เรื่องเสื้อclub si อีกครั้งครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย tamako, 8 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    อ้าวเล่นปีกนกแร้วเหรอครับบบบบยอด อิจฉาอ่า ใส่ปีกปีเนียม
    ไม่เปงไรเด๋วเราเล่นปีกไก่ก่อนก็ได้ อิอิ

Joice++Jum

2. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    เด่วเบสใส่ แผ่น ดรายวี๊ฟแบบมีปีกละกาน จาได้บินได้ ฮ๋าๆๆ

อยกาเหนคนไทยบินได้ อิอิ

3. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0

สวยๆเลยคับจ๊อย แบบนี้ต้องจัดเหมือนกานสักชุดละคับ แต่ยอดชอบกินปีกไก่ทอดนะ อิอิ:D

4. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0

ซ่ะง้านอ่ะน้องเรา 555+:D

5. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    วันนี้ ส่งเสื้อให้ 3 ท่านแล้วครับ
    มี Ton spoon
    Benz si
    Chonchan
    น่าจะ 2-3 วันถึง

6. birdkungcub

birdkungcub New Member Member

158
    1
    0
    ของผมขอเปลี่ยนเป็นเบอร์ เล็กสุดของชายก้อได้ครับ
    ขอบคุณมากครับ

7. tamako

3,038
    88
    0
    ได้เลยครับ birdkungcub

8. Ton Spoon

Ton Spoon New Member Member

50
    3
    0
    ขอบคุณครับ

9. *-* BENZ _ Si *-*

*-* BENZ _ Si *-* New Member Member

298
    6
    0
    ได้รับเสื้อแล้วครับพี่เบส ขอบคุณมากครับ

10. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    ได้แล้วเหมือนกันครับเพ่ แจ่มเลย ขอบคุณครับ :D

11. tamako

3,038
    88
    0
    เยี่ยมเลยครับ เอ แล้วคุณต้นได้รึยังครับ

12. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    งานนี้ เบสรับเต็มๆ ใครที่สั่งจองไว้ แต่ยังไม่โอนเงิน ช่วยโอนด้วยครับ หรือยังไงโทรมาบอกกันนิดว่าจะรับเสื้อยังไง :D:D

13. Ton Spoon

50
    3
    0
    ได้รับเมื่อวันอังคารแล้วครับ ขอบคุณครับ
    ขอโทษด้วยครับที่มาโพสช้าไปหน่อย

14. tamako

3,038
    88
    0
    ได้รับ แล้วทุกคนผมก็สบายใจครับ
    ส่วนท่านที่โอนตังค์มาแล้ว แล้วยังไม่ได้รับเสื้อ
    วันมีทติ้ง มารับ จะสดวกที่สุดครับ
    รึไม่ก็นัดมารับได้ครับ

15. EXCEED_NOTE

EXCEED_NOTE New Member Member

86
    1
    0
    เดี๋ยวผมไปรับวันมีสติ้งนะครับ XL=1 L=1 โอนเงินไปให้แล้วครับ

16. Ton Spoon

50
    3
    0
    มาชลบุรีเด๋วเลี้ยงเบียร์ครับ.....:D:D

17. coupe@1.6

[email protected] New Member Member

423
    1
    0
    จิงเหรอ....ผมอยู่ชลบุรีเลี้ยงผมได้ไหมคับ....อิอิอิอิ:p

18. tamako

3,038
    88
    0
    :D OH!!!!! เยี่ยมเลยครับ :D เด๋วไปโทรแจ้งเลยครับ :D

19. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

พี่เบสมีอะไรให้ช่วยไหมนะ ไม่เห็นส่งเมลล์รายชื่อมาเลย:D

20. Ton Spoon

50
    3
    0
    เบาๆมั่งเฮอะน้องเอ๊ย อาทิตย์นึงมี 7 วัน กินซ้ะ 8 วัน..........

21. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    เอาเสื้อผู้ชาย ไซร์ S ให้ผมก็ได้ครับพี่ มะมีปัญหา บอกแฟนไปและ ถ้าเมิงเรื่องมากเดี๋ยวกุเอาไปให้เด็ก เหอๆๆๆๆ

22. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    อยากได้เป็น M 1ตัวแทนเสื้อผู้หญิงครับ วันมีตติ้งได้ปาวครับ

23. tamako

3,038
    88
    0
    ได้ครับ

24. Nung_Maesot

Nung_Maesot New Member Member

831
    2
    0
    ได้รับเสื้อแล้วนะคับ สวยงาม อิอิ

25. tamako

3,038
    88
    0
    ขอบคุณครับ ที่แจ้ง ว่าได้รับเสื้อเรียบร้อย

26. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    พี่โอนไปรึปล่าวหว่า...ลืมแล้วอะท่าน :p:p

:D:D หากโอนไปแล้วฝากสมทบทุนเวลาไปทำบุญแล้วกันเน้อ

27. GunTumP

GunTumP New Member Member

352
    6
    0
    เอ่อ ยังไม่ได้เสื้อเลยอ่ะครับ เห็นใส่กันแล้วอยากใส่บ้างครับ

28. tamako

3,038
    88
    0
    จะให่ส่งให้ไหน เทอ เด๋วจัดให้นะ จุ๊บๆ

29. GunTumP

GunTumP New Member Member

352
    6
    0
  30. tamako

3,038
    88
    0
    ง่ะ โทษทีครับ เด๋วรีบ จัดส่งให้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้