[+Meeting เดือนกรกฎาคม+]

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Wakita(Wa), 14 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    55555+

แบบี้ เราต้องจัดใช่มะเพ่ จ๊อย อิอิ

2. bestza

2,475
    13
    0

ลุยกานเพ่ตงๆ

3. bestza

2,475
    13
    0
    555555+

แล้วพี่จาไปกับป๋มป่าว หุหุหุ

4. bestza

2,475
    13
    0
    5555555+

เค้าให้ไปแล้ว เราจาพลาดกานได้ไงหละเพ่ชาย โฮ๊ะๆๆๆๆๆๆ

ร่าเริงๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ^_^

5. bestza

2,475
    13
    0
    กำๆๆๆๆๆๆๆ 5555+

มะเคยติ๋มเรยน๊าเพ่ชายๆๆ เค้าเรียกว่า เกรงใจๆๆกาน

อ่าๆๆๆๆๆๆ

สร้างภาพจิงๆเลยเราๆๆ

6. chutjane

chutjane New Member Member

350
    1
    0
    อยากไปมากมาย พาสุดรักไปด้วยนะครับ
    น้องใหม่ยังไม่เคยไปมิดติ้งเลยครับ
    งานนี้ก้ออยู่ไกลๆ ผมอยู่ แถวลาดปลาเค้า รามอินทรา กม 2
    เดินทางไม่ถึงห้านีทีครับ
    อยากรู้จักพี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ club si ทุกคนนะครับ

7. bestza

2,475
    13
    0
    มาเลยงับๆ จาได้รุ้จักกันงับป๋มๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

8. neverdie team

neverdie team New Member Member

304
    1
    0
    ^^^...ไปด้วยแต่ว่าไปมะถูกหง่ามารับที่บ้านหน่อยจิ :D
    ^^^.... ไกล้ๆๆๆแต่นี้แอง :D

9. FClongkong

FClongkong New Member Member

237
    1
    0
    ดีใจๆมีคนบ้านใกล้เรือนเคียงกะเค้าแล้ว 555 :D

10. chutjane

350
    1
    0
    แล้วอยู่แถวไหนหรือครับ
    งานนี้ต้องเตรียม งบ เท่าไหร่หรือครับ

11. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ค่าอาหารน่าจะไม่เกิน 300 บาทนะค่ะ แต่ถ้าเข้ากลุ่ม SiL อันนี้ไม่รับประกัน:D

12. chutjane

350
    1
    0
    งานนี้พลาดแล้วเรา รถความร้อนขึ้นครับ
    พัดลมไม่หมุน แต่ต่อตรงหมุน ช่างบอกว่า
    อาจจะเป็นที่ วาล์วน้ำ และโทโม
    เลยอดไปมิตติ้งเลย ตอนเย็นนี้เอง
    เสียค่าลาก 800

13. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    เอาใจช่วยให้หายไวๆ ครับ

14. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    โถ ถอดวาล์วน้ำวิ่งมาก่อนก็ได้ มะเห็นเป็นไรเลย

15. bestza

2,475
    13
    0
    โห อดมาซะงั้น มะวานมันมาก ฮ่าๆ

16. peach007

peach007 New Member Member

323
    0
    0
    ยังไงก็ขอให้กลับมาเหมือนเดิมในเร็ววันนะครับ

เสียดายจังที่มะได้มาอ่ะ สนุกมาก ๆ ครับ

17. chutjane

350
    1
    0
    รถเสร็จแล้วครับ โทโมเสียครับ งานนี้หมดงบไป 1800 ครับ
    งบค่าเหล้าผมแท้ๆ เซ็งจิงๆ
    ค่าลาก 800
    ค่าแรง 300
    ค่าตัวโทโม 700
    ไม่รู้ว่าถูกหรือแพง สถานการณ์มันบังคับ
    ดีที่ดับเครื่องทัน ที่เครื่องไม่น๊อก
    ขอบคุณทุกท่านที่ให้กำลังใจ
    เสียดายจริงๆ คราวหน้าไม่พลาดแน่

18. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    ช่วงนี้ผมไม่ได้ไปเจอเพื่อนๆเลย ขอโทษทีครับ
    พอดีช่วงชีวิตตอนนี้ มีปัญหาเยอะไปหน่อย -- --"

19. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    มีปัญหาปรึกษาพี่กอลฟ์ได้ครับ แวะเวียนมาเจอเพื่อนๆ อาจดีขึ้น :D

20. bestza

2,475
    13
    0
    มะเปนไรพี่แบงค์ งานหน้า เจอกานเพ่ชายๆๆ

21. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    ชีวิตคนเรา มีขึ้นมีลง ขึ้นแล้วก้อลงอ่ะขึ้นแล้วก้อลง......อย่าคิดมากครับเด๋วก้อผ่านไปด้วยดีนะ

22. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ไม่เป็นไรจ้ะ งานหน้าก็ค่อยมามีตติ้งด้วยกันก็ได้

ว่าแต่เป็นอะไรมากรึป่าว วันนั้นเราโทรไปก็กดสายทิ้ง

มีอะไรก็บอกๆกันได้นะ อย่างน้อยจะได้ช่วยให้สบายใจขึ้นมาได้

23. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    งานนี้พลาดไป ต้องขอโทษทุกคนด้วยนะ พอดีต้องไปธุระครับ :D:D
    ปล. ได้ข่าวว่า เมากระจายนี่

24. joejho27

joejho27 New Member Member

213
    2
    0
    โอเค พี่ๆคงเข้าใจ แต่ปัญหาชิวิตนี่ " สาวๆป่าววะ" 5555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้