มะเช้าเจอดูดตูดแบบใกล้มาก เราจะหลบก็ติดรถเลนกลาง หงุดหงิด จี้อยู่ได้...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Chanapume Khantahut, 4 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    Speedmeter ไม่แพงครับ

1. จริงเรื่องความเร็วไม่เร็วผมว่าอยู่ที่ใจด้วยนะ แต่ยิ่งกดเยอะยิ่งเครียด เพราะทุกวินาทีคือชีวิต กดทางตรงๆก็ไม่เท่าไหร่ กดหนี กดตามจังหวะพลาดทีก็แย่

2. ทักได้คับvanสีส้ม

3. 177 ยังกดไม่สุดคันเร่งเลยนะป๋าเบิ้ม 555 ผมพอละ ยกดีกว่า เด๋วเกียร์ไปอีก

4. 177 ก็ไวแล้ว แค่นี้ คัมรี่ก็เหวอแล้ว

5. แต่ไอ Camry มันน่าจะ 180 กว่าได้อ่าา ครับ ทิ้งผมไปหน่อย ผมยกก่อนเพราะกลัวเกียร์พังอีก

6. ปกติผมไม่ค่อยตอบเพราะผมทำงานเยอะบวกเลี้ยงลูกโทษทีนะคับวันนี้้เพลินเลยมานั่งเล่น

7. ฮิๆๆ ร้านพี่เปิดถึงเช้าเลยมะคับ

8. ไม่เคยปิดครับ 24 ชม.

9. มิดไปเลยน้อง

10. ใจเย็นๆครับ ขับเร็วแล้วไม่มีอุบัติเหตุได้ความภูมิใจ ถ้ามีอุบัติเหตุคนในบ้านคือคนที่เสียใจมากที่สุดครับ ผมเปนห่วงจริงๆไม่ว่าจะใครก้อแล้วแต่

11. Wewute Ayc

Wewute Ayc Guest

0
    0
    0
    พวกนี้มันบ้าพลัง ต้องเจอของจริงมั่ง 555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้