน่ะพี่ ไม่ดูใหญ่เกิน ขอแค่ไม่ติดล้อพอเป็นใช้ได้ครับ ของผมช่างเค้าตียังกับผมใส่หน้า11นิ้วงั้นแหละ 555

3. tha79

tha79 New Member Moderator

737
    0
    0
    ก็ดอนเสริมอะแดปเตอร์ 2 นิ้วนิ

4. oat_

oat_ New Member Member

5
    0
    0
    ผมก็กำลังดึงอยู่ เดี๊ยว เอารูปมาให้ดู
    ถามหน่อยคับ ล้อกี่ นิ้ว คับ แล้วกว้าง เท่าไหร่ ออฟ เท่าไหร่ สวยดี

5. DON_SF

DON_SF New Member Member

636
    0
    0
    ล้อสวยดี

6. boy e-san

boy e-san New Member Member

87
    1
    0
    ให้ดูโป่งคับพี่โบ๊ท ม่ะชั่ยล้อ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้