รบกวนทุกท่านคับ คิดยังไงกับการโดนขโมยรูปรถของตัวเองไปอยู่ในhi5ของคนอื่น

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย sittinan200sx, 10 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. K.J.

K.J. New Member Member

442
    15
    0
    คิดในแง่ดีนะครับ เหมือนเค้าไปโปรโมตรถให้เรา เพราะยังไงรถก็อยู่กับเรา
    มันจะอ้างยังไง ก็ปล่อยเค้าไป แค่เราไม่เดือดร้อนก็พอครับ

2. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    เคยเห็นเหมือนกัล ครับๆๆ

3. BankGumP

BankGumP New Member VIP

314
    2
    0
    คิดๆดูมันก็น่าโมโหเหมือนกันนะ

พวกนี้มันมีปมด้อยแน่นอน

4. iamjc

iamjc New Member Member

56
    5
    0
    เค้าคงอยากมีบ้างแต่ไม่มีปัญญานะครับ อย่าไปถือสาเลยถ้าเค้าเอารูปไปแล้วทำให้เราเสียหายเสื่อมเสียหรือเกิดความเดือดร้อนค่อยว่ากันครับ

5. kwan22324

kwan22324 New Member Member

309
    7
    0
    ไอ้พวกนี้มันเยอะขึ้นทุกวัน :mad:

6. City_me_D

City_me_D New Member Member

1,249
    15
    0
    พวกนี้มันไม่มีปัญญา แหละครับ
    ดีนะที่มันขโมยแค่รูปเรา
    ถ้ามันมาขโมยรถเรา ...งานเข้าแน่ๆ

7. speedexteme

speedexteme New Member Member

233
    7
    0
    โดนมาจนชินแล้วครับ แรกๆก็โกรธนะ หลังๆ ก็ช่างมันปลงล่ะครับ

8. MasTer Of JOLT SPORT.

MasTer Of JOLT SPORT. New Member Member

1,640
    38
    0
    เค้าคงชอบรถ จขกท มากอะครับ
    อย่าไปคิดมากครับ ไม่มีผลกับชีวิตเราหรอกคนพวกนี้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้