oO ทำงาน / เรียน <ที่ไหน ยังไง มาลงกันหน่อยไหม> oO

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Denn, 14 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. อู๋B11

อู๋B11 New Member Member

244
    70
    0
    โรงเรียนท่าทรายนี่ใช่โรงเรียนการเคหะท่าทรายป่าวคับ

ถ้าใช่นี่จบมากี่ปีแล้วอ่ะคับแม่ของผมสอนอยู่ที่นั่นอ่ะคับ

2. NJU

NJU New Member Member

294
    130
    0
    หล่อกันเข้าไปๆ:D:D

NEXTWEEK ถูกใจสิ่งนี้
  3. mtts. 38

mtts. 38 New Member Member

1,236
    12
    0
    14 ปีแล้วครับ นานมั้ยเนี้ย

4. mtts. 38

mtts. 38 New Member Member

1,236
    12
    0
    14 ปีแล้วครับ นานมั้ยเนี้ย

5. จ้าวโลก

จ้าวโลก New Member Member

273
    171
    0
    ชื่อ เด่น ครับ

ประถมโรงเรียนแสงทองวิทยา

ม.ต้น-ปลาย โรงเรียนหาดใหญ่วิทยาลัย

ป.ตรี ราชพัดสงขลา

ตอนนี้ทำงาน นักวิชาการประชาสัมพันธ์ เทศบาลตำบลพะวง อ.เมือง จ.สงขลา ครับ

6. อู๋B11

244
    70
    0
    ก็นานดีอ่ะคับแต่แม่ผมก็เข้าไปสอนช่วงปี38อ่ะคับ

ไม่รู้ว่ารู้จักหรือป่าว อ.พรทิพย์ ปริญญาจารย์ คับ:D:D:D

7. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    ชื่อเดียวกันเลยครับ
    สงสัยหน้าตาดี แง๋ม ๆ
    :D

8. โบตั๋นน้อย

โบตั๋นน้อย New Member Member

3,586
    411
    0
    :D :D :D :D

9. จ้าวโลก

273
    171
    0
    ใช่ครับชื่อนี้หน้าตาดีมากๆ

10. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0
    โหยยย ล่อไปห้าหน้า เพิ่งเห็น อิอิอิ

ชื่อตูนครับ เพื่อนๆเรียกตูนจัง มาจาก Login
    ทำงานอยู่บริษัท เจริญโภคภัณฑ์อาหาร จำกัด (มหาชน) หรือ CPF เป็นบริษัททำเกี่ยวกับอาหารคน อาหารสัตว์ ประมาณว่าทำแทบทุกอย่างที่รับประทานได้ทั้งคน และสัตว์
    ตำแหน่ง เจ้าหน้าที่ระบบข้อมูลงานบุคคล หรือเป็น HRIT ดูแลระบบงานของบุคคล ด้วยระบบ PeopleSoft

Email : [email protected]

11. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    อาทิตย์หนึ่ง ลงอ่างกี่รอบ
    นวดกาปู๋ กี่ที
    คาราโอเกะ กี่ดริง
    เปิด mem ที่ไหนบ้าง

ยังไม่เล่าเลย ตูนคุง
    :D

12. nismo B-14

nismo B-14 Member Member

106
    17
    18
    มาช้าหน่อย ดีกว่าไม่มา

ซื่อ แป๋ง ครับ

งานยังไม่มีเพราะเรียนอยู่
    เรียนอยู่ที่มหาลัยราชมงคลตะวันออก วิทยาเขตจักรพงศ์ภูวนาฎ

e-mail [email protected]

ใครเจอรถทะเบียน กข175 บีบแตรทักกันบ้างน่ะครับ

วิ่งเส้นวิภาวดีทุกวัน

13. อู๋B11

244
    70
    0
    ใช่เลยคับพี่เด่นผมก็อยากรู้คับ

เฮ้ยตูนบอกมาให้หมดนะแล้วพาไปด้วยนะ:D:D:D

ว่าแต่ที่นัดไว้เมื่อไหร่อ่ะเงียบเลย:mad::mad::mad:

14. kob_tl

kob_tl New Member Member

99
    5
    0
    เอาบ้างดิ:D:D:D:D
    - อนุบาล- รุ่งเรืองวิทยา

- ป.1-ป. 6 สยามวิทยา

- มัธยม ม.1- ม. 6 ราชวินิตบางแก้ว

- ป.ตรี มหาวิทยาลัย รามคำแหง ( นิติศาสตร์ )

15. Pao 4E11

Pao 4E11 Well-Known Member Member

1,418
    131
    63
    ชื่อ __อ๊อฟ
    อนุบาล-ป.6__พหฤทัย ดอนเมือง
    ม1-ม6__หอวังนนทบุรี
    ป.ตรี__ประชาสัมพันธ์ พระนคร (2ปี ไม่จบ ออกมาอยู่อู่ อีก1ปี)
    ป.ตรี__เรียน CHEF ที่วิทยาลัยดุสิตธานี ตรงซีคอน คับ

16. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
    ว่าจะบอกแต่เรื่องงาน เพราะเลิกเรียนมานานมากแล้ว

แต่ไหนๆก็ไหนๆแล้ว เผื่อเจอสถาบันเดียวกัน :D

ป1-ม6 : กรุงเทพคริสเตียน

ตรี : รัฐศาสตร์ ธรรมศาสตร์

โท : MBA, UNDA Western Australia

17. Denn

9,716
    819
    113
    หนุกหนาน ครับ :D

18. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    ดันนนน

19. NGO113

NGO113 New Member Member

1,222
    106
    0
    คลับ นี้ คน ชื่อ หนุ่ม ก็ เยอะ คน ชื่อ เด่น ก็ เยอะ อิอิอิ
    สงสัยจะมีแต่คนหน้าตาดี

20. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0

เอิ๊ก ๆๆๆ นั้นสิ เอาแบบละเอียด นะ :D:D:D:D

21. Chattapol

Chattapol New Member Member

53
    3
    0
    เล่าไปเล่ามา เหมือนผมเด็กสุดเลยป่ะครับเนี่ย งานยังไม่มีทำครับ แบมือขอตังพ่อแม่อยู่ พี่ GF_B14 จบสามเสนวิทยาลัย รุ่นไหนครับ ผมรุ่น 51
    ประถม- โรงเรียนอนุบาลสามเสน
    มัธยม- สามเสนวิทยาลัย
    ปัจจุบัน- เรียนป. ตรี อยู่มหาวิทยาลัยกรุงเทพ ปี3 แล้วครับ เอก Advertising
    เรื่องรถก็พอได้ครับ เจอตัวเป็นๆผมได้ วันเสาร์ ณ เรียบด่วนรามอินทรา หลังเที่ยงคืนไปแล้ว
    กับอังคาร หน้าปั้ม Jet เก่า เส้นกาญจนา ส่วนวันอื่นไม่ว่าง หญิงผมเยอะ 555+

22. Nitikan

Nitikan New Member Member

91
    7
    0
    ปั้ม Jet ใกล้กับร้านขายหิน + อู่กาญจนา ที่ทำท่อไอเสีย ใช่ป่าวครับ :D:D:D

23. จ้าวโลก

273
    171
    0
    เหงด้วยครับ

24. oaknakab

oaknakab New Member Member

436
    59
    0

มาอัพมั่ง
    ประถม รร.ประมุขวิทยา ซอกๆพระราม 7
    มัธยม ต.อ. จำรุ่นไม่ได้ จำได้ว่าพระเกี้ยวตกน้ำป๋อมแป๋มหาย รันทดสุด แต่จบปี 2000 รุ่น y2k ครับ เขากัวกันต่างๆนาๆ สรุป ไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลย เลยสงสัยคอมพิวเตอร์ตั้งแต่นั้นมาอาจารย์ในดวงใจ อ.สอนเคมี อ.ที่ใส่แว่น สอนพิเศษอยู่ลิโด้ ฮามากๆๆ คนนี้ละที่อยากให้ผมเป็นครู
    เป็นคนเดียวที่ แหวกแนว เพื่อนๆ คนอื่นเข้า จุรา ทำมะสาด เกษตรแต่ข้าพเจ้า
    ป.ตรี สวนดุสิต วิทย์-คอม รุ่น 13 มั้งอืม แตะบอลคณะวิทย์ด้วยนะถ้าจำไม่ผิดน่าจะได้ แตะบอลกะพวกวิดคอม สุนันทา บ้านสมเด็จบอลเชื่อมไมตรี ไรนี่ละ ผมอยู่กองหลัง แตะเปิดอย่างเดียว เอิ๊กๆ กองหน้าวิ่งเอา
    ป.โท พระนครเหนือ MIST เรียนมากะโบตั๋น :p ตอนนี้ที่บ้า บี14 ตอนแรกซื้อ บี11 โดนแม่ยึดมันเล็กดีแม่ชอบ ไว้ขับส่งกับข้าว

ตั้งแต่นั้นมาก็เลย ขอเข้าคลับ ตอนมีบี11 แต่ขับ fiat132 คาบูคู่ เอิ๊กๆ ไปๆมาๆ พี่วีที่สนิทกันจนอยู่ปัจจุบัน หารถให้ได้มา แถมมี ABS ดิสสี่ล้อ ล้อเดิม เดิมหมดเลยวิ่งมา 70000 โล ดีใจมากมาย คันนี้เก็บตังซื้อเอง โคตรรักมันเลย 240000 ตอนได้มา ปี 98 อะ แล้วก็เริ่มมารู้จักพี่ติ่ง ป้าเจี๊ยบ น้องโอ๊ต และอีกหลายๆคน จนมาถึงปัจจุบัน

25. onobee_13

onobee_13 New Member Member

725
    253
    0
    โอคับ ป1-6 เรียน บางโพศึกษา
    ม1.-3 วิมุต
    ปวช. ตั้งตรงจิตรพณิชยการ.
    ปวส. พณิชยการราชดำเนิน - ธนบุรี
    ทำงานที่ progress HR ในเครือ K BANK..

26. Toonjung4

3,565
    662
    0
    แหม่ๆ หา B12 มาอีกสักคันซิ ครบรุ่นเรยยยยย

ผมเลิกหมดแล้วครับเรื่องอ่างเนี่ย ถ้าใครมาถามจึงไม่สามารถแนะนำได้เลย ว่าที่ไหนเด็ด ที่ไหนแจ่ม อันนี้คงต้องถามผู้รู้ท่านอื่นแล้วอ่ะครับ :D

ส่วนเรื่องเมม คารา โอเกะ อันนี้ก็เลิกเที่ยวแล้วครับ เลยไม่สามารถทราบได้ว่า แถวรามอินทรา มีร้านเปิดใหม่ น่านั่งมากครับ ล้อเล่น
    เลิกแล้วววววว

27. Denn

9,716
    819
    113
    ไม่เชื่อ :D

28. Toonjung4

3,565
    662
    0
    เชื่อดิ๊ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:D ไม่เชื่อลองเลี้ยงสักอ่างสิพี่ จะได้รู้ว่าไปหรือไม่ไป :D

29. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0

ปู๋ ไหมเล่า ไม่เลี้ยงนะ แค่ ชวนเล่นๆ :D:D:D:D

30. abadahey

abadahey Active Member Moderator

2,753
    16
    38
    MIS รุ่นไหนครับ ผมเรียนนรอบค่ำ MIS รุ่น 3 คับ เหอๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้