อยากได้ลิ้นหน้าแบบนี้ครับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย tul_flip, 16 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tul_flip

tul_flip Member Member

51
    0
    6
    อยากได้ลิ้นหน้าแบบนี้ครับ

2. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    ได้ไปอย่าลืมติดสติ๊กเกอร์สัญลักษณ์ของ กทม. ไว้ข้างรถด้วยนะครับ เอาไปกวาดขยะบนพื้นถนนได้สบายๆเลย อิอิอิ ล้อเล่นนะครับ

3. jasma_arm

jasma_arm New Member Member

277
    1
    0
    ลิ้นตัวนี้เปงของGreadyคับ

ที่พี่กานไฟเบอรือะมี

รึว่าจะเอาของยูสญี่ปุ่นแกก้อสั่งให้ได้นะครับ

4. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    พอทราบมั๊ยครับว่าเท่าไหร่

5. tul_flip

51
    0
    6
    ก็กลัวอยู่นะครับ แต่อยากลองครับ เห็นแล้วชอบดี

6. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    จิงๆ ก็สวยนั่นแระครับ คิดว่าถ้าเป็นงานไทยทำ ไม่น่าจะแพงมากมั้ง และทำไม่ยากด้วย แต่ถ้าเป็นของแท้จากญี่ปุ่นมา ก็อาจจะแพงกว่าหน่อย ส่วนเรื่องราคา ไม่ทราบเลยครับ ขนาดรถผมเองยังเดิมทั้งคันเลย ชุดแต่งไม่มี สเกิตโรงงาน สีดำเดิมๆ อิอิอิ:D:D

7. tul_flip

51
    0
    6
    จิงก็อยากได้ของมือสองนะครับ งานดี ไม่ต้องไปรอ ไม่รู้ของไทยต้องรอทำใช่ไหมครับ

รถผมก็เดิมๆ เหมือนกันครับ มีแต่ล้อ

8. jasma_arm

jasma_arm New Member Member

277
    1
    0
    ราวๆๆ5000-7000

อยู่ที่สถาพครับ

แนะนำให้ใจเย็นๆๆแล้วหางานนอกของแท้ครับ

เคยเหงของก๊อปมาหลายตัวละไม่เนียนอย่างแรง

9. tul_flip

51
    0
    6
    ขอบคุณครับ

10. noom_sw20gt

noom_sw20gt New Member Member

58
    1
    0
    แนะนำร้านที่แถวปากนํ้าครับงานดีราคาไม่แพง รถผมก็ทำอยู่ เอาแบบไปให้รับรองเหมือนและไม่นานครับ ร้านชื่อ oxzo เบอร์โทร 0813518171ติดต่อคุณ แมน บอกว่าพี่ หนุ่ม แนะนำมาครับ:D

11. tul_flip

51
    0
    6
    ใช่ร้านที่อยู่ตรงทางเข้าอู่พี่รุ่งใช่ไหมครับ เหมือนเคยเห็นรถคุณหนุ่ม ฝาเครื่องสวยมาก

12. noom_sw20gt

noom_sw20gt New Member Member

58
    1
    0
    ใช้ครับร้านอยู่ทางไปอู่ รุ่ง ผมว่างานเค้าดีใช้ได้นะราคาไม่น่าแพงและมีกันชนของ MR2 อยู่สองสามแบบลองไปดูนะครับใส่กับรถเดิมๆก็สวยดี......................ปล ขอบคุณที่ชมเรื่องฝาเครื่องครับ.......ไว้รถเสร็จจะขับมาให้ดูนะครับใกล้แล้ว

น้องๆ รอชมเงกแล้วครับคันเนี้ยะ :D

พี่หนุ่ม ถ้าอ่านเจอกระทู้นี้ ช่วยส่ง SMS เลขบัญชี /ธนาคาร/ ชื่อบัญชี ของพี่ให้หน่อยคราบ ถ้าไม่ได้อ่านก็ไม่เป็นไร เดี๋ยวไว้คุยกันแล้วผมค่อยขอก็ได้ ;)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้