+++Meeting EK GROUP (2 ส.ค.2552)+++

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย bigeyes96, 12 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    จัดติ๊กเกอร์ให้กรุด้วยนะงานนี้มิทครบสามครั้งแล้ว

2. munarok

munarok New Member Member

369
    40
    0
    เจอกันที่สนามนะครับอยู่ใกล้บ้านไม่ไปไม่ได้แล้วครับ

3. Poppi_EK

Poppi_EK New Member Member

84
    9
    0
    อยากไปครับ

4. woon_why

woon_why Member Member

274
    20
    18
    พี่โจ คับ

มีรวมตัวไปพร้อมๆกันไหม๊คับ? จะได้ไม่หลงทาง รบกวนแจ้งด้วยนะคับ
    แล้วจะเข้ามาอ่านนนน คับ

5. Nucawa

Nucawa New Member Member

542
    88
    0
    โอ้...เพชรบุรี น่าไปเที่ยวมากเลยครับ ยังไงขอเป็นกำลังใจให้โอ๊ตด้วยละกันคับ...

ปล.ช่วงนี้ไม่ได้เข้าบอร์ด ไม่ได้เล่นเน็ทเลย...มีเน็ทแต่ไม่ให้ระดับพนักงานเล่น ...
    ปีหน้า ก็ว่าจะไปทาบทาม หางานใหม่แระ ม่ายไหวๆ...

6. นายชัดเจน

นายชัดเจน New Member Member

746
    10
    0
    ผมก้อสามด้วยพี่

7. bigeyes96

bigeyes96 New Member VIP

616
    246
    0
    ใครว่างก็เรียนเชิญนะคับ วันที่ 2 ส.ค. 52 เจอกัน

8. ballasung

ballasung New Member Member

283
    1
    0
    หวัดดีครับ ผมมีไปกะเพื่อนผมเองอะครับ2คันเยอะมาก ไปด้วยกันก็ได้นะครับผมอยู่แถวบางบอนบางแคอะครับ ไปเยอะๆไม่เหงาครับ

9. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    2 ส.ค. 52 ผมต้องกลับบ้านมาตากผ้า อดเลบเรา

10. OaT_DBS

OaT_DBS New Member Moderator

538
    170
    0
    สำหรับผู้ที่ไปมีทติ้งในครั้งนี้นะครับ ทางฮอนด้าเค้าได้มีกิจกรรมดีๆไว้รองรับนั่นก็คือ
    Honda Track Experience และ Honda Hot Laps ที่ให้ผู้ที่มาชมสามารถ
    ลงทะเบียนเพื่อร่วมกินกรรมได้ครับ

Honda Track Experience คือกิจกรรมที่พร้อมให้ทุกท่านได้เก็บเกี่ยวความเร้าใจ
    เช่นเดียวกับนักแข่ง ซึ่งในโปรแกรมนี้เริ่มต้นด้วยการอบรมจากทีมงานผู้ฝึกสอนในเรื่องทักษะ
    การควบคุมรถบนสนามแข่ง การตรวจเช็คความพร้อมเบื้องต้นของรถ และไฮไลต์คือ การ
    ได้ขับรถของเราไปบนสนามแข่ง ที่นำขบวนโดยนักแข่งมืออาชีพที่อยากให้ทุกท่านได้ลอง
    สัมผัส พิเศษสุดด้วยการรับสมัครเพียง 30 คันเท่านั้นนะครับ

Honda Hot Laps คืออีกหนึ่งกิจกรรมที่น่าตื่นเต้นเร้าใจกับการนั่งไปกับรถแข่ง Honda
    Civic One Make Race และ Honda Jazz One Make Race ที่ขับโดย
    นักขับมืออาชีพ ที่จะถ่ายทอดความรู้สึกของการแข่งขันได้อย่างเต็มอรรถรส หากต้องการ
    ที่จะสัมผัสประสบการณ์ใหม่ๆครั้งหนึ่งในชีวิต ก็ติดต่อได้ที่บู๊ทลงทะเบียนของฮอนด้าครับ

ทั้ง 2 กิจกรรมนี้รีบหน่อยนะครับเพราะรับจำนวนจำกัด ผมเชื่อว่าการที่ได้ลงไปสัมผัสกับ
    สนามแข่งจริง ถ้าหากสังเกตุวิธีการขับและนำมาประยุกใช้น่าจะช่วยพัฒนาฝีมือการขับของ
    เราไม่มากก็น้อย และอีกอย่างคือจะทำให้เรารับชมการแข่งขันได้สนุกขึ้นอย่างแน่นอนครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 กรกฎาคม 2009
  11. onz_04

onz_04 New Member Member

9
    0
    0
    meet ครั้งแรกไปแน่นอนครับ(แต่ลงทะเบียนไม่ทัน)ไปได้มั้ยอะครับ

12. EK_limited

EK_limited New Member Member

890
    156
    0
    ไปได้สิครับ แล้วเจอกันที่สนาม

13. IceZ@A

IceZ@A New Member Member

2
    0
    0
    ไปด้วยจิคับ

ดีคับผมน้องไอซ์พึ่งเปิดเวปมาสมัครวันนี้อ่ายังไม่ได้ถ่ายรูปรถลงเลยอ่าไปด้วยได้ไหมคับ
    IceZAA EK 98 GREEN 50 th HonDa

14. End

End Active Member Member

525
    39
    28

แม่เจ้า สงสัยต้องหา speed limit นั่งไปด้วยซักคนซะแล้ว :D

15. End

525
    39
    28
    ไปด้วยได้เลยครับ พี่ๆเค้าใจดี :D

16. louismax

louismax New Member Member

432
    78
    0
    ไปด้วยคนคับ แต่ยังไม่ได้ลงชื่อ ยังทันป่าวคับ

17. ksaEK97

ksaEK97 New Member Member

628
    333
    0
    >>> นัดกันในนี้เลยครับ เผื่อใครอยู่ใกล้กันจะได้สะดวกครับ ส่วนพี่โจจะไปก่อนกำหนดครับ เพื่อเตรียมความมันส์ ๕๕๕ <<<

18. ksaEK97

ksaEK97 New Member Member

628
    333
    0
    >>> หมายถึงแฟน ช่ายม่ะ <<<

19. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    อย่าพูดเรื่องแฟน end มัน ตะเตือน จาย เพ่

20. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
    อดไปอีกแล้วครับ ติดสอบอีก 345

21. End

525
    39
    28
    ประมานนั้นครับ จริงๆแล้วไม่ต้องแฟนก็ลิมิทได้ :D

ไม่เป็นไรพี่กาน เค้าแค่หนีไปเอง ขำๆ (ไม่ออก...)

22. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    วันนี้มีน้องจากภูเก็ตโทรมาเรื่องไปมีทครั้งแรกที่แก่งกระจานโดยจะขับรถลงมาจากภูเก็ต
    ก็เลยให้คำแนะนำไปว่าสบายๆๆ ม่ายต้องเกร็ง ถ้าผมม่ายได้ไป ขอฝากเพื่อนใหม่กับพี่ม๊อด
    และพี่ๆๆท่านอื่นที่ร่วมเดินทางไปด้วยนะครับ พอดีลืมถามชื่อและก็ล็อคอินอ่ะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับมิตรภาพที่น่ารักของพี่ๆๆน้องๆๆชาว EK Group ทุกท่านสำหรับเพื่อนใหม่ของพวกเราด้วยครับ
    :)

23. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    จากสงขลาขอตามไปเชียร์มั่งครับ :)

24. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    ลงมาจาก ภูเก็ต แสดงว่า ภูเก็ต อยู่ติดกะเชียงใหม่

25. k_crevice

k_crevice New Member Member

442
    77
    0
    เมาหลงทิศเหรอวะ:D

26. EK@SRN

EK@SRN New Member Member

383
    6
    0

ชื่อ เอก ครับน้าเอ็กซ์ ขับ 96 สีทอง

27. meawko

meawko New Member Member

9
    0
    0
    คงมีแต่ ek งามๆอยากไปด้วยค่ะ ไปดูแนวการแต่งของพวกพี่ๆไว้

28. woon_why

woon_why Member Member

274
    20
    18
    งั้นใครอยู่ฝั่นธนฯ แล้วรู้จักทางไป รวมๆกันไปดีไหม๊คับ
    ไปกันหลายๆคัน จะได้อุ่นใจ ไม่หลงทางอ่ะคับ....

29. Natt_EK

Natt_EK New Member Member

86
    14
    0
    อดไปแล้วครับ ติดงานวันนั้นพอดีครับ ... เดินทางปลอดภัยทุกท่านครับ

30. นายชัดเจน

นายชัดเจน New Member Member

746
    10
    0
    ใกล้แร้วเว้ย นัดเจอกันแถวพระราม 2 ดีไม๊
    :D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้