พี่น้อง Si,EK ภูเก็ตมาคุยกันครับ อิอิ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย yodyayee, 11 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    ^
    ^
    ^
    ^
    อยู่หาดใญ่หรือภูเก็ตเอ่ย

2. neverdie team

neverdie team New Member Member

304
    1
    0
    มาถึงแล้วเพ่เข้าเขตเกาะแล้ว...โทรมาขออนุญาติเข้าสู่เกาะภูเก็ตเป็นที่เรียบร้อย :cool:

3. neverdie team

neverdie team New Member Member

304
    1
    0
    เหมือนเดิม คาบบบวันเสาร์แว้วววชาวภูเก็ตเจอกันที่เดิม :cool::cool:

4. neverdie team

304
    1
    0
    ไม่หลับไม่นอนกันเลยคุณเธอออ [/COLOR

:D:D:D]

5. yodyayee

716
    10
    0
    กำ....อุตสาไปโม้ไว้ซ่ะทั่วบ้านทั่วเมืองว่ากินเหล้าไฮโซ อิแบบนี้เค้าก้อรู้หมดอ่ะดิ:p

6. jay-phuket

jay-phuket New Member Member

6
    0
    0
    ไม่ไช่si บ่อek แต่เป็ง EVoขอคุยกันเด้อ แบบว่าโย้ พูเก็ดกันนิคุยได้ปะพี้ยอด..ทอง ฮิๆๆ:D

7. neverdie team

304
    1
    0
    สรุป....วันที่ 07/11/09 เตรียมตัวเตรียมรถเตรียม ตับไห้พร้อม พวกเรามีนัดไปสังสรรค์การที่เขื่อนบางวาด"สุราษธานี น่ะจ่ะเพ่น้องออกเดินทางเช้าวันที่ 07 กันเลยรายระเอียดเด๋ยวค่อยมาว่าการต่อ..................เตรียม ตับ ไห้พร้อมน่ะเพ่น้อง
    .......................................ไม่เมาคลานไม่เลิกรา.........................................:D:D:cool:

8. yodyayee

716
    10
    0
    ^
    ^
    ^
    หึหึ

เมาเก่งไง

555+

9. วุฒิ eg

วุฒิ eg New Member Member

800
    15
    0
    EG แอบมาแล......................อิอิอิ

10. neverdie team

304
    1
    0
    เพ่ ยอดชายยย.....ส่งรูปที่เขื่อนมาไห้โด้ยยยย.....ทางเมลก็ได้....:D:D

11. max eg

max eg New Member Member

284
    6
    0
    ผมเพิ่งไปที่ภูเก็ตมา โทรหาคุณ YodR ไม่ติด ป็นฝากข้อความ ว่าจาไป

เยี่ยมชาว Si จักหน่อย เลยไปหาพี่เก่ง 3 Door ก็เลยมีคนพาเที่ยว รอบหน้าอย่าลืมเปิดเครื่องด้วย

นะครับ อิอิ......สงสัยยังไม่ตื่น

---------- Post added at 22:07:17 ---------- Previous post was at 22:06:48 ----------

ผมเพิ่งไปที่ภูเก็ตมา โทรหาคุณ YodR ไม่ติด ป็นฝากข้อความ ว่าจาไป

เยี่ยมชาว Si จักหน่อย เลยไปหาพี่เก่ง 3 Door ก็เลยมีคนพาเที่ยว รอบหน้าอย่าลืมเปิดเครื่องด้วย

นะครับ อิอิ......สงสัยยังไม่ตื่น

12. max eg

max eg New Member Member

284
    6
    0
    ไปเจอ EK สีน้ำเงิน แต่ง Mugen สวยมากๆๆๆ

13. yodyayee

716
    10
    0
    อ้าว...เหรอครับ กำจิงๆโทดจิงๆครับสงสัยตอนโทรมาเมื่อวันเสาร์-อาทิตย์ผมไปล่องเรืออยู่เขื่อนรัชชประภาแน่เลย แถวนั้นเขาล้อมรอบสัญญาณไม่มี เอาไว้คราวหน้าลงมาอีกจะสมนาคุณให้อย่างงามเลยคับ:D

14. neverdie team

304
    1
    0
    ปายไหนนกันหมดแล้วเนี้ยยย วันเสาแล้วหน้าอย่าลึมไปชาลันล่ากัน :D:D:cool:

15. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ขอแจมด้วยคนคับ

16. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    แหม ได้ข่าวว่าเมาไม่ไปทำการทำงานเลยนะท่านยอด :D:D
    เห็นรูปที่นันเอามาลงแล้วบรรยากาศน่าเมามาก อยากไปสักครั้งจัง

---------- Post added at 10:48:12 ---------- Previous post was at 10:47:58 ----------

แหม ได้ข่าวว่าเมาไม่ไปทำการทำงานเลยนะท่านยอด :D:D
    เห็นรูปที่นันเอามาลงแล้วบรรยากาศน่าเมามาก อยากไปสักครั้งจัง

17. yodyayee

716
    10
    0
    ลองมาชมทะเลใสๆภูเก็ตสักครั้งจิกอล์ฟแล้วจะมิมีวันลืมเลยทีเดียว มาเมื่อไหร่จะพาไปทำบุญปล่อยโค

555+

18. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    แวะมาแลคับ แต่วันที่27ธันวาคมนี้มีการแข่งจิมคาน่าที่นครศรี บริเวณลานราชพฤษ์ ตรงข่ามโรบินสันโอเชี่ยน เวลา8.30-กลางคืน ไครว่างก็มาร่วมการแข่งขันได้ครับ ติดตามรายเอียคที่ www นครการาจ.คอมได้เลยคับ ขอบคุณครับ

19. yodyayee

716
    10
    0
    ขอบคุนที่แจ้งข่าวคับถ้าไม่ติดอะไรจะชวนกันไปชมคับผม:cool:

20. joke-ek nakhonsi

2,604
    3
    0
    ชวนมากันเยอะๆนะครับ สนุกดีคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้