+++Meeting EK GROUP (2 ส.ค.2552)+++

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย bigeyes96, 12 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. woon_why

woon_why Member Member

274
    20
    18
    นัดกันแถวๆไหน รบกวนแจ้งด้วยนะคับ
    ป๋ม จะได้ ขับตามๆไปด้วย กลัวหลงคับบบบบ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 09:45:25 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 09:45:05 ----------

นัดกันแถวๆไหน รบกวนแจ้งด้วยนะคับ
    ป๋ม จะได้ ขับตามๆไปด้วย กลัวหลงคับบบบบ

2. munarok

munarok New Member Member

369
    40
    0
    พอดีเมื่อวันอาทิตย์ผมได้ไปเที่ยวแก่งกระจานมาเลยแวะไปดูสนามแข่ง
    สนามสวยมากมายครับรู้สึกว่ายังไม่สมบูรณ์100%เพราะวันที่ไปดู
    ยังทำหลังคาจุดเซอร์วิสอยู่เลย
    สำหรับท่านใดที่ไปไม่ถูก(ถ้ามาจากทางใต้)ไปพร้อมผมก็ได้นะครับ
    เพราะไปตามแผนที่จะอ้อมครับ(สำหรับคนที่มาจากทางใต้)
    เพราะผมอยู่หัวหินจะได้ไปพร้อมผมเลยทีเดียว
    081-9865808ฮาร์ท(munarok)

3. อดไปอีกคนแล้วครับ...ลูกค้าดันมานัดวันอาทิตย์พอดี
    เลื่อนก้อไม่ได้...ลูกค้าคือพระเจ้า

4. telexchange

telexchange New Member Member

142
    9
    0
    อยู่แถวพระราม2 นัดรวมกันเซ็นทรัล ดีไหมครับ แล้วเวลาไหน ยังไงตรงไหน บอกกันด้วยนะครับ แถวนี้รู้สีก ไปกันเยอะ

5. woon_why

274
    20
    18
    ที่ปั๊มดีกว่าไหม๊คับ?? เพราะรวมตัวกันน่าจะหลายคัน จะได้จอดรถสะดวกๆ
    ใครรู้จักทางไปสนามดี ก็นัดเลยคับ ป๋มจะได้ไปด้วย เพราะกลัวหลง

งานเริ่ม 9โมงเช้า จะนัดรวมกันกี่โมงดี แจ้งด้วยนะคับ
    จะเข้ามาดู บ่อยๆ นะคับ

6. ballasung

ballasung New Member Member

283
    1
    0
    ผมว่าน่าจะเจอตรงฝั่งตรงข้ามเซ็นทรัลน่าจะดีนะครับตรงปั๊มบางจากที่ติดกะบิ๊กซีอะครับเพราะพอจะไปจะได้ไม่ต้องไปกลับรถถึงบางมดอะครับพี่ ส่วนพี่กะผมอะเจอที่บ้านพี่นะ ออกเช้าๆก็ดีนะพี่เผื่อหลง

7. ballasung

283
    1
    0
    ถ้าจะไปให้ทันงานเริ้มก็ต้องเจอกันประมาณ 6 โมงอะครับเจอตรงปั๊มบางจากที่ติดกับบิ๊กซี(ฝั่งตรงข้ามเซ็นทรัลราม2)น่าจะง่ายสุดอะครับใครอยู่ย่านนี้ถ้าจะไปก็เจอกันตรงนี้นะครับสะดวกสุดแล้วไปพร้อมกันหลายๆคันมีอะไรจะได้ช่วยกันได้ครับ

8. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
    คึกคักดีจัง...

9. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    เหมือนเดิมครับ ทางทีมงาน มีน้ำดื่ม ไว้บริการ

อย่าลืมเตรียมร่มมาด้วยน่ะ เผื่อแดดร้อน

ถ้าใครมีเสื่อพับ ๆ ก็ติดมาด้วยก็ได้ครับ

แล้วเจอกันที่สนามครับ

10. OaT_DBS

OaT_DBS New Member Moderator

538
    170
    0
    สำหรับรถแข่งผมในการแข่งสนามนี้เป็นที่น่าเสียดายว่า เสร็จไม่ทันครับ
    เนื่องด้วยปัจจัยหลายๆอย่างที่เกิดขึ้น จากการที่เครื่องยนต์ B16B
    ที่เพิ่งโอเวอร์ฮอลทั้งตัวได้เสียหาย ไปเมื่อสัปดาก่อน และไม่สามารถ
    หาเครื่องใหม่มาทำให้สมบูรได้ทัน จึงตัดสินใจพักการแข่งในสนามนี้
    ไว้ก่อนครับ เริ่มอีกทีสนามหน้าที่โคราช แต่การมีทติ้งที่แก่งกระจาน
    ก็ยังมีเช่นเคยนะครับ ตัวผมเองก็ไปชมงานด้วยเช่นกัน แล้วเจอกันครับ

11. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
  12. bigeyes96

bigeyes96 New Member VIP

616
    246
    0
    B16B หรอคับ งั้นเด๋วเอารถพี่โจลงแทนได้ปะคับ อิอิ

13. EK@SRN

EK@SRN New Member Member

383
    6
    0
    จะรอไปเชียร์ที่สนาม โคราช ครับ

14. woon_why

274
    20
    18
    สรุปว่าจะนัดเจอกัน 6โมงเช้าใช่ป่ะคับ
    รบกวน ขอเบอรืโทรได้ไหม๊?? จะได้โทรไปถามรายละเอียดได้อ่ะคับ

แล้วจะมีไปกันกี่คันเอ่ย????

15. นัดกันที่ไหน/กี่โมงครับผมขอไปแจมด้วย อยากเจอพี่ๆมากครับ

16. ballasung

283
    1
    0
    ตอนนี้มี3คันครับ ถ้าพี่ด้วยก็เป็น4คัน ผมกะเพื่อนผม2คันแล้วมีพี่Channymanอีกท่านครับอีก1คันครับส่วนเบอร์ผม 082-209-9059 บอลครับพี่ยินดีที่ได้รู้จักไว้ก่อนเลยนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 31 กรกฎาคม 2009
  17. OaT_DBS

OaT_DBS New Member Moderator

538
    170
    0
    สำหรับสมาชิกที่ลงชื่อไว้กับพี่ต้อม เมื่อไปถึงแล้วสามารถจอดรถได้ที่ลานจอด P1 นะครับ
    บอกกับเจ้าหน้าที่ว่ามาจาก EK Group เค้าจะมีส่วนที่กันไว้ให้พิเศษ15คันตามเลขทะเบียน
    ที่ได้แจ้งไว้ ส่วนคนที่ไม่ได้ลงชื่อก็จะได้จอดในลานที่อยู่ในบริเวณใกล้ๆกัน แต่ถ้าหากคนที่
    ลงชื่อไว้ไม่มาก็สามารถมาจอดแทนคนที่ลงชื่อไว้แล้วไม่มาได้ครับ

18. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    มาโคราชเด๋วตามไปเชียร์ครับ ไม่ไกลมาก :)

19. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    ถ้าไปเจอกันคับ

20. telexchange

telexchange New Member Member

142
    9
    0
    สรุปนะครับ 6 โมงอะครับเจอตรงปั๊มบางจากที่ติดกับบิ๊กซี(ฝั่งตรงข้ามเซ็นทรัลราม2) ผมไปรอด้วยอีกคันครับ
    ชื่ออาร์ต 086-7677979 แล้วไปเจอกันนะครับ

21. PK.K

PK.K New Member Member

492
    13
    0
    เสียดายจัง ตั้งแต่เป็นสมัครสมาชิกมายังไม่ได้รวมกิจกรรมรวมวิ่งในสนามเลยสักครั้ง

อยากไปจัง เสียดายอยู่ต่างจังหวัด.....

22. onz_04

onz_04 New Member Member

9
    0
    0
    ไม่ได้ไปแล้วครับ ติดธุระด่วน เสียดายจังไว้ครั้งหน้าไปแน่นอนครับ

23. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    ถึงหัวหินแล้วครับ พรุ่งนี้เจอกัน

24. EK8155

EK8155 New Member Member

183
    12
    0
    ถึงหัวหินแล้วเหมือนกันคับ พรุ่งนี้ไปด้วยนะคับพี่

25. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    งานนี้อดไปเพราะทำงานแต่ส่งเสบียงไปและ คิคิ

26. End

End Active Member Member

525
    39
    28
    ขับไปไม่เป็นเหมือนกัน

อาจจะเกาะไปด้วยนะครับ

27. End

End Active Member Member

525
    39
    28
    ไม่เป็นไรครับ อย่าคิดมาก

โอกาศหน้ายังมี ไว้เจอกันคราวหลังก็ได้ครับ :)

28. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    ไม่ได้ไปเหมือนกันครับ เพราะพรุ่งนี้ติดธุระครับ แต่เมื่อวานแอบไปตอดเสบียงที่พี่ต้นให้มาแระ อิอิ

29. no.69

no.69 Active Member Member

234
    51
    28
    เดินทางปลอดภัยนะครับ อย่าลืมนํารูปมาฝากกันด้วยนะครับ

30. คุณขนุน

คุณขนุน New Member Member

569
    27
    0
    เดินทางโดยปลอดภัยนะครับ

รอชมรูปสวยๆจ้า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้