[+Meeting เดือนกรกฎาคม+]

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Wakita(Wa), 14 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GozilA

GozilA New Member Member

371
    2
    0
    โดดงาน เพิ่อเข้าสังคมอีกตามเคย555++

HBDคับวา ขอให้กินอิ่มนอนหลับ ห่างไกลจากตะคริวนะครับ:D:D

2. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    ไปโลดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด เจอกานงับ คนขี้เมา ฮ่าๆ

3. FClongkong

FClongkong New Member Member

237
    1
    0
    กัวเสี่ยตง จาแว๊ะเข้าเรือนพระยาอ่ะดิ๊ ฟอร์มว่าเลี้ยงผิด :eek:

4. KOB@NeFaRiouS

KOB@NeFaRiouS New Member Member

94
    1
    0
    HBD ครับวา ไว้เจอกันวันเสาร์ครับผม หายไปนาน ^^

5. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ขอบคุณสำหรับคำอวยพรนะคะทุกคน แต่อย่าสับสนนะคะ

งานนี้งานมีตติ้ง ไม่ใช่งานเลี้ยงวันเกิดน้องวาน้า o_O

จริงๆวันนั้นตรงกับวันเกิดพี่เอกด้วย HBD พี่เอกเช่นกันค่ะ:D

แล้วเจอกันที่งานนะคะ คิดถึงทุกคนมากมาย

6. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    :D:D:D:D:D

7. TonGGy

TonGGy New Member Member

298
    3
    0
    มันคืออะไรเหรอ รู้จักแต่ Harem ตรงข้าม DEWA อ่า :p :p :p

8. peach007

peach007 New Member Member

323
    0
    0
    Harem Harem Harem Harem........................................

9. jump coupe

jump coupe Guest

0
    0
    0
    ไปด้วยคนครับ

ไปด้วยคนนะครับ สมาชิกใหม่ ไม่เคยไป
    แต่เข้ามาดู เป็นประจำ

jump coupe

10. GozilA

371
    2
    0
    ^มาเลยครับ เจอกันหนุกหนานๆ:D

11. TonGGy

298
    3
    0
    :D :D :D :D

ยินดีครับ มาเลยครับ

ผมก็สมาชิกใหม่เหมือนกัน
    ไป meeting ครั้งแรก รู้สึก ตื่นเต้นมากๆ เลยครับ

หวังว่า พี่ๆ Si มีอายุ จะต้อนรับอย่างดีนะครับ :p :p :p

12. Bambii

Bambii New Member Member

211
    4
    0
    เรือนพระยาหรือไม้เอกดีคะพี่ปอนด์ ^^ :cool:

พาน้องพีไปด้วยดิ ให้ไปเปิดหูเปิดตาบ้าง อิอิ

13. Bambii

Bambii New Member Member

211
    4
    0
    HBD นะคะพี่วา
    ^___^

14. GozilA

371
    2
    0
    น้องพีได้อ่านนี่คงระริกระรี้ใหญ่ 555:D

15. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    อ้าว ชี้โพรงให้กระรอกซะแร้วน้องบูม ^^
    :p
    Joice++Jum

16. TonGGy

298
    3
    0
    เค้าอนุญาติแล้ว

เบส ลุยๆ :D :D :D

17. Mc6885

Mc6885 New Member Member

91
    6
    0
    HBD นะครับน้องวา
    หวังว่าพี่คงจะหายเปื่อยก่อนวันมิตติ้งนะ
    แล้วเจอกันครับ

18. peach007

peach007 New Member Member

323
    0
    0

แน่ใจแล้วนะน้องบูม ที่อนุญาตพีสะเดิดเนี่ย เกิดไปจริงแล้วจะตามไปมั้ยอ่ะ
    555555555++++

19. KOB@NeFaRiouS

KOB@NeFaRiouS New Member Member

94
    1
    0
    อาจจะต้องตามไปนะครับ เนื่องจากพรุ่งนี้ต้องไปเยี่ยมป้าที่ต่างจังหวัดกลับมาเย็นๆอาจจะค่ำของวันเสาร์ครับ จะรีบกลับครับผม

20. FClongkong

237
    1
    0
    อ่ะจ๊าก..ฟังแล้วแหม่งๆ ให้เบสตัดสินใจเองละกันเนาะว่าจาไปหนาย :eek::eek:
    ไปด้วยกันเลย เปิดตาเปิดหูด้วยกัน ^^ เนาะ

21. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0

พรุ่งนี้แล้วน้าเพื่อนๆ งานนี้มีพิเศษ ใครไม่ไปมาเสียดายทีหลังไม่รู้ด้วยนะจ้ะ:D

22. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    ปากมานดีไม่สร่างซา เจอดีไรติ๋มทุกรอบ

23. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    ใครไม่รีบกลับยกมือขึ้น

24. FClongkong

237
    1
    0
    555 พี่ถามแบบนี้ใครจากล้ายกอ่ะพี่ :D:D คอยดูกันเลย คับ

25. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    ไปด้วยคน แต่ห้ามทักทรงผมกะสีผิว

26. Ryuk

Ryuk New Member Member

23
    0
    0
    งานนี้ผมอดไปอีกแล้ว

เพิ่งเอารถเข้าอู่ไปสับเกียร์วันนี้เอง ไม่ได้เข้าบอร์ดนานเลยไม่ทราบข่าว

กว่ารถจะเสร็จก็นู่นน วันอังคารมั้ง

HBD คุณวา ด้วยครับ ~

27. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0

เดือนนี้ เดือนเกิดน้องวา อยากให้ทุกๆคน รู้จักน้องวาเยอะขึ้น ฮาๆๆ:D

เพราะเรากำลังตามหา แฟนพันธุ์แท้ Wakita 555+ เจอกันที่งานมีตติ้งค่ะทุกคน

28. pedmaster

pedmaster New Member Member

104
    0
    0
    ขอไปเนียน ด้วยนะ

ไม่เคยไป มีทติ้ง สงสัยรถผมจะ ลิเกสุด เยย

29. Win...

Win... New Member Member

794
    10
    0
    อยากไปมากเลยคับพีวา

เด๋วผมจะรีบตามไปให้ได้คับ

ยังไงก็ HBD พี่วาคับ ขอให้มีความสุขมากๆ สวยๆ รวยๆ ^^

30. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0

แล่วๆๆๆๆๆ ระริกระรี้เลยเพ่ชายๆ เค้าให้ เราก้ ลุ๊ยๆๆ 55+5

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้