!!! ^-^ 16/07/2009 วันคล้ายวันเกิดของเจ้าของรถคันน้ำเงิน...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย jojo9, 15 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. โอะโอ๋

โอะโอ๋ New Member Member

1,418
    17
    0
    สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้ถูกหวยสามตัวตรง!!:D

2. Nitikan

Nitikan New Member Member

91
    7
    0
    เฮงๆ รวยๆ ครับ วันนี้วันหวยออกด้วย

3. ขอให้น้าโอ เอาเครื่อง2.0ออกมาให้ผมคร้าบ บ บ:D:D:D มีความสุขมากๆคับน้า:D

4. NUM RE

NUM RE New Member Member

2,001
    497
    0
    ความสุขจงอยู่กับท่านตลอดไป

5. golf_zahh

golf_zahh New Member Member

1,815
    498
    0
    HBD นะจ้า คิดถึงๆ คิดไรก้อสมหวังนะจ้า

6. Chitchai Vilaikaew

Chitchai Vilaikaew New Member Member

1,779
    455
    0
    ขอให้หล่อ ขอให้รวย เด๋ออออออ

7. De@thNotez

De@thNotez New Member Member

1,017
    69
    0
    HBD นะครับ

8. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0
    ขอบคุณพี่โจ้ที่ตั้งกระทู้นี้ให้..

ขอบคุณ พี่ ๆ

ขอบคุณ เพื่อน ๆ

ขอบคุณ น้อง ๆ

ทั้งสมาชิกเก่า สมาชิกใหม่

ผมเองคงตอบกลับทั้งหมดไม่ได้ เนื่องจากเน็ตไม่อำนวยเท่าไหร่

แต่ผมขอให้พรที่ พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ที่ให้ผม

บังเกิดกลับแด่ทุกท่านด้วยนะครับ...

สำหรับสมาชิกเก่าทั้งหลายก็คุ้นหน้าคุ้นตากันดี ผมเองก็ไม่เคยลืมนะ

ส่วนสมาชิกใหม่ๆ ที่เข้ามาก็ยินดีต้อนรับนะค้าบ เดี๋ยวเราคงได้เจอะหน้าเจอะตากัน..

ปล.ถ้าวันเสาร์นี้เสร็จธุระเรื่องบ้านเร็ว จะตามไปมิตติ้งนะจ๊ะ

9. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    อ่ะ งี้ต้องไปซะแร้น ไปดูหน้า ว่าที่ เอิ๊ก

10. newvenice

newvenice New Member Member

141
    5
    0
    HBD ........ Good luck krab

11. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0
    วุ้ยๆๆๆๆๆๆๆ ไม่ได้เจอนานเรยคิดเถิงงงงงงงงงงงงงงงงง HBD นะจ๊า ถึงมาช้าไปนิสสสสสสสสสสสส:D

12. โดมน้อย

โดมน้อย Well-Known Member VIP

1,494
    42
    48
    HBD ครับบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้